ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่ยังสาววัยแซ่บ ตอนที่5 Part2 อกหักครั้งแรก

เริ่มโดย ชุ้ง, ตุลาคม 07, 2023, 05:04:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชุ้ง

ย้อนเวลากลับไปไกลหน่อย 3 ปีที่แล้ว  ชุ้งวัย 18 ปี

เบลขับรถมารับแฟนหนุ่มของเธอที่นั่งรออยู่หน้าบริษัท เหนื่อยไหมครับที่รัก

ไม่เหนื่อยคร่าาา~า...วันนี้จะพาเขาไปดินเนอร์ที่ไหนเหรอ?

อิอิ...ไม่บอกหรอกเดียวกลับไปที่ห้องอาบน้ำแต่งตัวสวยๆนะครับ รับรองตัวเองไม่ผิดหวังแน่ๆ

โม้เก่ง~ง

แต่ได้ผลนร๊าาา~า สองคู่รักหยอกล้อกันไปมาก่อนที่เบลจะขับรถกลับคอนโดของเธอและทำการอาบน้ำแต่งตัวจัดเต็มหล่อสวยทั้งคู่

เคน

เบล

หื๊ม~ม? เบลถึงกับอึ้งทันทีเมื่อเห็นแฟนหนุ่มในลุคหล่อใส่สูทแบบนี้

อะไรอะตัว? เค้าดูตลกเหรอ?

ปะ..เปล่า! หล่ออยู่ๆ...อารมณ์ไหนแต่งแบบนี้?

ก็นานๆทีนะนิ ไม่ได้เหรองั้นเดียวเค้าเปลี่ยนไปใส่เสื้อปกติก็ได้งั้น เคนแกล้งแหย่แฟนสาวเล่น เบลถึงกับเดินไปรั้งแขนไว้ ไม่ต้องเลย...เค้าหิวแล้ว

เบลรู้สึกมีอารมณ์นิดๆเพราะเคนเล่นใส่น้ำหอมตัวโปรดยั่วจมูกเธอซึ่งนานแล้วที่เธอไม่ได้กลิ่นนี้ตั้งแต่ที่จีบกันใหม่ๆฮาๆได้ค้าบ

ทั้งสองเปิดประตูออกจากห้องโดยเคนขอเป็นคนขับรถพาไปร้านที่พาลูกค้าไปกินตอนเที่ยง วันนี้มาแปลก! อะไรเหรอ? เบลเอื้อมมือไปอังหน้าผากเคนที่กำลังขับรถ ก็ปกติดีนินา...วันนี้หัวไปชนอะไรมาเปล่าเนี่ย?

ฮาๆ

ขำอีก! สารภาพมาเลยนะ ระหว่างนั้นก็ติดไฟแดงเคนจึงหันไปถามเบลแฟนสาวที่กำลังสงสัยในตัวเขา

หลับตาก่อนซิ เคนขอให้เบลหลับตาซึ่งทีแรกเธอก็งงๆจนเคนบอกย้ำขออีกรอบเธอจึงยอมหลับตา

ลืมตาครับ เมื่อลืมตาขึ้นเบลก็ถึงกับตกใจตาถลนเมื่อเคนโชว์กล่องแหวนเเต่งงานตรงหน้าเธอ

ตะ..ตัว? น้ำเสียงสั่นสะอื้น

เวลาพูดไม่ได้เยอะแล้ว เคนหันไปมองจับเวลาไฟจราจร

ขี้โกงนี้...ไม่ให้เค้าเลือกเลยเหรอ? เบลยิ้มกริ่มกลบเกลื่อนอารมณ์แต่น้ำตาก็ไหลอยู่ดี

แล้ว...ตกลงจะ?

.... เบลแกล้งทำเป็นเงียบใส่จนเคนเริ่มโลเลกังวลว่าแฟนสาวจะไม่พร้อม

อือ~อ...ก็รอมาขออยู่นี่แหละ เบลยิ้มตอบพร้อมน้ำตาก่อนที่ทั้งสองจะจูบกันบนรถ

🚘บีบ🔊!! 🚘บี๊บ🔊!!! รถข้างหลังบีบแตรไล่เพราะไฟเขียวขึ้นแล้วแต่รถเคนกับเบลยังไม่เคลื่อนตัวออกทั้งสองสะดุ้งก่อนจะรีบเหยียบขับออกไปจนถึงร้านอาหารและฉลองมือค่ำวันสำคัญที่นั้น

ตัวเองอะ!

