ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #57

เริ่มโดย poongpong, ตุลาคม 01, 2019, 04:19:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

ผมเดินไปหยิบโทรศัพท์มาคิดว่าจะส่งข้อความทิ้งไว้บอกที่ทำงานว่าพรุ่งนี้อาจจะไม่เข้า
ผมก็ได้ข้อความจากพี่อามเข้มารัวๆเลย

เป็นรูป ผู้หญิงคนนึงโดนรุมอยู่ พี่อามน่าจะเป็นคนถ่าย
และผู้หญิงในรูปคือ...เม ใช่ผมคิดว่าเม

ผมยืนถือโทรศัพท์ใจสั่นอยู่ แต่ช่วงล่างผงาดขึ้นมาดื้อๆ ไก่กับยัวคงเห็นสีหน้าผม เลยเดินมาถามว่ามีอะไรเหรอ
ผมส่งโทรศัพท์ให้ดูพร้อมกับบอกว่าพี่อามส่งมาบอกว่านี่เมอยู่ในสภาพนี้
ไก่คว้าโทรศัพท์ไปอย่างรวดเร็ว
ไก่เลื่อนรูปดูไปมาหันมามองหน้าผมกับยัวบอกว่า...
ไม่ใช่พี่เม นี่รูปไก่เอง
ผมกับยัวมองหน้ากัน เฮ้ย ไก่บอกนี่ไม่น่าใช่พี่เม น่าจะเป็นรูปไก่จริงๆ

ผมเอาโทรศัพท์กลับมา ไก่เกินไปนั่งที่เก้าอี้ทำหน้าเหมือนคิดอะไร
ยัวบอกว่า ลองทักคุณเมไปสิ

ผมเลยพิมพ์ไปหาเมว่าทำอะไรอยู่
เมรีดแล้วสักพัก็ตอบมาว่าแป๊ปนะ คนแยะ รอแป๊ปนึง
ผมยืนถือโทรศัพท์รอ หันไปมองยัวที่กำลังคุยกับไก่แล้วก็รอเมตอบอย่างกระวนกระวาย
สักพักเมก็ส่งรูปมาให้ บอกกำลังออกกำลังกายที่คอนโด เมื่อกี๊มีคนตอนนี้ไม่มีแล้ว อิอิ

ผมถอนหายใจโล่งอกไป เราคุยกันอีกสองสามคำแล้วก็จบการสนทนาไป
ผมเดินไปหาไก่กับยัว ไก่นั่งเท้าคางเล่าเรื่องให้ยัวฟังอยู่
ผมเดินไปนั่งข้างๆยัว ไก่บอกว่า ที่บอกว่ามีเรื่องจะคุยน่ะก็เรื่องนี้ล่ะ จากวันนั้นที่เจอทอม
ก็นัดเจอทอมกันมาเรื่อยๆ แล้วทอมกับพี่อามก็นัดแนะกันมา
ผมนั่งฟังเงียบๆ ไก่บอกว่า ก็รู้ว่าทอมเป็นแฟนฟินมาก่อน ทอมขอไก่คบแต่จะคบทอมก็ไม่รู้ฟินจะว่าไง
แต่เหตุการณ์มันพาไปเจอพี่อามกับทอมในคืนนั้นก่อน ซึ่งไก่จำอะไรไม่ได้มากแต่ก็รู้ว่าเกิดเหตุการณ์นี้เพราะรู้ว่าโดนรุม
ไก่บอกว่าปกติพี่อามก็พาไปให้เพื่อนแต๊ะอั๋งบ้างอยู่แล้ว
แต่คืนนั้นไก่จำได้ว่าพี่อามบอกว่าให้มาเจอหน่อย ก็เลยชวนทอมไปด้วย ดื่มกันจนค่อนเช้าแล้ว
แล้วก็เลยไปต่อกันที่คอนโดพี่อาม ตอนขึ้นลิฟไปไก่อ่ะยืนพิงทอมในลิฟต์
ก็ยอมรับว่ามีอารมณ์เล็กๆแต่ก็ง่วงมากกว่า

พอเข้ามาห้องได้ก็หลับแล้วก็สลึมสลือ จำได้คร่าวๆ ตื่นมาก็เห็นสองคนนอนแก้ผ้าอยู่ด้วย
ก็เลยคิดว่าโดนแน่ๆ

ยัวบอกว่าจะโดนทอมเล่นยาให้แล้ว ไก่ถามว่ายาอะไร
ยัวตอบแค่ว่า น่าจะโดนทั้งพี่อามทั้งไก่น่ะล่ะ
ผมตอบได้แค่ว่าทอม ถ้าพี่อามรู้นี่มึงกลับประเทศไม่ทันแน่ๆ

ไก่ได้แต่ส่ายหน้าเหมือนแบบเฮ้อออ แล้วก็ไม่ได้พูดอะไร ยัวเลยบอกว่า ไม่เป็นไรนะ
ยัวเลี้ยงไวน์เอง ยัวหายไปพักนึงก็กลับมาพร้อมกับอาหารง่ายๆและไวน์แช่เย็นมา

ไก่น่าสงสารเหมือนกัน เหมือนไปต่อไม่ถูก ยัวเลยบอกว่าไก่ไปหาบีสักพักไหม

จะได้หลบเรื่องต่างๆไปด้วย
ไก่บอกคิดเหมือนกัน แล้วก็เดินไปหยิบโทรศัพท์จองตั๋วทันที

