ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Prologue

เริ่มโดย Basilisk, กันยายน 26, 2019, 08:38:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

::Falling:: ตกลุมรักการเล่าเรื่องเลยครับ

occocc

โรแมนติกและน่าอิจฉามากๆคนับ

Pakop

ดำเนินเรื่องได้ละเอียดดีครับ

papa969

เล่าได้ดีครับค่อยเริ่มต้นไม่รีบร้อน

mooflukeza

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ บรรยายได้สุดยอด

El cazador

เล่าเรื่องดีเลยครับ จินตนาการตามเพลินเลย

Man utd

เนื้อเรื่องชวนให้ติดตามดีครับ

kadum

เนื้อเรื่องยาวดี ขอบคุณที่แบ่งปันนะครับ

nuttanik

น่าติดตามมากเลยครับ ผมว่าผู้แต่งต้องหน้าตาไม่เบา หรือไม่ก็ต้องเรียนเก่งแน่ๆเลย ถึงได้มีโอกาสใกล้ชิดกับหัวหน้าเชียร์ลีดเดอร์ขนาดนี้ อิจฉาจังครับ

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

ใช้ภาษาได้เห็นภาพดีมาก น่าติดตามเลยทีเดียว

rewind99

นอนข้างล่าเตียงก่อน  เดียวบอกปวดหลัง ก็ขึ้นไปนอนทับกัน อิอิ

neung_cm

ชอยแบบนี้ครับทำให้นึกย้อนไปสมัยเรียน

piga1979

เรื่องราวแบบเรียบๆเล่าถึงความสัมพันธ์ที่ค่อยๆมี อยากให้เป็นรักใสๆเลย

artherox

เล่าเรื่องได้ละเอียดลออดีจังเลยคับ อ่านแล้วนึกภาพตามได้หมดเลย

readder

เล่าเรื่องน่าติดตาม ทำให้รู้สึกถึงบรรยากาศเก่าๆสมัยเป็นนักศึกษาเลย