ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Cuvie] Minna Nakayoku Kouhen แฟนจำเป็น ตอนที่ 2[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 25, 2019, 06:28:39 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saritphat

exhausis123

ก็ว่าอยู่ ว่าหลานน่าจะยังชอบน้าตัวเอง
ตอนจบน่าจะเป็น 3p

อือ จะเรียกว่า 3p ดีมะนะ
ไม่รู้ว่าจะอิจฉาหรือสงสารดี
ที่แน่ๆ พระเอกเราน่าจะซูบแน่ๆ

eakachaiiiii

จากตอนแรกเหมือนจะประชดเลย แต่ก็งงที่แนะนำคนที่ตัวเองชอบให้เพื่อนสนิท เอ๊ะหรือว่ามาหึงตอนที่รู้ทีหลังนะใใใ

neasy001

น่าจะหักมุมนางเอกแล้วควบสองคนเลยหรือป่าว หรือแฟนนางเอกจะมาขอคืนดีด้วย

edit: จริงๆน่าจะทำอิกสักตอน ให้หักมุม อิกสักรอบ ดูแล้วน่าจะไปได้สวย

010377

เหมือนเพื่อนแกล้งยั่ว และหลานสาวที่แอบชอบจะทนไม่ไหวและตามมาถึงห้อง ควบ 2 เลย

ควบ2 จริงๆด้วย น้องหมิวหมดสภาพเลย

whiteshark

งานงอกเลย หลานสาว โดนเพื่อนเอาไปกินก่อนซะแล้ว  ::HoHo::

mspeed

อารมณ์หึงของเด็กสาวช่างน่ากลัวแท้นะครับ
ส่วนอารมณ์แย่งของเล่นกันแข่งกันนี่น่าจะสะพรึงกว่านะครับ
ตายคาอกแบบนี้ก็คงมีความสุขแน่นอน

conx96857

TZONE

งงก่ะเทอ แนะนำให้เพื่อน แต่ตัวเองมีใจให้แต่แรก แล้วจะแนะนำเพื่อ

Edit: อ่า แบ่งกันกิน แบ่งกันใช้ ไปแล้วกันนะเพื่อน

I2eI3oI2n D Ace

แง่วที่ไหนได้แอบรักนี่เองแต่ตัวเพื่อนนี้น่าจะแกล้งมากกว่าหรือจะมาแจมด้วยแล้วจบแฮปปี้น้า

หึงแบบนี้น่ากลัวนะเนี่ยน้ำหมดยังให้เสียบอีกตายกันพอดี

japon

เด็กมายั่วถึงขนาดนี้ต้องจัดหนักอยู่แล้ว