ไก่โทรศัพท์คุยนั่นนี่กับงานตัวเอง แล้วก็จองตั๋วพร้อมเดินทาง
ไก่เดินหายไป เหลือผมกับยัว ยัวถามผมว่าเป็นไงบ้างชีวิต

ผมบอกว่ามันก็วุ่นวายสลับกับดีบ้างปนๆกันไป แต่จะวุ่นวายก็ความเอาแต่ใจพี่อามนี่ล่ะ
ยัวรินไวน์ให้ผม พร้อมกับบอกว่าเป็นเรื่องที่จบยากนะ ถ้าพี่อามไม่ได้ดั่งใจ

ผมบอกว่าผมไปบังคับเมไม่ได้ ผมไม่เคยบังคับใคร
ยัวตอบว่าคนรวยอ่ะนะ เอาแต่ใจ ผมพยักหน้าแล้วก็รินไวน์เข้าปากไป

การพูดคุยกับยัวสนุกสนานมากเราจิบไปดื่มไปจนผมเองเริ่มง่วงหน่วงแล้วก็หลับไป
ในขณะที่ผมเริ่มสลึมสลือ ไปบ้างไก่กลับมาพร้อมกับบอกว่า มาๆๆดูอะไรเร็วๆ
ผมกับยัวถามว่ามีอะไรเหรอ
ไก่มาจูงมือผมไป ไก่พาเราไปที่ระเบียงหน้าบันได ภาพตองกำลังโหมร่างกายใส่มินอยู่ตรงหน้าเรา

ภาพตองกำลังก้มหน้าดูดร่องของมิน แล้วมินแอ่นตัวขึ้นสูงเลย มินร้องแบบไม่กลัวคนได้ยินเลย
ผมยืนประกบหลังยัวเอาท่อนเอ็นของผมทาบร่องก้นยัว มือก็คว้าหมับเข้าไปที่หน้าอกใหญ่ๆของยัว มันล้นมือแน่นน่าบีบมากๆ
ไก่ยืนถอดเสื้อเหรอแค่กางเกงในตัวเดียวยืนข้างๆ

ยัวหันมามองหน้าบอกว่าไม่เคยเห็นคนมีอะไรกันรึไง ผมยิ้มบอกเคยสิ แต่ไม่เคยเห็นมินแค่นั้นเอง ยัวเอามือมาตีผม ผมเลยก้มลงไปจูบยัวช้าๆ
กลิ่นไวน์ที่ติดปลายลิ้นมันช่างทำให้ลิ้นที่เรากระหวัดรัดเกี่ยวไปมาช่างรัญจวนใจ
แล้วเราสองคนก็หยุดลงแค่นั้นเพราะเสียงมินกร๊ดดังมากๆออกมาจากห้อง
ตองกัดหัวนมมินแล้วบิดไปมา มินร้องส่ายไปมาดิ้นพอตองปล่อย มินก็ฉี่แตกเลยตัวกระตุกไปสองสามที

มินร้องว่าที่รักอยากโดนหลายๆควยจัง
ตองถามว่าเดี๋ยวไปตามคนมาเย็ดเอาไหม มินบอกว่าเอา เอาหลายๆควยเลย เงี่ยน..
ผมได้ยินคำว่าแอร์โฮสเตสพูดว่าเงี่ยนแล้ว อารมณ์ผมขึ้นไปอีกทวีคูณ
ผมเลิกกระโปรงชุดแซกยัวขึ้นช้าๆ แล้วก็เอาของผมพาดร่องไปนาบเบาๆ
ยัวดันตัวผมไว้ ผมถามว่าเข้าไปแจมไหม ยัวหันมาตั บอกว่านี่ ถึงจะอดอยากปากแห้งแต่ฉันก็ไม่มั่วนะ
ในขณะที่ไก่นั้นมองตองตาไม่กระพริบ

ผมหันไปดูตองกับมิน มินนั้นเมาเละจริงๆ ตองนั้นทำท่าว่าจะลักหลับแฟนตัวเองต่อ แต่ตองไม่ได้เอารูหน้านี่สิ
ตองจับมินพลิกตัวนอนเอาหมอนสอดไว้ให้ก้นโด่ง แล้วก็กดเข้าร่องตูด
ตองกดเข้าไปแป๊ปเดียวก็เข้าหมด แสดงว่าเคยกันมา
ตองกดตัวลงไปมินก็แอ่นตัวขึ้นมา ตองกระชากผมของมินขึ้นมาแรงๆ ร่างกายที่เต็มไปด้วยมัดกล้ามนั้นดูสวยงามมาก
ตองกดไปโยกไปหน้าตาหลุดโลกไปจนเหมือนไม่ใช่ชายหนุ่มอารมณ์ดีที่นั่งคุยกัน
ตองเอามันมากมากจนผมคิดว่าถ้าตองเป็นผม คนในชีวิตทั้งหมดมากองรวมกันแน่ๆ
ผมนึกถึงภาพฟินเดินไปก้มอมของตองเมื่อตอนค่ำแล้วก็ใจเต้นโครมครามมากๆ