อะไรเหรอ?

ยังจะถามอีก...มีที่ไหนขอแต่งงานกลางสี่แยก! แทนที่จะมาขอในร้านนี้บรรยากาศสวยกว่าอีก😑 เบลแซะตัดพ้อเคนแฟนหนุ่มของเขาแต่ก็ไม่ได้คิดมากอะไรเพราะตอนนี้นิ้วนางขวาของเบลสวมแหวนมูลค่า 40,000 บาทโดยเป็นเงินของเคนที่ทำงานสะสมจากการทำงานมา 7 ปีเพื่อที่จะได้เป็นฝั่งเป็นฝ่ากับเบล

เดินออกมากลัวไปเสริมเดี๋ยวนี้รับทราบแล้วครับเจ็บทุกเดือนเอาอาหารไปเสริมในโต๊ะกินข้าวทุ่งมองไปที่โต๊ะกินข้าวมีสาวสวยกับผู้ชายคนนึงมานั่งอยู่ในโต๊ะกินข้าว เบลเป็นแฟนชุ้งนี่มันนั่งกับผู้ชายคนอื่นทำไมไม่เข้าใจอะไรเลย

ขณะที่ทั้งสองกำลังดื่มด่ำความสุขกันอยู่ เบลสาวสวยก็เกิดอยากเข้าห้องน้ำจึงหันซ้ายหันขวา

เป็นอะไรเหรอ?

ออ! เปล่าเค้าแค่...มองหาห้องน้ำ

ออ..อยู่ตรงนั้นให้เค้าไปส่งไหม?

แหม~ม...ตัวก็ เบลยิ้มส่งแกล้งแซวเ้ฟนหนุ่มก่อนจะลุกออกไปเข้าห้องน้ำ

ชุ้งเห็นว่า เบลเดินไปเข้าห้องน้ำเดินตามไป รอเบลล์อยู่หน้าห้องน้ำ

เมื่อทำกิจอะไรเสร็จเบลก็เดินออกมาตรงกลับไปที่โต๊ะอาหารแต่เมื่อทันทีที่ออกมาก็ต้องตกใจเมื่อเจอกับชุ้งกิ๊กหนุ่มที่ยืนรอเธออยู่หน้าห้องน้ำด้วยสีหน้าเคร่งขรึม

กะ...ชุ้ง มาหาทานมื้อค่ำเหรอคะ?

ไอ้ผู้ชายคนนั้นมาเป็นใคร?

อะไรคะ?

ใอ่ที่คุณจับไม้จับมือกันบนโต๊ะคือใครครับเบล?

เบลเงียบเพราะชุ้งอารมณ์เริ่มโกรธจัด ก่อนที่จะเข้ามาจับแขนบีบแน่นสายตาเว้าวอนต้องการคำตอบจากสาวสวย แฟนเบลใช่ไหม?

คะ...แฟนเบลเอง

ทำไมถึงหลอกชุ้ง ทำไม! ไหนเบลบอกชุ้งว่าเบลไม่มีโสดไง?

ชุ้งคะ! เบลดึงมือชุ้งออกก่อนจะพูดเสียงเรียบเชยชา เบลไม่เคยบอกชุ้งนะคะว่าเบลโสด..

ชุ้งถึงกับสตั้นจุกในอกพูดไม่ออกและเบลก็พูดต่อว่า ที่เบลทำไปทั้งหมดเพราะแฟนเบลอยากให้ทำคะและตอนนี้เขากลับใจแล้ว...เรื่องของเราก็ควรจบได้แล้วนะคะ ชายหนุ่มยืนอึ้งไปพักใหญ่เบลเห็นดังนั้นก็ไม่พูดอะไรต่อเดินออกไปจากตรงนั้นกลับเข้าไปกินมื้อเย็นกับเคนแฟนหนุ่มต่อโดยไม่ใยดีกับชายหนุ่มที่ยืนก้มหน้าอย่างเจ็บใจ ชุ้งวิ่งออกร้านแล้วไปเลย

วันนี้อาหารอร่อยมากเลย

ตัวเองชอบเค้าก็มีความสุขแล้ว

ขอบคุณนะตัว.../b] เบลยิ้มอย่างมีความสุข แต่คืนนี้ตัวอดนะ

ฮาๆ รอได้อยู่แล้วแค่อาทิตย์กว่าๆเอง

อ่าจ้าาา~า

เคยขับรถถึงคอนโดก็ตรงอาบน้ำทั้งคู่แล้วเข้านอนกอดกันยามค่ำคืนที่แสงจันทร์สาดส่องเข้ามา

