ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Prologue

เริ่มโดย Basilisk, กันยายน 26, 2019, 08:38:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tay2019x

เล่าจนเห็นภาพ​ มีลุ้นไปกับเรื่อง

jibxonly

อ่านเพลินดี น่าสนใจ น่าติดตาม

ribone1234

อ่านเพลินมากเลยครับ เพื่อนสนิทที่แอบชอบ

sstk012

เล่าและบรรยายได้เห็นภาพเลยครับ ทำให้นึกถึงชีวิตตอนเรียนมหาลัยเลย ขอบคุณมากครับ

Max089

otsubasa-k

ดำเนินเรื่องได้เป็นฉากๆ ทำให้จิ้นตามได้แบบเห็นภาพ

อยากรู้เรื่องราวต่อไปแล้ว
ขอบคุณนะครับ

jorwk

เนื้อหาดีครับ ชอบแนวนี้

Korn Phawat

เนื้อเรื่องดีมากน่าอ่านมากครับนึกภาพตามสบาย

pepejang

ชอบการเล่าเรื่องของคุณจังเลย ดูไหลลื่น สบายๆ บรรยายได้เห็นภาพชัดเจนดี

7YUB

เนื้อหาดี อ่านเพลินมากครับ

MAC

ได้ความสัมผัสทางความรู้สึกนะครับ ::Thankyou::

jame32015

น่าติดตามครับ เล่าเรื่องได้ดีเลย

the_fear

น่าติดตามดีครับ บรรยายเห็นภาพดีครับ

qwertyzz

Helmqwerty

เล่าเรื่องได้น่าติดตามมากนะเนี่ย เข้าใจง่าย