ยัวหันมาบอกผมว่า โหย...ตองทรงพลังมากๆอ่ะ โอยใจสั่นเลย ไก่นี่ยืนดูนิ่งๆเลย
ผมบอกว่า นี่ถ้าใครโดนตองไปนี่ติดใจแน่ๆ ผมยืนย่อตัวเอาของผมถูไปตรงหว่างขายัวช้าๆเบาๆ รู้สึกได้ถึงความเหนียวที่เกิดขึ้น
ผมเลยถอยตัวออกมาช้าๆ น้ำใสๆก็ยืดตามมา ยัวแอ่นก้นตามแล้วก็เอามือจับของผมเอาไว้
ยัวก้มลงแอ่นก้นให้ผมเสียบเข้ามา แต่เป็นการเสียบที่ยัวจับท่อนของผมไว้แล้วเอามันถูไปกับร่องของยัวช้าๆ แต่หนักหน่วง
ยัวหันมามองกลีบตัวเองแล้วก็หันมายิ้มตาเยิ้มๆบอกว่าเงี่ยนดีจัง ไก่หันมามองเราสองคนตาฉ่ำเลย

ยัวเอียงตัวยกขาขึ้นเพื่อจะจ่อเอาของผมเข้ามา พอจรดที่ร่องของยัวผมก็รู้สึกได้ถึงความคับฟิตที่แตกต่างไป
ผมถามว่าทำไมมันฟิตจัง ยัวบอกออกกลังกายแล้วก้บริหารช่วงนั้นด้วย แล้วก็หลับตาอ้าปาก เสียงร้องของมินยังคงดังไม่หยุด
สลับกับเสียงร้องอึ้มมมมมเบาๆของยัว มันเข้าไปครึ่งลำแล้ว แต่มันเหมือนตอดยิบๆตลอดลำของผมเลย
ยัวกับผมไม่ได้เจอกันนานพอสมควรเลย ยัวยังร้อนแรงเสมอยัวเอียงตัวโยกช้าใส่ลำของผม
สายตายัวมองมาที่ท่อนเปียกน้ำของยัวชุ่มๆอย่างตื่นใจ
ผมเอามืออีกมือไปบีบนมไก่ เสียงไก่ร้องอูยยยยยส์แอ่นอกให้บีบกลับมา

ผมพยายามกดหัวเข้าไปในร่องยัว แต่ยัวยกมือปรามไว้ แล้วจ้องหน้าผมเหมือนคิดอะไรอยู่
ยัวเขย่งขาขึ้นมาจูบผมแล้วก็จับของผมเข้าร่องไปช้า ยัวยืนโยกด้วยตัวเองอยู่ตรงนั้น โดยมีไก่มองตองแบบตาไม่กระพริบเลย
มินนั้นตอนนี้น้ำหูน้ำตาไหลพรากโดนตองอัดตูดอยู่อย่างไม่ลืมหูลืมตา
ยัวเริ่มส่งเสียงร้องงง อ๊ะห์ๆๆๆ ผมบรรรจงงัดซ้ายขวาเข้าไปในร่องยัวช้า กระแทกแบบเน้นๆ เสียงปั๊กๆๆเริ่มแข่งดังกับตอง
ผมไม่ได้สนใจตองแล้ว ยัวคือความหอมหวานตรงหน้า ผมเอียงตัวไปหาไก่เพื่อจะจูบ แต่ไก่เบี่ยงตัวแล้วก็เดินออกมาดื้อๆเลย

ผมกับยัวมองหน้ากัน แต่ก็เข้าใจอารมณ์ของไก่ ผมยืนพิงผนังดึงยัวมาจูบ หน้าอกที่ใหญ่ของยัวบดลงมาบนตัวผมขณะจูบ มือข้างนึงของยัวป่ายไปมาที่หน้าอกผม
มืออีกข้างกำลังรูดแท่งของผมอยู่ น้ำลื่นๆทำให้ยัวนั้นหมุนมือไปมาตรงหัว มันเสียวมากๆ
ผมยืนเกร็งขาจนตะคริวจะกิน
ผมจับยัวหมุนแล้วล้วงไปข้างหลัง ยัวบิดตัวมาเกร้งขาร้อเสียงสั่น อ่าหหหห เสียงแจ๊ะๆๆๆดังขึ้นเรื่อยๆยัวเองตอนนี่หันมามองหน้าผมคิ้วขมวด
ยัวร้องซี๊ดสสสสส อ๊อยยยยย พร้อมกับแอ่นก้นไปมา
ผมเดินพายัวมาในห้องที่มีไก่กับฟินนอนอยู่ เราเดินไปตรงโซฟา
ยัวแอ่นก้นในท่าหมาพร้อมกับเอานิ้วล้วงไปในร่องของตัวเองเล่นกับน้ำยืดๆอย่างเร้าใจ
ผมเอาของผมจ่อที่ร่องของยัวพร้อมกับเสียบเข้าไป ยัวร้องอ้าาาา
ยัวหันมามองหน้าพร้อมกับบอกว่าเย็ดยัวหน่อย เวี่ยนจังวันนี้
รูที่เหมือนกระชับขึ้นของยัวตอดรัดของผมยิบๆ ผมขัยับตัวซอยยัวหน้าอกอันใหญ่โตของยัวเคลื่อนไหวเสียงตีดังพั่บๆๆ
ตัวก้อมมองหน้าอกตัวเองพร้อมกับเอามือข้างนึงช้อนไว้แล้วขยำ ผมเร่งความเร็วขึ้นยัวก็เปลี่ยนมาดึงหัสวนมตัวเอง
ซี๊ดส์ๆๆๆ อูยยยยยยย โอยยยยยเสียวววววเหมือนฉี่จะแตกกก โอียยยยยยยย คุณๆๆๆยัวววววววเสียวว
ผมเร่งเครื่องกระแทกยัวอย่างมัวเมานสืหน้ามืดจนใส่ไม่ยั้ง
ยัวร้องงงโอ๊ยยยย โอยยหหหห เสียงหายไปตอนนี้ยัวนั้นทรุดลงไปหน้าคว่ำอยู่บนโซฟา

