ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 3/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 27, 2019, 03:33:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zedd

gigga

ถึงจะมีแต่น้ำ แต่อ่านเอาอารมณ์ก็มันอยู่นะท่าน คราวนี้พามาเอาถึงบ้าน คงใกล้ตกเป็นเบี้ยล่างเต็มที่แล้วแหละ ตอนหน้าก็คงจะเตรียมใจบอกพระเอกแล้วแหละนะ

นั่นไงตอนหน้าๆนี้ นางเอกติดใจจนงอมแงม ถึงหมดสัญญาแล้ว แต่มันไม่อยากไป ติดใจอาจารย์สุดแล้ว ปวดตับหล่ะทีนี้555
ปล.ตอนนี้มันสุดๆจริงๆเอากันทั้งเรื่อง มีให้ดูทุกหน้าเลย5555

อา ม่อน

มาถึงขนาดนี้ละ กู่ไม่กลับชัว

สงสารโคจังจริง แฟนตัวเองโดนย่ำยีซะเต็มที่เลย
แถมเหมือนจะเสียแฟนไปแน่ อนาคต
ขอบคุณมากครับ
ขอความเสียใจกับโคจังด้วย เธอไปแล้ว

pfrankz

ขนาดพระเอกยังไม่เตยเข้าห้องเลยนะ

ให้อาจารย์เข้าคนแรกเลยนะเนี่ย

อาจารย์นี่โหดจัดเอายันเช้ามีแรงขนาดนั้นได้ไงเนี้ย

Kingkong Keang

นางเอกกู่ไม่กลับละม้างงง
อาจาร์โครตอึดเอาไม่หยุดทั้งวันทั้งคืน เอาแรงจากไหนเนี่ย

tonza221

เสร็จอาจารย์ไปซะแล้ว สงสัยจะติดใจแล้วด้วย
กะแล้วเชียวเธอเปลี่ยนไปแล้วว~

Seref

ถ้าถึงขั้นมาที่บ้านกูว่ามึงติดใจแล้วละ
EDit ตอนหน้ารุกฆาต

gu111

akasaboy

ใกล้จะจบฤดูร้อนแล้วนะ โคจัง ไม่รู้ว่าจะหยุดได้จริงป่าว

ในที่สุดก้พ่ายแพ้แก่ร่างกายจนได้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

miewkly

lo-gun-ta

งานนี้บุกมาถึงบ้าน
สงสัยจะโดนจัดหนักแน่ๆ

โดนจัดหนักข้ามวันข้ามคืนกันเลยที่เดียว

แหม่ตัวอย่างนี่เด็ดจริง ๆ

BiigBoss

งานนี้ึคงกลับไปยากโดนซะขนาดนี้สิ้นฤดูร้อนท้องพอดีคับ

Neng Balltor

::YarKK::ตอน3ยาวๆ40หน้าจุใจไปเลย เสพติดเซ็กโดยสมบูรณ์แบบ ชอบฉากแบบ เวลาผ่านรัวๆ ระเอารอบบ้าน ฟินตามไปด้วย