ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, กันยายน 26, 2019, 08:57:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ae Haha

ความรู้สึกถ้าไม่ได้ถูกปลดปล่อยออกมา ก็คงทรมาน เซ็กก็เช่นกัน ต้องปลดปล่อยออกมาให้หมด

kropkrap

ไปๆ มาๆ happy ending แบบแปลกๆ จนได้นะครับ :) เอ แบบนี้เรียก happy ending ได้ไหม :)
อ่านแนวสาวๆ เขียนก็ได้ข้อสรุปว่ามันเป็นเรื่องธรรมชาติเนอะ ผู้หญิงก็ต้องการเหมือนกัน :)

Erik

jamebank

Martcherd 2521

darkdoremon

unstable

เรื่องในฝันเลยน่ะเนี้ย อยากได้แบบนี้บ้างจัง จะเป็นแขกหรือเจ้าภาพก้ได้หมดเลยยยฮ่าๆๆ

ronin21_xonly

ดูฝนจะห่วงและเป็นกังวลกับการแตกในจากคู่นอนที่ไม่ใช่สามีของเธอมากเลยนะครับ อยากรู้จังเลยว่าถ้าเธอพลาดท่าหรืออารมย์เตลิดจนเกินห้ามใจถูกผุ้ชายอื่นที่ไม่ใช่ณรงค์แตกในใส่เธอขึ้นมาเธอจะยังรู้สึกดีกับการสวิงอยู่ไหม แต่จริงๆ ก็ไม่อยากให้ฝนต้องพลาดท่าไปท้องกับคนที่เธอไม่ได้รักนะครับ แต่ในเมื่อเธอเลือกที่จะมาสายนี้แล้วแถมชอบให้เX็ดสดด้วย ถ้าฝนเธอท้องกับคนอื่นขึ้นมาก็อยากรู้เหมือนกันว่าเรื่องมันจะดำเนินต่อไปอย่างไร ฝนกับณรงค์เขาทั้ง 2 จะแก้ปัญหาครั้งสำคัญครั้งนี้อย่างไรแล้วความรักของเขาทั้ง 2 จะยังคงเหมือนเดิมอยู่ไหม โอ้ย!! ยิ่งเหมือนยิ่งจะฟุ้งซ่านครับ 555+

ป.ล. แต๋ก็แอบคิดว่าทั้งฝนและณรงค์น่าจะได้บทเรียนจากการไม่ SAVE SEX อะไรสักอย่างบ้างนะครับ