ผมเร่งจังหวะสุดท้ายด้วยความเสียวที่แล่นขึ้นมาาา
ตองอุ้มมินมานั่งข้างๆบนโซฟาแล้วก็บีบคอมินให้ดูผมกับยัว แต่มินนั้นสลึมสลือเต็มที่ ตองหันมามองหน้าผมแล้วเสือกตัวไปใต้ตัวยัว
ตองแหงนหน้าขึ้นงับนมยัว ยัวร้องซี๊ดสสสสสสสสสกัดฟันแน่น
ตองเอาปากเม้มและดูนมยัวไปด้วย ในขณะที่มือก็กำของตัวเองขึ้นลง
ยัวนั้นตอนนี้กระเจิดกระเจิงมากๆ สลับเอาเต้าซ้ายขวาให้ตองดูด บางครั้งตองก็กัดเบาๆไป ยัวก็ร้องโอ๊ยไปทีนึงงง

ผมจับเอวยัวไว้แล้วเร่งความเร็วเป็นครั้งสุดท้าย ผมแรกแทกแรงขนาดเจ็บตรงบั้นเด้า
ตอนนี้ยัวเอามือไปรูดของตองไปด้วย ตองนั้นโอบยัวขึ้นมาช้า จนผมเร่งเครื่องจนยัวตัวโยนแล้วก็ปล่อยยัวล้มลงไปทับตอง
ผมเอาของผมแตกไปบนหลังยัว

ยัวตอนนี้ไปนั่งทับบนตัวตองยัวคลึงตัวเองบนตัวตองไปมาช้าๆ
ผมยืนปล่อยน้ำจนหยดสุดม้ายออกมา ยัวกับตองจูบกันช้าๆจนเร็วขึ้นเรือยๆ หน้าอกยัวเบียดไปกับหน้าอกตอง
บั้นท้ายยัวคลึงไปมาบนตัวตอง ผมยืนดูภาพนั้นพร้อมกับท่อนของผมที่กระดกงึกๆ
ยัวคลึงไปมาบดยั่วแบบนั้นพร้อมตัวกระตุกอีกที ผมเห็นยัวนั้นเลื่อนร่องมาทาบไปบนท่อของตองช้าๆตอนแรกมันแค่นั่งทับและบดคลึงไปมาช้าๆๆ
จวบจนสักพักท่อนตองก็หายเข้าไปในร่องของยัว ยัวนั้นแหงนหน้าเอานมให้ตองดูด จนหัวของตองผลุบเข้าไป
ยัวก็เอามือบีบนมแล้วยีไปบนหน้าตองกัดฟันแน่นเลย

ตองนั้นยกตัวสาวออกมาเหมือนจะหลุดแล้วก็กรแทกสวนเข้าไป เสียงยัวร้องอึก......
หลังจากนั้นพายุลูกใหม่ก็ก่อตัวขึ้น ยัวโยกบดไปบนตัวตองช้าๆคลึงไปร้อง อึ๊หหห อึ๊ อี๊ยยยยยยยยย
จากช้าก็เร็วขึ้นหน้าอกยัวตีจึ้นลงตามจงัหวะการโยกตัว ตองอุ้มประกองตูดยัวเอาไว้ บีบแล้วยกขึ้นอย่างย่ามใจ
ตองปล่อยมืออกผมเห็นเป็นรอยขย้ำชัดๆเลย
ยัวนั้นเร่งความเร็วเอนหลังมาเพื่อให้ส่วนที่เสียวที่เธอชอบนั้นรูดไปกับหัวของตอง ยัวเร่งความเร็วเฮือกสุดท้ายกอดตองแน่นๆเลย
ผมเห็นน้ำขาวๆไหลออกมาเป็นทาง
นึกว่าตองแตกใน แต่ปล่าวเป็นน้ำของยัว ตองบอกว่า มันส์มากเลยครับ ดูดนมเพลินเลย

ในขณะที่ผมยืนมองคู่นั้น มีร่างของคนนึงโยนโงนเงนอยู่ไม่ไกล
ฟินลุกมาเข้าห้องน้ำแล้วก็ ยืนมองเราสามคนทำอะไรกัน

ยัวเอนตัวพิงไปกับโซฟา นอนเอียงไปกับโซฟาผมเพ้าหลุดกระจัดกระจาย
ฟินยืนมองพวกเรานานแค่ไหนไม่รู้ แล้วฟินก็เดินไปเข้าห้องน้ำในชุดวันเกิด
ตองลุกขึ้นเดินตามฟินไปในห้องน้ำ

