ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Prologue

เริ่มโดย Basilisk, กันยายน 26, 2019, 08:38:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chanan Thongkhamphao

น่าติดตามมากครับ​ จะลงเอยหรือจะปวดตับ

minmomo

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ บอกละเอียดดี

drof666

เรื่องเล่าจากชีวิตจริงนี่ เหมือนได้ดูหนังดราม่าดีๆเรื่องหนึ่งเลย หวังว่าจะได้เสพย์ทั้งสุข เศร้า เหงา รัก

Iba Babomak

เนื่องเรื่องดีมากคับแน่นมากๆเลย

tony1234

boy1374

ดีครับ เล่าดีมาก อ่านเพลิน

Saladpuk

teeoun2556

เล่าได้ละเอียดดีครัย นึกภาพตามได้เลย

ak999

กิจกรรมและรายงานเป็นการสานสัมพันธ์ที่ดีของชีวิตมหาลัย

เอี้ยเกี้ย

::Reader::เล่าได้น่าติดตามมากครับ รายละเอียดไม่มากไม่น้อยไป เล่าได้เห็นภาพเลย

beetleman

ชอบสไตล์การเล่าเรื่องมากเลย อ่านแล้วเห้นภาพตาม

likestory

ผมชอบการนำเสนอแบบนี้จริงๆครับ เหมือนได้อ่านหนังสือที่น่าสนใจและน่าติดตามการเล่าเรื่องในรูปแบบตัวอักษรที่ค่อยเป็นค่อยไป สำนวนที่สวยงามชวนติดตามในทุกบทครับ

Juupajups

น่าติดตาม จะสวิงกันแบบไหนเอ่ย^^

jukjik