1เดือน ก่อนมา 3 ปีที่แล้ว

เบลเดินมารับของกับไปรษณีย์ เบลเดินยิ้มด้วยความรู้สึกสุขใจ เดินเข้าไปคอนโด แต่ระหว่างที่เดินอยู่นั้นเธอรู้สึกเจ็บจี๊ดๆแล้วภาพก็ตัดไป

เมื่อเบล เริ่มรู้สึกตัว เธอรู้สึกชาๆช่วงบริเวณเอวของเธอ จากความรู้สึกเบลอๆเธอเริ่มค่อยๆตั้งสติอีกครั้ง เบล เริ่มจับสัมผัสกับสิ่งที่เกิดขึ้นกับตัวเธอ ได้ยินเสียงมีคนเปิดประตูเข้ามา กลัวเธอกลัวมาก เบลได้ยินเสียงมีคนพูดออกมาว่า อีอ๋านั่นมาแล้วหรอ หัวหน้าครับมาแล้วครับผู้หญิงคนนั้นมาแล้วครับอยู่ในห้อง ดีมากเดี๋ยวกูก็ไปดู แล้วพวกมึงโทรไปบอกนายหญิงเหลือยัง หัวหน้าครับโทรไปบอกแล้วเดี๋ยวนายหญิงออกมาครับ เฮ้ยพวกมึงเปิดประตูสิกูดิกูเข้าไปดู อีผู้หญิงชั้นต่ำนี่หน่อยซิอีกะหรี่นี่หน่อยสิ ได้ครับผมเปิดประตูได้อย่างนี้ครับ แล้วเบลตกใจมากเมื่อมีผู้ชายคนหลายๆเดินเข้ามา

"ไอ้เลวววว มึงจะทำไรอะ อย่าเข้ามานะ อย่ามาโดนตัวกู !!!!!!!!!"

เบลล์ในชุดเสื้อยืดสีขาวรัดรูปกางเกงขาสั้นสีชมพูเห็นขาอ่อน สวมทับด้วย ถูกมัดเอามือไพล่หลัง

สบถด่าออกมาเมื่อ ไอ้หัวหน้ามัน พูดออกมาว่า ทำให้นายน้อยกว่าเราเสียใจ นาย หญิงไม่พอใจ มึงก็โดนแบบนี้ ไอ้หัวหน้ามันเข้ามา ผลักตัวเธอลงนอนนั่งคร่อมร่างของเธอ เบลล์ดีดดิ้นสู้สุดฤทธิ์ แต่ก็ไร้ผลเพราะโดนมัดมือไพล่หลังอยู่ ขาของเธอตะกายไปมามันจัดแจงนั่งทับบนต้นขาของเธอ

เพี๊ยะ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

เพี๊ยะ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ไอ้หัวหน้าโมโหตบเบลล์ซ้ายขวาไป 10 ที จนแก้มแดงจ้ำเป็นรอยเลือด ตอนนี้เบลล์นอนแน่นิ่งน้ำตาอาบแก้มไร้ซึ่งการขัดขืน

"นิ่งได้สักทีนะ กว่าจะสงบได้ พยศอย่างเงี๊ย กูชอบบบบบบบ เดี๋ยวพี่จะเอาให้ครางจนเรียกผัวเลยนะจ๊ะน้องสาวววววว !!!!!!!!!!!!!!!" เพราะว่านายหญิงไอ้อีกะหรี่นี่มาเป็นเมีย ผู้เราทั้งหมดนี่คือคำสั่งสอนนายหญิง

ไอ้หัวหน้าพูดพร้อมกับกำลังจะปลดกระดุมกางเกงขาสั้นของเบลล์

"ฮือออออออออๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ปล่อยยยยย อย่าทำแบบนี้นะ ปล่อยยยยยย ฮืออออออออ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปุ้ก !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ปั้ง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ในขณะที่กำลังจะโดนปลดกระดุมกางเกงนั้นเอง  เบลล์คนสวยช๊อคและหมดสติทั้งน้ำตาในอ้อมอกกำยำของไอ้หัวหน้า

ติดตามตอนต่อไป part 3

Nagi

chanky2007

คิดว่าดี ก็ทำไป

g9898

คงจะมีพระเอกขี่ม้าขาวเข้ามาช่วยน้องเบลแน่นอน