ผมมองตามไป ตองไปนั่งในห้องน้ำ แล้วคุยอะไรกับฟินสักอย่าง
ห้องน้ำกระจกใสถ้าไม่ได้ปิดม่านก็จะเห็น
ผมเห็นตองนอนลงไป และฟินยืนนิ่งๆ ผมกับยัวมองดูว่าตองจะทำอะไร
ยัวหายใจหอบอยู่ข้างๆซบลงมาที่ผม
ฟินยืนนิ่งๆอยู้่แบบนั้น โดยที่มีตองนั่งๆกึ่งนอนอยู่ที่พื้นห้องน้ำ ผมกับยัวเดาไม่ถูก
ฟินขยับเข้าไปหายืนใกล้ตองมากขึ้นแต่ไม่ได้อยู่ตรงหน้า คืนยืนคร่อมขา แล้วฟินก็ย่อตัวลง
ฟินย่อตัวลงไป นั่งเหมือนจะคร่อมไปบนท่อนของตอง ตองเกร็งคอไว้
ฟินนั่งย่อไปจนเกือบจะถึงปลายแล้วฟินก็ฉี่ออกมา สายน้ำกระเด็นราดไปบนหัวของตอง ตองทำหน้าฟินมาก ฉี่ฟินแยะมากๆ มันพุ่งไปจนถึงท้องตองเลย
ตองเกร็งตัวกรดกขึ้นรับฉี่ของฟินอย่างมีความสุข และปลายหัวของตองก็แตะไปที่ร่องของฟิน
ฟินฉี่จนหมดเหลือแต่น้ำหยดออกมา แล้วฟินก็นั่งพรวดลงไปบนแท่งของตอง

ฟินสะดุ้งเฮือกแล้วก็เอาตัวลุกขึ้น มีฉี่อีกล๊อตไหลออกมาอีกครั้ง ฟินเกร็งตัวปล่อยออกมาแล้วก็ค้างไว้
ฟินกับตองมองหน้ากัน ผมกับยัวก็หยุดหายใจไป
ฟินนั่งนิ่งๆล้มลงไปหงายหลัง ตองลุกขึ้นมาพูดอะไรสักอย่างกับฟิน
ฟินยังนิ่งอยู่แต่ ตองค่อยๆกดของตองเข้ามา ฟินผวาจิกหลังตองแน่นจนเป็นรอยเล็บ

ฟินหลับตาผวาเฮือกกระตุก ตองเริ่มขยับซอยช้าๆเหมือนวิตพื้น ขึ้นสุดลงสุดในห้องน้ำ
ฟินเอาเล็บจิกหลังตองลากยาวมาถึงก้น เหมือนฟินจะดันให้ตองเข้ามาอีก ฟินร้องออกมาว่า ลึกๆ

ตองเร่งความเร็วใส่ฟินท่ามกลางน้ำที่เจิ่งนองนั้น ตองดูหน้าตามีความสุขมาก ฟินส่ายหน้าไปมาเหมือนเสียวมากๆ
ตอนนี้ ยัวก้มหมน้าลงมาอมของผมอีกรอบ อมไปตาก็มองฟินกับตองไป ของผมมันแทบจะม่มีเรี่ยวแรงแล้ว
แต่ภาพของฟินที่โดนตองเย็ด...ใช่ต้องใช้คว่าฟินโดนเย็ดมันปลุกอารมณ์ได้โคตรมาก

ตองเย้ดฟินอย่างเมามัน เมหือนรอมานาน ฟินส่ายหน้าร้องครวญรางเสียงดังขึ้นเรื่อยๆ
ฟัคมี โอยยยห ฟัคมี ฟัคคคคคคคคคคคคมี เสียงร้องของฟินดังขึ้นเรื่อยๆจนของผมเริ่มตื่นตัวอีกรอบ
ยัวยังคงลากลิ้นจากปลายไข่ขึ้นไปจนถึงปลายโคน

ยัวขบปากเม้มที่ขอบแล้วก้เอาลิ้นละเลงหัว ผมเอามือตะโบมนมยัวช้าๆบีบไปที่ปลาย
เช่นเดียวกับตองที่เอามือมาขยำนมฟินอย่างเอาเป็นเอาตาย เรียกว่าบีบให้แหลกคามือ
ฟินนั้นล่องลอยไปกับการกระแทกของตองมาก เสียงพั่บๆๆ ดังออกมาถึงตรงโซฟาชัดเจน
ฟินกระตุกเสร็จไปสองสามทีแล้ว พอตองถอนออกมา ฟินก็ฉี่ออกมาอีก
ฟินนั้นนอนเหลือบตามองตองด้วยสายตาระโหยโรยแรง แต่ตองก็ยังไม่เสร็จ

ยัวเห็นของผมตื่นตัวแล้ว ก็นั่งควบลงมาโดยหันหลังให้ผมแล้วก็หันหน้าไปทางห้องน้ำ
ตองปล่อยฟินนอนที่พื้นห้องน้ำ แล้วก็เดินออกมาหายัว
ตองเดินมายืนรูดของตัวเองอยู่หน้ายัว ยัวร้องอ๊ะห์ๆๆๆๆ ควบผม นมใหญ่ๆของยัวมันกระเพื่อมขึ้นกระเพื่อมลง
ยัวหอบหายใจแรโดยมีตองยืนชักว่าวอยู่ข้างหน้า
ตองเอาอีกมือมาบีบนมยัว ยัวร้องซี๊ดสสสสสส ออกมาดังๆ แล้วยัวก็เอามือชักให้ตอง ตองปล่อยมือแล้วก็เดินหน้าเข้ามาใกล้ๆ ยัวเรื่อยๆ
ผมกระแทกสวนยัวขึ้นไป ยัวหยุดตัวไว้แล้วก็เกร็งงงกระตุกๆๆ ยัวบอกไม่ไหวแล้วเหนื่อย
ผมเลยให้ยัวนอนหงาย ยัวจับของตองชักให้ ผมเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆจนยัวปล่อยมือจากของตองมา ยัวบีบนมตัวเอง
ร้องโอ๊ยหหหจวนแล้วววว ผมเร่งความเร็วขึ้นตามความเสียวที่มากขึ้นแต่ก็เปลี้ยมากๆ ผมรู้สึกได้ว่ามันเสียวแต่มันไม่ได้แข็งเต็มที่
ยัวบิดตัวเอียงผวาเฮือกขึ้นมาพร้อมกับดการตอดรัดที่พาผมถึงจุดหมายไปพร้อมกันๆ
ผมเอาแช่ค้างไว้ ในเวลานั้นตองกลับเข้าไปจับฟินอุ้มในห้องน้ำแล้วพาฟินกลับไปที่เตียง
ยกฟินลอยตัวกระทกอีกรอบ ฟินนั้นกอดคอตองไว้แต่หงายหน้าแหงนร้อง เสียวววว แอม คัม มิ่ง โอยยยววววสสสสสสสสสสสส
ตองวางฟินลงที่เตียงแล้วใส่ไม่ยั้ง
ตองเร่งความเร็วแบบไม่สนใจฟินแล้ว แล้วก็วางฟินลงที่โซฟาแล้วก็ชักออกมาแตกใส่บนตูดของฟินโดยมทีไก่นอนอยู่บนเตียง

