ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #57

เริ่มโดย poongpong, ตุลาคม 01, 2019, 04:19:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wandit Iempan

งานนี้เหมือนกับหลายคนเตรียมจะส่งให้เมเป็นนางเอกนะ ปล่อยให้ฟินหลุดไปกับตอง บีกับไก่ก็จะหนีไปฮ่องกง ยัวจะเป็นคนจัดการเรื่องให้อาม เอ้าลุ้นต่อ

pamaaeng

rokjid

หักกันไปๆมาๆเปผ้นวงกลมแล้วเนี่ย

MAC

น้องยัวพาผมไปดูด้วยได้ไหมครับ(อย่าดูอะ) ::Thankyou:: ::Shy::

Phoowadol

เรื่องราว มัน โยง ใย กันไปมา  จนตอนนี้่ บอกตรงๆ ว่า ยากที่จะเชียร์ใครแล้วครับ  ผมเข้าใจว่า  สถานะ ของ ทุกคนในเรื่องนี้ ที่เกี่ยวพันธ์ สัมพันธ์กัน อย่างมากสุด คงได้ แค่.คำว่าเพื่อน ที่มากกว่าเพื่อน  หละครับ การจะเอามาเป็น คู่ผัวตัวเมีย กัน จริงจัง คงเกิดขึ้นได้ยากละ  ถ้า วันไหน เวลาตรงกัน ก็พร้อมจะ.ออนเดอะร็อค  อะนะ อิอิ
   ยิ่งกับเม  คนนี้ ยากเลย  เพราะพี่อาม เขา ยังหวง ของเขาอยู่   ::Confident::
   แต่ว่า จะยังไงก็แล้วแต่  ผมก็ยัง ยืนยันคำเดิม ว่า ผมนี่  ทีม น้อง บี ครับ
ยิ่ง ตอนท้าย ก่อนจบ  มี หยอดไว้ ให้จิ้นอีก  เอาเถอะ  ถึงจะมี ประท้วง  ก็ไม่สนละ  เดี๋ยว ขอเวลา แพคกระเป๋า แป๊บนึง นะ  อีกไม่นาน จะไปนอนด้วย นะจ๊ะ  น้อง บี......... ::Shy:: 
   สุดท้าย  ขอบคุณมากครับ  และก็ขอ ให้ ท่าน สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ไข้  ครับ   ::Thankyou::    ผมจะรอ น้องบีนะครับ  อิอิ ::JubuJubu::   ::JubuJubu::

gusjung111

มีตนมาทำแทนละต่อไปจะมีใครอีกไหม

chumnan.sermsukmaitri

งานนี้ยัวจะโดนฝรั่งรุมหรือเปล่านะ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ตุลาคม 01, 2019, 07:07:36 หลังเที่ยง
เรื่องราว มัน โยง ใย กันไปมา  จนตอนนี้่ บอกตรงๆ ว่า ยากที่จะเชียร์ใครแล้วครับ  ผมเข้าใจว่า  สถานะ ของ ทุกคนในเรื่องนี้ ที่เกี่ยวพันธ์ สัมพันธ์กัน อย่างมากสุด คงได้ แค่.คำว่าเพื่อน ที่มากกว่าเพื่อน  หละครับ การจะเอามาเป็น คู่ผัวตัวเมีย กัน จริงจัง คงเกิดขึ้นได้ยากละ  ถ้า วันไหน เวลาตรงกัน ก็พร้อมจะ.ออนเดอะร็อค  อะนะ อิอิ
   ยิ่งกับเม  คนนี้ ยากเลย  เพราะพี่อาม เขา ยังหวง ของเขาอยู่   ::Confident::
   แต่ว่า จะยังไงก็แล้วแต่  ผมก็ยัง ยืนยันคำเดิม ว่า ผมนี่  ทีม น้อง บี ครับ
ยิ่ง ตอนท้าย ก่อนจบ  มี หยอดไว้ ให้จิ้นอีก  เอาเถอะ  ถึงจะมี ประท้วง  ก็ไม่สนละ  เดี๋ยว ขอเวลา แพคกระเป๋า แป๊บนึง นะ  อีกไม่นาน จะไปนอนด้วย นะจ๊ะ  น้อง บี......... ::Shy:: 
   สุดท้าย  ขอบคุณมากครับ  และก็ขอ ให้ ท่าน สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ไข้  ครับ   ::Thankyou::    ผมจะรอ น้องบีนะครับ  อิอิ ::JubuJubu::   ::JubuJubu::
ต้องคอยลุ้นว่าใครจะลงเอยกับใครทุกตอน เพราะมีตัวละครใหม่เข้ามาเรื่อยๆเอาใจช่วยพระเอกของเราครับ

ylnox xonly

เอะยังไง ยัวบอกไม่ได้มั่ว แต่จะเดินออกไปให้แขกเอา 
ฟินหอยสวยนะเนี่ย

neung_cm

สงสัยจะเหลืออแค่ยัวกับเมย์

××Mon××

นายตองจะมาแบ่งหญิงของพระเอกไปหมดล่ะมั่งโดยเฉพาะฟิน ฟินคงติดกับตองอีกนานเลยมั้ง

wjoe44

kit2516

ทอมนี่ต้อง ให้พี่อาร์มจัดชอบวางยานัก

อิทธิพล ทบชา

ยัวนี่คือตัวเอกของเรื่องเลยที่ใจเย็นเเละจัดการเรื่องราวได้ดีมาก

kpkp

ตองโชว์อึดใส่สาวๆซะขนาดนี้ คงต้องมีสาวคนไหนติดใจบ้างล่ะนะ
I love Xonly