ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Futamine Kobito] Yuuki o Agetai แรงผลักดัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 01, 2019, 04:28:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

โดจินใสๆพี่สาวให้กำลังใจเด็กมุ่งสู่ความฝันโคชิเอ็ง

อ้างจาก: boxser เมื่อ ตุลาคม 02, 2019, 08:15:01 หลังเที่ยง
รักใสๆจิงหลอ รับเงินนี่มัน....
edit ไม่เล่นแล้วเบดบอล เก็บตังตีหรี่ดีกว่า

ชอบเมนต์นี้  ::Oops::

1

2

3

4

5

6 ผมน่าจะแปลชื่อเด็กผู้ชายผิดนะ เธอน่าจะเรียกหมอนี่ ว่าเจ้าหนู ประมาณนี้ ศัพท์ยุ่นที่เรียกพวกกินเด็กก็เรียกประมาณโชวตะคอน

7

8

9

ขออ่านแล้วๅต้องกลับมาEditคุยกันว่าใสจริงป่าว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Noproblemman

มันใสตรงไหนกันวะเนี่ย
แล้วไอ้เด็กคนนี้ มันจะเสียว
หรือมันจะเศร้าดีหล่ะ

เออ  เปลี่ยนเป้าหมายซะงั้น
จากเพื่อฝัน เป็น เพื่อฟัน
ขอบคุณครับ

zero21

แรกๆมาแนวใสๆ แต่กลางๆเรื่องเริ่มจะปวดตับละ ขออ่านจนจบสิ ปวดมากแค่ไหนเนี้ย ::Glad::

เด็กเลยมีจุดมุ่งหมายใหม่ เก็บเงินให้ได้ หมื่นเยน 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

tuizeed32

ตอนแรกที่อ่าน คิดว่าเด็กคงจะได้เปิดซิ่งไงได้ ต้องมาดูหนังสดคนที่ชอบซะงัน

ผมจะพยายามเก็บให้ได้ หมื่นเย็นครับ ไอเด็กน้อยขนยังไม่ขึ่นเลย

Northstar Rta

เด็กน้อยได้ดูโชว์จากพี่สาวสุดสวยแบบติดขอบเลย
สร้างแรงบันดาลใจและเป้าหมายใหม่ให้เด็กน้อยเป็นคนขยันเก็บเงินได้ดีเลย

aioros13

มายังงี้ปวดตับแล้ว ออกมาช่วยไหม เอาไม้ฟาดให้หมด

akerue

เอ๊า เป้าหมายโดนคาบไปแดรกซะงั้น

อ่าว ไหงเป็นงี้ นึกว่าจะปวดตับกลายเป็นเป้าหมายใหม่ซะงั้น

ipor

อ้าววววววว ไหงรักใสๆกลายเป็นแบบนี้หล่ะ

อ้าวววววววววววววว จบแบบรักใสๆแบบนี้ หักเจี้ยวเบี้ยวเลย

toptime

รักใสใสโดนจัดหนักซะแล้ว
ทีเด็ดเลยครับ
หุ่นสวยมากกกกกกก

gigga

ไม่ใสแล้วท่าน ปวดตับอีกแล้ว ทำลายความฝันเด็กน้อย ด้วยการที่นางเอกไม่มีเงินเลยต้องมาขายตัวแล้วตัวเองต้องมาแอบดู ปวดตับจี๊ดๆเลย

เอ้ะ ก็ไม่ได้ปวดตับมากแฮะ ไอ้หนุ่มนี่ไม่ได้คิดไรแถมจะมาซื้อเองด้วย พี่สาวก็ดูจะเข้าใจว่าตัวเองทำอะไรอยู่ เหมือนจะชินแล้วแหละงั้น

treerasitnut

อ่านแล้ว ตับจะแตก สงสารนางเอกมาก แต่ไอ้หนูคงชอบแบบนี้55

ตอนเย็นยังมีต่ออีก2คน เนี่ยนะ กรุยอมใจจริงๆครับ

dilok211021

มาแนวตัวเอกต้องดูผู้หญิงที่ตัวเองแอบชอบขายบริการทางเพศ อยากรู้ว่าจะออกมาปวดตับได้ถึงขนาดไหน

อ่านจบแล้ว กลายเป็นแรงพลักดันให้ตัวเอกพยายามเก็บเงินแทน ก็สมกับชื่อเรื่องดีครับ สำหรับเรื่องนี้นึกว่าจะออกมาปวดตับซะอีก แต่ก็ดีไปอีกแบบ

Nickeezz

อูววววหูวหนุ่มน้อยโชคดี ได้ดูหนังสดแบบชิดใกล้เลย จะได้จิ้มกับเค้ามั้ยน้า

เดี๋ยวนะไอหนุ่ม เปลี่ยนเป้าหมายกันอย่างนี้เลยเหรอ 555 ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou::

virgoranger

ปวดตับมั้ยเนี่ยย

Edit อ้าวเป็นงั้นไป

yopern

ซวยจริงๆที่ต้องมาแอบอยู่ในห้องของยากูซ่าตายแน่ๆ แต่ก็โชคดีที่ได้แอบกับรุ่นพี่คนสวยที่มาขายอะไรซักอย่าง(ชั่งมัน) แต่มีเสียวทั้งในตู้ นอกตู้แน่

edit อ้าวมันแอบอยู่ในตู้คนเดียวนี่หว่า เลยอดเสียวเลย