ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, กันยายน 26, 2019, 08:57:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jung1622

rabbitbadboy

bigbuff

ในที่สุดก็ค้นพบเส้นทางเดินของชีวิต สิ่งที่ต้องการใช่ไหมทั้งคู่

phubeth watcharasin

naja313

susu555

Townster Rizel

zamakarn

ว่าแล้วต้องติดใจหลังจากโดนจัดหนักไป ว่าแต่นึกว่าจะมีบทหยาบๆ อีก

hamyaiyao

ชอบมากเลยครับ หมอฝนจิตใจเตลิดแล้วไอ้ทิดสอนจนหมอฝนติดใจทั้งเล่นท่า2ช่องทางปากและหอย แถมด้วยสวิงกับบ่อยโรงแรม แล้วนี้ยังมาสวิงกับท๊อปอีก  ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผมอยากให้หมอฝนโดนท็อปเปิดบริสุทธิ์ประตูหลังบาง ให้ณรงค์เห็นเป็นตัวอย่าง ไหนๆณรงค์ก็ซื่อบื่อมาก... เวลาผ่านไปอีกสักเดือนอยากให้หมอฝนและณรงค์ยุ่งๆไม่มีเวลาทำการบ้านแล้วให้หมอฝนมีอารมณ์อยาก แล้วเรียกท็อปมาอีกที พอดีท็อปก็ไปเจอกับเจ้าเสือแล้วเล่าว่าได้ฟันหมอ ทำให้เจ้าเสืออยากลองบ้างก็เลยตื้อขอท็อปร่วมด้วยจนใจอ่อนและหมอฝนก็ยินยอม ครั้งนี้อยากให้หมอฝนสวิงท็อปกับเสือแบบฝังมุกเอาชนิดติดใจทั้งสองแท่ง อันหนึ่งใหญ่ อันหนีึ่งมุก แถมพกความหยาบถ่อยในวาจาที่ไม่เคยเจอมาก่อน พร้อมประตูหน้าประตูหลังพร้อมๆกันด้วยในเวลาเดียวกัน เอาให้แตกกระเจิง และเจ้าถ่อยเสือก็แอบแตกในหมอฝนไปเลย เมื่อเธอย้อมสีแล้วก็ต้องเป็นสีเทาเข็มอมดำด้วย อยากให้ผู้แต่งแต่งเรื่องนี้ไปยาวๆนะครับ จะได้ติดตามผลงาน สุดยอดจริงครับ อ้อขออีกนิดนะ อยากให้หมอฝน ติดสวิง และเจ้าทิดมาล้างแค้นหมอฝนโดยจับไปให้กลุ่มเพื่อนที่ตจวช่วยจับหมอฝนไปสวิงสัก3คนแบบเต็มสฺตรปาก ประตูหน้า ประตูหลังพร้อมๆกันและแตกในทั้งหมดแต่ไม่ท้องเพราะเม็นเพิ่งหมด ผมเสนอแบบนี้ไม่ใช้โรคจิดนะ แต่เพียงอยากให้เข้ากับชื่อเรื่อง และมีผลงานนักแต่งเก่งๆแต่งเรื่องให้เรามีความสุขสนุกสนานอารมณ์ใคร่

เดช12341

หมอฝนแกร่งเกินหญิงทั่วไปจริงๆรับได้ทีเดียว2เลย ::Angry::

unnunn

Nakarin Satthamnuwong

Kwang,ploy

อ้างจาก: hamyaiyao เมื่อ กันยายน 27, 2019, 07:23:38 หลังเที่ยง
ชอบมากเลยครับ หมอฝนจิตใจเตลิดแล้วไอ้ทิดสอนจนหมอฝนติดใจทั้งเล่นท่า2ช่องทางปากและหอย แถมด้วยสวิงกับบ่อยโรงแรม แล้วนี้ยังมาสวิงกับท๊อปอีก  ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ผมอยากให้หมอฝนโดนท็อปเปิดบริสุทธิ์ประตูหลังบาง ให้ณรงค์เห็นเป็นตัวอย่าง ไหนๆณรงค์ก็ซื่อบื่อมาก... เวลาผ่านไปอีกสักเดือนอยากให้หมอฝนและณรงค์ยุ่งๆไม่มีเวลาทำการบ้านแล้วให้หมอฝนมีอารมณ์อยาก แล้วเรียกท็อปมาอีกที พอดีท็อปก็ไปเจอกับเจ้าเสือแล้วเล่าว่าได้ฟันหมอ ทำให้เจ้าเสืออยากลองบ้างก็เลยตื้อขอท็อปร่วมด้วยจนใจอ่อนและหมอฝนก็ยินยอม ครั้งนี้อยากให้หมอฝนสวิงท็อปกับเสือแบบฝังมุกเอาชนิดติดใจทั้งสองแท่ง อันหนึ่งใหญ่ อันหนีึ่งมุก แถมพกความหยาบถ่อยในวาจาที่ไม่เคยเจอมาก่อน พร้อมประตูหน้าประตูหลังพร้อมๆกันด้วยในเวลาเดียวกัน เอาให้แตกกระเจิง และเจ้าถ่อยเสือก็แอบแตกในหมอฝนไปเลย เมื่อเธอย้อมสีแล้วก็ต้องเป็นสีเทาเข็มอมดำด้วย อยากให้ผู้แต่งแต่งเรื่องนี้ไปยาวๆนะครับ จะได้ติดตามผลงาน สุดยอดจริงครับ อ้อขออีกนิดนะ อยากให้หมอฝน ติดสวิง และเจ้าทิดมาล้างแค้นหมอฝนโดยจับไปให้กลุ่มเพื่อนที่ตจวช่วยจับหมอฝนไปสวิงสัก3คนแบบเต็มสฺตรปาก ประตูหน้า ประตูหลังพร้อมๆกันและแตกในทั้งหมดแต่ไม่ท้องเพราะเม็นเพิ่งหมด ผมเสนอแบบนี้ไม่ใช้โรคจิดนะ แต่เพียงอยากให้เข้ากับชื่อเรื่อง และมีผลงานนักแต่งเก่งๆแต่งเรื่องให้เรามีความสุขสนุกสนานอารมณ์ใคร่

::Dribbling::

ข้อแรก : ขอขอบคุณมากนะที่ติดตามและให้กำลังใจกัน และชื่นชอบผลงานเขียน

ข้อสอง : เป็นไอเดียการแตกเนื้อเรื่องที่น่าสนุกและร้อนแรงแบบสุดๆ ดูท่าผู้อ่านจะชื่นชอบผู้หญิงแบบหมอฝนเอามากๆเลยนะ  อ่อนหวานน่ารัก แต่แฝงไปด้วยความร้อนแรง

ข้อสาม : ไม่ใช่โรคจิตแน่นอน พื้นที่ตรงนี้มันมีใว้เพื่อการปลดปล่อยอารมณ์จินตนาการ ยิ่งอ่านแล้วฟินมากเท่าไหร่ ก็แสดงว่าผู้อ่านเข้าถึงตัวละครมากยิ่งขึ้นเท่านั้น

ขอขอบคุณมากจริงๆจ้า.... ชอบมากๆเลยที่พวกเราอ่านแล้ว ก็มาร่วมแสดงความคิดเห็นในแง่มุมที่แตกต่างกัน พอไล่อ่านเม้นแล้วมันรู้สึกสนุกมากจริงๆ.....

::Cheeky:: ::Cheeky:: ::Cheeky::