ผมเหมือนจะหูอื้อๆสักพักก็หลับไปเพราะเพลียมากๆ
ผมตื่นเช้ามาที่โซฟา มีฟินนอนอยู่ไก่อยู่ที่เตียงและไม่มียัว ตองกับมินก็ไม่อยู่แล้ว
ผมเช็คสติตัวเอง แล้วก็ทบทวนทุกอย่าง

นี่ตองคงเข้ามาแทนผมในชีวิตสาวๆแล้วรึเปล่า ทุกอย่างมีระยะเวลาเสมอ

ผมเดินใส่เสื้อผ้าออกมา เห็นยัวว่ายน้ำอยู่ และมีมินนอนอยู่ที่เตียงผ้าใบ
ผมไม่เห็นตอง ยัวเร้าใจเสมอเมื่ออยู่ข้างนอก
ยัวยิ้มหวานให้ผม หน้าไทยๆ รับกับยิ้วหวานๆและดวงตากลมโตจริงๆ
แล้วนมโตๆนั่นก็รับกับผิวสีน้ำผึ้งและจีสติงมากๆ

ยัวเดินมาหาผมแล้วถามตื่นแล้วเหรอ ผมยิ้ม ยัวบอกเดี๋ย้าวตัวก่อนนะ เดี๋ยวออกไปตลาดไปไหม
ผมบอกไปสิ
ยัวเดินไปล้างตัว ตรงริมสระ ผมชะโงกตามไป ตองยืนล้างตัวอยู่ ยัวยิ้มเดินเข้าไปหา
แล้วก็ล้างตัวด้วย ผมเห็นของตองค่อยๆผงกหัวขึ้นมาช้าๆ
แล้วยัวก็ไม่ได้หนีไปจากตรงนั้นด้วย ตองยิ้มง่ายแล้วก็ตลก แสดงออกอย่างเปิดเผย
ตองรวบยัวมากอดจับนมแน่นๆเหมือนทีเล่นทีจริง แต่ของตองโด่จริงๆ ยัวเอามือมาจับของตองที่โด่เต็มที่แล้วก็บีบเหมือนแกล้งๆ
ตองเลยกอดยัวจากด้านหลังแล้วขยำหน้าอกยัวเต็มกำ

แต่ก็จบแค่นั้นพอล้างตัวเสร็จตองก็พากล้ามล่ำๆมาทักทายผม แล้วก็พามินนี่กลับขึ้นห้องไป

ยัวบอกให้ผมไปรอที่รถ ผมติดรถยัวไปชมเมืองด้วย จริงๆก็อยากคุยเรื่องพี่อามและเม
เพราะยัวคือคนจัดการอะไรหลายๆยอ่างของพี่อามในทางลับมาตลอด
ยัวแนะนำผมว่าให้ห่างมาก่อน พี่อามไม่น่าจะจบแค่นี้ผมเห็นด้วย

กลับมารีสอร์ทอีกที ทุกคนก็กลับไปพร้อมตองหมดแล้ว ผมไม่ได้เอาโทรศัพท์ไป และยัวไม่ได้อ่านข้อความ
ผมนั่งครุ่นคิดถึงทางออกเรื่องต่างๆ
บีไปฮ่องกงแล้ว ฟินเหมือนจะมีตองกลับเข้ามา ไก่ก็น่าจะอยากออกไปจากตรงนี้

ยัวบอก่า พักที่นี่ไหม พักแบบพักจริงๆสักวันสองวัน
พึ่งจะผ่านเรื่องบริษัทมา ผ่านเรื่องนั้นนี่มา หยุดพักสักแป๊ปไหม

ผมพยักหน้า ยัวส่งห่อกระดาษเล็กๆให้ผม มันคือกัญชา ยัวบอกดูดแล้วก็หลับไปซะ
ผมหยุดเวลาไว้ตรงนั้นไม่ได้ตอบจ้อความอะไรใครทั้งนั้น
เพราะผมหลับข้ามวันข้ามคืนจริงๆ
ผมตื่นมาอีกวัน ยัวเข้ามาปลุกบอกว่าต้องไปธุระ ไปไหม ผมสดชื่นขึ้นแยะเลย บอกไปสิ
ยัวบอกดีมากไปขับรถให้หน่อย วันนี้ต้องไปสามงานแล้วดึกๆ จะไปส่งที่กรุงเทพ

