ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แล้วแต่ ดวงคน

เริ่มโดย gai, ตุลาคม 02, 2019, 09:49:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gai

วันนี้ เป็นวันเกิดลูก คนที่ 3 ของผมครับ  เป็น ลูกสาวอีกคนครับ  ผมตั้งชื่อให้ว่า น้อง  รวย  ครับ
   แปลกๆไม่ละครับ  ผมมีลูก ทั้งหมดตอนนี้ก็  5 คนแล้วนะ เป็นลูกแท้ๆของผมเองนะ 3 คน เป็นลูกติดเมียมาอีก 2 คน  แล้วก็ มีลูกที่ยังไม่คลอดอีก 1คน  แต่เป็น ลูกสาวทั้งนั้นเลยครับ

เมียคนแรก  ชื่อ มิ  เธอมีลูกกับผม แล้วเราก็เลิกรากันไป  จบไม่สวยเลยละครับ  (ตอนนี้กำลังท้อง คนที่สองกับผมละครับ)
   เมียคนที่ 2  ชื่อ เม  เธอเคยมีลูกมาแล้ว  เราอยู่ด้วยกัน6ปี ก็ได้ลูกมา1คนเป็นลูกสาวอีกละครับ แต่ช่วงที่ เศรษฐกิจ ปัญหา  ผมต้องเลิกทุกอย่างแล้วมาตั้งต้นใหม่ที่บ้าน แต่ เม เลือกที่จะจากกันไปเลย จบกัน
   เมียคนที่ 3 ชื่อ เม  แต่ผมชอบเรียกเธอว่า อ้วน  แต่ความจริงเธอแค่ มีเนื้อมีน้ำให้จับให้เล่น นะครับ 

ถ้าจะบอกว่ามันเป็นมาอย่างไร ก็ต้องบอกว่าทุกอย่าง จะมาก็มาละครับ   ดวง  และ กรรมที่ทำกันมา ละครับ 
   ผมนั้นจีบเมอ้วน ก็นานเป็นปีละครับ ก็คุยๆกันไปคุยกันมา  แถมอยู่กันคนละ ภาคอีก คงแค่คุยละครับเ แต่จนแล้ว จนรอด ผ่านไป 3 ปีผมก็ ไปขอเธอแต่งงาน แต่ก็ได้แค่จัดพีธีเล็กเพราะเราไม่มีเงินเสียเลยแถมต้อนนี้ ผมยังมีลูกอยู่ด้วยกับผม 1 คน สวนเมอ้วนก็มีลูกอีกคน  แต่สุดท้ายก็ได้มาอยู่ด้วยกันที่บ้านผมละครับ 
     คืนแรกที่เข้า หอ ต้องบอกละครับ ลูกๆไม่ยอมจะนอนด้วย เลยต้องยอมละ ให้ลูก นอนกลางทั้งสองคนเลยครับ ผมก็เหนือย เมก็เหนือยเลยนอนหลับเลยครับ  รูสึกตัวต้อนตีห้า ก็จะมาเข้าห้องน้ำ เข้าห้องน้ำออกมาเจอเมหน้าห้องน้ำเลยจุบเข้าไปเมก็โต้มาแบบไม่มีใครยอมใครละครับ  เมื่อได้ที่ เมก็ขอตัวไปฉีแปบนะ ผมเลยเดินตามไปดูเมฉี ให้เมฉีไป ผมก็ตั้งโดละครับเลยดูดคอเมลวงเข้าไปจับนม  ส่วนเมก็ มือจับควยผม รุดๆหนักๆเลยละครับ
"   พ่อไก่ ๆๆ  หนู ปวดขี้   ออกมาเร็ว  ๆๆๆ  "
ควยหดเลยครับ ลูกสาวผมเรียก จะเข้าห้องน้ำ  เมก็ทำหน้า ยิ้ม แห้งๆ 

rongler2524

elviswhat

ลูกสาวทั้งบ้านเลย แล้วเมียแต่ละคนขึ้นด้วย มอม้า ทั้งสามเลย

sunnies

เมียสองต้องห้ามเมียสามตามตำราแต่ท่านแต่งแล้วเลิกคงต้องนับหนึ่งตลอด

swss2511

เชื้อแรงลูกดกแถมมีแต่ลูกสาว

devilzoa

แหมแบบนี้จะเรียกว่าอะไรดี

ohodaya

yourbuddy

latipk

สบายแหละพ่อ กำลังตอกเสาเข็มลูกไก่ดันมาปวดท้องซะงั้น

dan49

สงสัยจริงบ้านเล็กขนานนั้นเวลาจะทำอะไรกันคงตื่นเต้นดีนะ ต้องคอยดูว่าลูกสาวใครจะตื่นขึ้นมาเพราะเสียงหรือบ้านไหว 555555

suriyamahajit