ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosuteinu] The Crisis of Greece สงครามทวยเทพ 2/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 25, 2019, 04:08:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toptime

บัตรทองรักษาความเงี่ยน
อยากเข้าฮาเร็มที่สุดเลยครับ
น่ามีใช้ที่ธนาคารสาวแบงค์ทีเด็ดเลยครับ

xonly8

โพไซดอนน่าจะมี3อันนะ 5555

เอรีสนี่น่าจะbigbossเลยดูจากทรง

Akira Watanabe

::Sweat:: อุปกรณ์ทรมารเยอะจริง ๆ มีครบทุกอย่าง

::Ajark:: เหนือจินตนาการจริง ๆ ทั้งอุปกรณ์ ทั้งขนาด

rasta

dilok211021

ตอน 2 นี้ เทพีอาเธน่าโดนโพเซดอนจับขึงแล้วเย้ คงจะโหดน่าดู

อ่านจบแล้ว โพเซดอนมี 3 ควย แต่ละควยก็ทั้งใหญ่ทั้งยาวทั้งนั้น เล่นเอาเอเธน่าสลบไปเลย ชอบครับสำหรับเรื่องนี้

totozar

อาธีน่ายังโดนอยู่เลยยังจะส่งมาเพิมอืกหรอเดียวก็เส็จโพไซดอนหมดหลอก

#โพไซดอนเป็นสามง่ามของซุสไม่เป็นรูปสายไฟเลยไงเนีย

bigboy001

::Crying:: งานนี้อาเทน่า หอยบานตูดแหกพอดี จริงๆ การร้องขอน่าจะให้ชายหนุ่มสัก 30 คนมาลงแขกให้หอยแหกมากกว่านะ... ::DookDig::

EDIT งานนี้ เจอท่อนยักษ์โปไซดอนเข้าไป บานตะเกียง ไปเลยหลานอาเทน่า 555+

Zoso

เกือบจะลืม เรื่องนี้ไปแล้วนะเนี่ย
ท่านอาเธน่า ผู้จิดใจงดงาม จะโดนท่านลุง แกล้ง? แบบไหนต่อละเนี่ย

kanta110

รอตอนสองมานาน ตอนนี้อาเทน่าโดนจนเละแน่นอน

hermit312

อ่านตอนสอง แล้วต้องกลับไปอ่านตอนหนึ่ง เม้นตอนหนึ่ง แล้วกลับมาเม้นตอนสอง งงงงนะ จะมีฮาเดส มาอีกคนรึป่าว

โดนดุ้นยาวสามดุ้น เกือบทะลุถึงคอเลย จริง ๆ ดุ้นกลางนี่ต้องยาวสุด ถึงปากไปเลย

wunman

อ่านตอนแรกยังพอทำเนาไอ้ตอนนี้รู็สึกสลดเพิ่มเติม อาธีน่าโดนทรมานเป็นของเล่นเลยว่าแต่ทำไมหน้านิ่งจังและอาธีน่าเหมือนจะชอบหรือป่าวมีของเล่นเต็มทุกจุดเสียวเลย

edit : โอยยยยยยย ดุ้น3 อัน ขนาดใหญ่ยักษ์ไม่ตายเหรอไงวะนั่น โหดแท้แต่อ่านแล้วสลดเลย แยังรอดมาได้แถมยังเปิดเสื้อให้ดูแปลว่าอะไรเริ่มงง

siwapol55

อาเทน่าโดนไปจัดเต็มไปเลยทีเดียว เดาตอนต่อไปไม่รู้ว่าชะตากรรมของนางจะเป็นยังไงต่อ
ขอบคุณมากครับ
อ่านแล้วคิดว่า น่าจะไม่ใช่อาเทน่าโดนคนเดียว น่าจะมีคนโดนจัดเต็มเพิ่มแน่เลย