ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosuteinu] The Crisis of Greece สงครามทวยเทพ 2/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 25, 2019, 04:08:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ลืมไปแล้วนะเนี่ยเรื่องนี้  ตูละสงสารคนดึงเชือกจริงๆ

เข้ ตรีศูลสามดุ้น ทำไปได้

inwyin

จำแทบไม่ได้แล้วว่าอ่านตอนที่ 1ตั้งแต่ตอนไหน รอคอยตอนใหม่นานมากเลยครับ ชอบมุขต้นกำเนิดไข่สั่นจริงๆครับ ขำลั่นห้องเลย

nakashima1596

ขอบคุณที่แปลให้อ่านคับ ตอนนี้แอบจิตนิดๆนะเนี้ย 555
บางที่ก็อิจฉาลุงโพนะเป็นพวกเรานี้คงไม่จบแค่นี้มีพาไปต่อแน่ /// แอบคิดนะเนี้ยย จิตไม่ปกติละเราแต่ก็อยากอ่าน 555

vwut09

นี่คือ สงคราม จิตวิทยา อะป่าว

ที่แท้ก็เพื่อความสงบสุขนี่เอง

ืnininunu

Phoowadol

แน่นอน หละ  การสื่อสาร ในครั้งนี้ ซูส ผู้เป็นพ่อย่อมโกรธ ย่อมแค้น ปวดใจไม่น้อย แน่นอน ที่เห็น ลูกสาวเพรี่ยงพล้ำให้กับ โพไซดอน  แล้วนี่ ตกลง จะส่ง น้องสาว มาแทน รึ อย่าบอกนะครับ ว่า ส่งมาแน่  เห็นที ซูสน่าจะเสียลูกสาวให้ โพไซดอน ไป ทั้งสอง แหง๋มๆ
  Edit โหว์......อาวุธ ตรีศูลของโพไซดอน ......สมแล้ว ที่ อาเธน่า เอน เกมส์  ใครโดนเข้าไป ก็ต้องยอมหละ หึๆ......
.ปล.  ตกลง โพไซดอน เป็นลุง หรือ อา ของ อาเธน่า กันแน่  เห็น เรียก เทพ ซูส ว่า ท่านพี่ ตลอด  อิอิ

akasaboy

อาเธน่าจะแก้ปัญหานี้ได้ยังงัยนะ จะใช้ร่างกายปรนเปอทหารทั้งหมดเลยหรอ ว่าแต่ของวิเศาชิ้นใหม่เด็ดมาก ๆ ครับ

รู้สึกจะมีเฟส 2 แล้ว ไสมัครกันเยอะ ๆ นะครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

petlovemv147

กล้วยหอม จอมซน

::Waiting:: ::Waiting:: งงปานกลางถึงมาก ตกลงยังไงอะไรกันเเน่ครับเนี่ย เเต่ก็ขอบคุณที่หามาให้อ่านนะครับ  ::Me?:: ::Me?::

buark

กว่าจะช่วยอาเธน่าได้ คงเพลินน่าดู โพไซดอนมันโหดจริงๆ เล่นท่อนไม้เลย แถมปลิงอีก อาเธน่าจะเสียวตายซะก่อน อยากรู้ว่าอาเธน่าจะโดนอะไรอีก

buark

อาเธน่าโดนซะยับเลย แต่โพเซดอนมันคงติดใจแน่ อาเธน่าเองก็น่าจะติดดุ้นโพเซดอนแล้ว มีตั้งสามดูุ้น ตายพอดี คิดถึงถ้าเรามีกันบ้างน่าจะมันส์ดี  เรื่องบัตรลุงตู่ ถ้าจะสนุกดีครับ แต่ชื่อบัตรมันล่อแหลมไปหน่อยนะครับ

NEOONE_14

เป็นแนวที่ไม่มีใครกล้าทำ อ่านแล้วได้อารมเหมือนสิ่งที่เราจินตนาการแต่ทำไม่ได้เลยครับ