แค่ชุดแรกของยัวผมก็ใจสั่นแล้ว

ผมดูรูปและข้อความ ฟินตัดผมสั้นแล้ว

เมก็ทักมาบ้างและเหมือนเดิม บ่อนพี่อาม แล้วก็เล่าเรื่องธุระปะปังต่างๆ เมมักจะบอกผมว่าวันนี้ไปงานที่ไหนว่างแวะมาเจอได้นะไก่นี่หายไปเลย
ไม่ตอบไลน์ใครอะไรทั้งสิ้น

ตองมักจะอยู่กับฟินและมินตลอด
ประชุมเช้าของยัวผ่านไป ยัวบอกว่าไปดูที่อีกที่นึง
ยัวเปลี่ยนเสื้อผ้าที่เบาะหลังระหว่างผมขับรถ เล่นเอารถวูบไปทีนึง เพราะยัวเล่นแก้ผ้าทั้งๆที่กระจกใส แถมนั่งถอดเสื้อผ้าเอานมาถูแขนผมตลอดทางไป
อีก 10 กิโลจะถึงที่หมาย ยัวรูดซิปกางเกงผมออกขระขับแล้วก็ครอ่มตัวมาอมมันดื้อๆเลย ยัวก้มลงเอาปากครอบลงไปสักสองสามทีผมเข้าข้างทางจอดทันที
ยัวหัวเราะพร้อมกับบอกว่า อ่อนแอจริงๆ แล้วยัวก็ใส่เสื้อยืดกางเกงง่ายๆ ไม่ใส่บรา
หัวนมสวยๆตั้งตระหง่านทะลุเสื้อยืดสีขาวออกมากลางแดดบ่าย

ผมหันไปถามว่า เอาแบบนี้เหรอ
ยัวหัวเราะบอกทำไมไม่ชอบเหรอ ผมบอกว่าชอบแต่ปวดช่วงล่าง ยัวหัวเราะบอกขับๆไปเถอะน่า
ยัวขับรถไปถึงที่หมาย มันเป้นที่บนภูเขาที่มองเห็นทะเลสวยมากๆ ผมถามว่าใครจะมาขายที่เหรอ
ยัวเดินลมาจากรถพร้อมกับเสื้อที่เร้าใจผมมากๆ มีผ้าคลุมไหล่มาด้วย
ยัวบอกรอแป๊ปเดี๋ยวเจ้าของที่มา

เจ้าของที่คือลุงแก่ๆ ดูเหมือนนักการเมืองท้องถิ่นลงมาคุยกับยัวพักใหญ่ๆ ยัวเดินไปแบบนั้นโดยผ้าคลุมไหล่
มันก็ช่วยบังได้บ้างแต่การสั่นสะเทือนนี่...ไม่ได้เลย

คุยเสร็จ ยัวพาผมไปทานข้าว เราคุยกันเรื่องต่างๆนาๆ ยัวบอกว่าเมื่อเช้านี่ตองยั่วๆมากๆ
ผมบอกว่า ยัวใส่ขนาดนั้นยั่วก่อนรึเปล่า ยัวบอก บ้าใครจะคิดว่าจะมีคนตื่นมา
แล้วแฟนตัวเองก็นอนอยู่ตรงนั้น
ยัวพูดเหมือนถามว่า ดูฟินกับตองมีอะไรสักอย่างอยู่นะ ผมพยักหน้า แล้วก็ไม่ได้พูดอะไร

ฟินส่งข้อความมาบอกว่าถึง กทม แล้ว เพลียจุงเบย
ผมบอกว่าพักผ่อนนะ เดินทางเหนื่อย ฟินพิมพ์กลับมาว่าเดินทางอ่ะไม่เหนื่อยหรอก เฮ้ออออ แล้วก็ใส่ไอคอนน้ำตาไหลมา

ผมบอกยัวว่าสักสองเดือนหน้าผมอาจจะต้องไปฮ่องกง แต่คงไปเงียบๆล่ะเพราะไปเรื่องงาน
มีงานแสดงสินค้าที่ผมต้องไปดู ยัวถามว่าไปวันไหน เพราะยัวก็ต้องไปมาเก๊า ช่วงนั้น
ผมไม่ได้ถามยัวว่ายัวไปทำไม ผมบอกแค่ว่าดีเลยเพราะไปคนเดียว
ยัวบอกดีรึเปล่าไม่รู้ คุณอยู่กี่วัน ผมบอกว่างานสองวัน และอาจจะเที่ยวต่ออีกสองวัน
ยัวบอกแค่ว่า ต้องไปเยี่ยมญาติที่ไปทำงานที่มาเก๊าคลอดลูก ถ้าเวลาตรงกัน ก็ไปได้
ยัวถามว่าจะชวนใครไหม ผมบอกว่าไม่ล่ะ ผมว่าทุกคนน่าจะต้องใช้เวลาของตัวเองกันบ้าง ยัวยิ้มๆๆ
เราทานข้าวเสร็นก็กลับมาที่รีสอร์ท บ่ายแล้ว ยัวถามผมว่าจะกลับเลยไหม
ผมบอกขอคิดดูก่อนว่าควรกลับไหม แล้วผมก็เดินไปหลับอยู่ริมสระ  ผมหลับไปนานเท่าไหร่ไม่รู้ จนยัวมาปลุก
ยัวบอกว่าเอางี้ไหม ไปหาไรทำหนุกๆกัน
ผมถามว่าทำอะไร ยัวบอกเออน่ะ ไปอาบน้ำก่อนมาๆๆๆๆ

