ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาวมหาลัย (NTR) ตอน รีสอร์ท (3.1)

เริ่มโดย Koog Google, กันยายน 27, 2019, 05:19:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

grein

ssk ddf

โดนขนาดไหนเนี่ย 56แถมซากทับถมด้วย น่าจะหนักน่าดู

watanabe

ยอมรับตรงๆเลยครับ งงกับหลายๆเรื่องเพราะมันเยอะมาก
ต้องไปนั่งไล่เรียงกันใหม่อีกที สมกับเป็นจักรวาล NTR จริงๆ ฮ่าๆ

J-kung

ตอนที่แล้ว ให้มโนว่า ยสตน ซะเต็มที่ 555

ถ้าดูจาก timeline ตอนนี้ก็น่าจะยังไม่สด

Spanky007

surway2532

โยงทุกเรื่องทุกทามไลน์เข้าด้วยกันก้อดีนะคับ ทำให้คนอ่านรุ้ที่มาที่ไปของแต่ตัวละครว่าเป็นอะไรทำอะไรมา

sathapanikza [email protected]

เรียบร้อยแน่นอนครับแบบนี้ สดๆไปเลย

minevolt

noomssss

jjhj1988

ทางสะดวกเลยนะคับ
แสดงว่าเอิร์นแอบส่งข้อความหาแฟนเป็นระยะๆนี่เพื่อเช็คว่าแฟนดำลังจะกลับรึเปล่าแน่ๆ

alittle

ความเดิมจากตอนที่แล้ว เตรียมทิชชู่ครับ

usman1963

เอิร์นน่าจะโดนจัดหนักเพราะถุงยางเพียบจากตอนก่อนหน้า

smartmanman02

Mr.xtreme

ตอนนี้ทิชชู่พร้อมมากเลยครับ ไม่รู้ในห้องจะพอไม๊