ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji] Yoi ga Sameru Sono Mae ni [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 30, 2019, 06:49:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maruko069

ลูกจะตื่นมาร่วมไหม หุหุ

edit : ฝันดี มีพ่อใหม่

boxser

ดูแล้วได้พ่อใหม่

edit สรุปแอกกินกันแค่นั้น แต่ต่อไปไม่แน่นะ

ensd-07

จัดแม่เพื่อนซะงั้น แต่มาขนาดนี้คงทนไม่ไหวหลอกครับ แต่คิดว่าลูกแกล้งหลับ

นึกว่าแกล้งหลับจริงมีพ่อใหม่แล้วมึง

whytong

::Thankyou::ได้เพื่อนเป็นพ่อแล้ว ไม่ใช่ว่า จะได้จัดแม่ตัวเองด้วยหรอนั้น
เป็นกำลังใจให้แปลผลงานดีๆเยอะๆนะครับ ขอบคุณครับ

เอากรรมลูกไม่แจมด้วยเลยเสียใจ

Ae Haha

ได้ฉลองอายุครบ 20 ปี จัดแม่เพื่อนซะเลย หุ่นเอ็กซ์ขนาดนี้ไม่ปล่อยให้หลุดมือแน่

ล่อแม่เพื่อนถึงเช้า โดยที่เพื่อนไม่รู้ตัวเลย แม่หม้ายห่างเซ็กไปนานเจอเซ็กไปล่อไปถึงเช้า

alee.kareemee

เขาเรียกว่า พญาเทครัว
--------------
น่าจะเป็นแนว fwb

theera

จัดหนักเลยครับ เป็นพ่อเลี้ยงเพื่อนไปเลย

siwapol55

มาเจอแม่เพื่อนสวย เลยจะจับกดเลย
ตอนจบกลายแม่เพื่อนคงกลายเป็นเมีย และ เพื่อนคงกลายเป็นลูกแน่
ขอบคุณมากครับ
สงสัยรอท้องก่อน ค่อยเปิดตัวว่าเป็นพ่อใหม่

time288

ถ้ามีลูกนี่จะเปนสถานะใดเนี่ย สับสน

ได้เพื่อนเปนพ่อ เด่วจะมีลูกของเพื่อนที่เปนน้องชาย

heromomo

นวดแบบนี้กินเบียร์ไปด้วยอารมณ์มาแน่ๆ คงจัดกันชุดใหญ่แน่นอน เพื่อนคงได้พ่อใหม่แต่เป็นเพื่อนกันแน่ๆ555

edit :  ต่อไปเพื่อนก็จะมาที่บ้านบ่อยๆคุณแม่ก็คงติดใจเพื่อนลูกชายไปแล้ว

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เข้าทางซิ  สาวใหญ่เหงาๆอารมณ์เปลี่ยวแบบนี้

ยินดีด้วยไอหนุ่ม เองได้เพื่อนเป็นพ่อใหม่แล้ว

PN RO

จัดแม่เพื่อนเลยนะ  แม่ก็ให้ท่าสะเหลือเกิน

นี่ถ้าลูกตื่นมาแล้วร่วมด้วยนะจะมันมากๆ

nekki

เออมันเล่นนวดกันต่อหน้าลูกที่หลับเลยหรือ ช่างกล้าจริงๆ คงได้มีเรียกเพื่อนว่าพ่อก็งานนี้ละ

คนลูกมีเตื่นมาเห็นหน่อยนึงด้วย ดีนะที่หลับไปต่อ ไม่งั้นคงมีตันหน้าเพื่อนกันบ้างละ

Zwei Zwei

ได้พ่อใหม่แน่คุณลูกเอ๋ย

edit. เพื่อนบอก สวัสดีพ่อสิลูก

pputter