ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Minna Nakayoku Kouhen แฟนจำเป็น ตอนที่ 2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 25, 2019, 06:28:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

doctorchit

ตอบคำถามขออ่าน คิดว่าพระเอกน่าจะเป็นแฟนกับทั้งสองคนไปเลยครับ โลกสวย 555 ::Falling::

สุดท้ายโดนหลานข่มขืนซะอย่างนั้น เลยได้ทั้งหลานและเพื่อนหลานเลยครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

world999

ตอบคำถามครับ    ลงเป็นแบบนี้ก็จัดฮาเร็มไปเลย     อย่าให้คนอ่านผิดหวัง

ดูแล้วสาวๆก็ไม่น่ารังเกียจ

serendipity

นั่นไง เรื่องแบบนี้ต้องมีประเด็นจริงด้วย นางมาอ่อยมายั่วเพื่อรุกฆาตนี่เอง หมิวจังต้องเอาคืนนะ

jarabaman

ได้เวลาทวงบทนางเอกแล้วววว 555

หลังจบเรื่องแล้วรู้สึกอิจฉาพระเอกจริงๆเลยให้ตายเถอะ

akasaboy

ความสัมพันธ์ที่น่าอึดอัดนี่มันอะไรกัน จะแกล้งเขา แต่ดันหึงเอง

จบแบบงง ๆ แหะ สุดท้ายก็ชอบทั้งคู่เลยสินะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

delta941

ตามมาอ่านจกาตอนแรกนะครับ ลุ้นว่าจะได้หลานด้วยไหม

ขอบคุณมากครับ

กรรม เอารูปมาบังคับให้แตกในอีก 555

pkkill2499

ไหนๆก็จัดเพื่อนหลานไปแล้ว
แล้วจะเก็บหลานไว้ทำไม
เอาเลยย !!!

ชื่นชอบ สวิง

อ้าวๆๆ แบบนี้มันสิครับ พี่น้อง ได้หลานสาวไม่ต้องสอน เป็นงานเลย แถมไเเพือ่นหลานด้วย เธอสารภาพว่ายังชอบอยู่ แบบนี้ต้องจัดหนักๆ ให้สาสมกับที่รอคอย ไม่ต้องใช้ถุงแล้วคราวนี้ สดๆ ไปเลย

otsubasa-k

หนูก็โดนเป็นรายต่อไปแน่ๆ
------------------------------
หนูจัดเองซะด้วยหนูหมิว
สมใจรอคอยสินะ

ว่าแต่ แฟนตัวจริงมาให้แตกในด้วยแน่ะ
เหนื่อยแน่คุณลุงเอ้ยยยยย

The Naive

น่าจะจบแบบ 3 เศร้าหรือป่าวนะ

Edit เพื่อนหลานนี่หื่นใช้ได้เลยนะ ตอนแรกนึกว่าหลานจะหื่นกว่าซะอีก มีเอารูปมา black mail ด้วย

Judnukgut

เรื่องแลงงๆ ไม่ค่อยสมเหตุผลเลยครับ เลิกกะแฟน ส่งเพื่อนมา งงงๆ

uta01

มาแนวสามพี แน่นอน คุณน้องมาถึงห้อง หรือนี่เป็นแพนของคุณเพื่อนน้องสาว

zuto

แหม่คุณหลานที่แท้ก็ชอบคุณน้าแน่ๆเลย เลยให้เพื่อนมายั่วแน่เลย