ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ดาวมหาลัย (NTR) ตอน ทำดีไม่ได้ดี

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 01, 2019, 10:29:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท้องกับใคร

ไกด์
38 (13.9%)
ไม้
236 (86.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 274

i001

××Mon××

ชะล่าใจจนท้อง ความเดือดร้อนเลยมาเยือน ทำไงล่ะทีนี้

rongler2524

ผู้เฒ่าเซราะกราว

น้องเอิร์นโดนหนุ่มไม้แตกในเยอะขนาดนั้น ยาคุมฉุกเฉินคงจะป้องกันไว้ไม่อยู่ล่ะนะ จากรูปที่เห็นแพ้ท้องชัวร์ หนุ่มใกด์ก็คงจะจับได้ก็คราวนี้  ทำดีไม่ได้ดีก็คงจะหมายถึงหนุ่มใกด์ที่ทำดีกับสาวเอิร์นแล้วยังถูกเธอนอกใจ....หึหึ

poster007

ท้องกับไม้สิคับแล้วก็รุความจิงว่าแอบไปเอาผู้ชายไม่ซ้ำหน้า

thebuff

champsigma

Nu metal

ท้องกับไม้อยู่แล้วแหละ อีแบบนี้ 

เพียงแต่อยากรู้เหมือนกันว่าไกด์มันรู้ได้ไง จู่ๆ ดันฉลาดจับได้ขึ้นมาเฉยเลย  หรือว่ามีพิรุธ ที่อ้วก ? 

Aoshisun

ปล่อยในไปชุดใหญ่ขนาดนั้น ไม่น่ารอดครับ
แต่จะออกมารูปแบบไหนกับไกด์ ขอรอชมลีลาการแต่งครับผม
ขอบคุณครับ

yuth2011

Storm Fake

สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

wacha

azmai

อ่าวน้องเอรินพลาดสะแล้วเหรอครับ
ชอบครับเรื่องสนุกดีครับ