ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Swinging legacy | Cheerleader : Prologue

เริ่มโดย Basilisk, กันยายน 26, 2019, 08:38:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pn_11

ปูเรื่องละเอียดยิบ มองเห็นชัดเจนมาก

devilzoa

amtorff73

เนื้อเรื่องตอนแรกจะเป็นความรักกุ๊กกิ๊กๆ แบบความรู้สึกดีให้กันใช่มั้ยครับ หรือจะได้จะโดนในคืนนี้เลยนะ

hatuck

phu_nun

มาขนาดนี้ต้องจัดแล้วล่ะ อิอิ

aommoe1

เล่าเรื่องได้ดีครับ อ่านแล้วคิดตามได้เห็นภาพเลย

เดช12341

มาถึงขั้นนี้แล้วจัดหนักไปเลยไม่ต้องอ้อมค้อม

zaar65

เนื้อหาน่าติดตามเลยครับเหมือนเรื่องเล่าประสบการณ์ในรั้วมหาวิทยาลัย 

เจตภูติ

บรรยายได้เห็นภาพมากเลยครับ อ่านเพลินมาก

teerawatc

คำใบ้สถานที่มาเต็มเลยครับ ทั้งม.บู บางแสน เขาสามมุก  เป็น 1 มหาลัยที่เด็กมัธยมใฝ่ฝันจะเข้าเรียนเลยนะครับ 

ดูท่าสาวจะเป็นใจให้มาก อยากรู้ว่าจะเข้าสู่วงการนี้ได้อย่างไร

Dark illusion

เล่าเรื่องได้ดีมากครับ ได้บรรยากาศโรแมนติกมาก

temeebig

เนื้อเรื่องธรรมชาติน่าติดตามมากเลยครับ

นิด หน่อย

เขียนได้ดีครับ น่าติดตาม

ซาเล้ง

เล่าเรื่องแล้วทำให้นึกภาพตามตลอด เนียนดีครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

win231880

กำลังสนุกเลยคราบเขียนได้น่าติดตามมากๆ