ยัวพาผมขับรถเข้าไปในเมือง ไปวอลค์กิ้งสตรีท ยัวบอกว่าเดี๋ยวพาไปดูอะไรดีๆ
ยัวพาผมมาร้านร้านนึง มันเป็นบาร์อะโกโก้ ผมตื่นตาตื่นใจไม่น้อยเลย
ยัวพาเข้าไปในร้าน หลายคนทักทายยัวแบบยำเกรงและให้ความเคารพ
ยัวบอกวันนี้มีฝรั่งมาเหมาบาร์ เหมาโชวืเลย คือจะทำอะไรก็ได้ ในบาร์
ยัวพาผมไปนั่งในมุมของคนเก็บเงินที่เป็นห้องซ้อนไว้อีกที

งานเริ่มขึ้นฝรั่งอายุสัก 40-50 ดูดีหลายคนเลย
โชว์เป็นรอบๆ ไปเด็กก็ขึ้นเต้นไป เด็กบางคนสวยเลย สวยแบบถ้าจับแต่งตัวนี่สุดๆๆ
สาวๆ ในชุดชั้นในใส่จีสตริง เต้นไปตามจังหวะเพลง ยัวบอกว่าถ้าไปเที่ยวแบบนี้ถ้าสาวๆที่เต้นอยู่ยกแก้วขึ้นอย่าไปยกตอบ
เพราะนั่นหมายความว่าคุณเลี้ยงเหล้าทุกคนในร้าน เป็นกติกาที่ไม่บอกไว้ก่อนแต่ต้องจ่ายก่อนออก

แต่ดูแล้วแก๊งค์นี้ มีเงินจ่ายแน่นอน โชวืไปเรื่อยๆ สาวๆก็ถูกเรียกลงไปนั่งเรื่อยๆ ตื่นเต้นดีเหมือนกัน บางคนนี่ล้วงกันแล้ว
บางคนเหลือแค่จีสตริง บางคนก็ไม่เหลืออะไรแล้วไฟหรี่ลงเรื่อยๆ
ผมดึงยัวมานั่งตักยัวคลึงผมเบาๆในหลังกระจกนั้น ผมเอื้อมมือไปขยำนมใหญ่ๆอย่างมันมือ ยัวบอกใจเย็นๆ
แล้วหันมามองหน้าผม ถามกึ่งหัวเราะว่าไปอดกยาจากไหนเราน่ะฮึ ได้ข่าวว่ามีมาไม่ขาดไม่ใช่เหรอ
ผมหัวเราะบอกว่า น่าจะโดนตองมาชิงไปหมดแล้ว ยัวบอกบ้า ในห้องนั้นมียาทุกอย่างวางไว้ แต่ผมกินแค่เหล้าแล้ว
ยัวเองก็กินไวน์ บรรยากาศกึ่มๆพร้อมภาพข้างหน้ามันอธิบายยไม่ถูก รู้แต่ว่าตอนนี้รูของยัวฉ่ำแล้วมีของผมวนเวียนอยู่ปากถ้ำ
มันยังไม่เข้าไปแต่ก็เจียนอยู่เจียนไปเต็มที่

อยากเห็นอะไรตื่นเต้นกว่านี้ไหม ผมถามออะไร ยัวบอกรอก่อน
ยัวหายไปเปลี่ยนชุดเหมือนเด็กเสริฟร์ออกมา ผมตกใจมาก ผมถามยัวว่าจะออกไปเหรอ ยัวบอกใช่

ขอโทษที่มาช้าฮะ โดนไข้หวัดใหญ่เล่นงานไป กว่าจะฟื้น

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

depechebank

สมกับที่ตั้งหน้าตั้งตารอครับ สุดยอดทุกตอน ขอบคุณมากครับ

Anawat Sirirattanapaitoon

มาจบที่ยังเฉยเมย์ผมโอ้วไม่นะ

sukray ruktum

elviswhat

สงสารไก่เหมือนกันนะ เจอแต่ละเหตุการณ์นี่สุดจะรับไหวจริง ๆ แต่ก็เหมือนท่ายัวบอกว่า คนรวยอะนะเอาแต่ใจทำยังไงได้

เอาล่ะสิ อีกคนไม่ยแมจบจนกง่าจะได้อดีตเม่ย อดีตเมียก็กำลังเห่อของเล่นใหม่ จะเป็นยังไงกันละทีนี้ ฟินกับตองก็คงมีสัมติงแน่ ๆ แต่บีก็กำลังจะหมั่นแล้วยังไงดีลาะพ่อหนุ่มของเรา

Autte Wa

ตอบก่อนอ่านตอนนี้
ไม่อยากให้เป็นเมย์
อยากให้เป็นคนอื่น
อย่างน้อยเมย์ต้องดูลูก
รักทุกคน ขอบคุณผู้เขียน

dopant

momonachi

Mika Yamada

ยังคงความเสียวและให้ลุ้นตลอดเหมือนเดิม

Slave

ชักสงสัยละว่าตองจะมาแทนพระเอกเรามะ​  

Phatsakorn Kamkom

สุดท้านเดินออกมาเหงาๆเเน่ๆ

shotti

ยัวเอาใจขนาดนี้ ยกเป็นเบอร์หนึ่งเลย

big za

munkza

ของใหม่ที่มาแทนของเก่านั้นดีกว่าเสมอ ฟืนไปกับตองซะแล้ว

manote