ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แล้วแต่ ดวงคน 2

เริ่มโดย gai, ตุลาคม 03, 2019, 06:16:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gai

"   พ่อไก่ ๆๆ  หนู ปวดขี้   ออกมาเร็ว  ๆๆๆ  "
ควยหดเลยครับ ลูกสาวผมเรียก จะเข้าห้องน้ำ  เมก็ทำหน้า ยิ้ม แห้งๆ  
     จบกันวันแรกของสองเรา   แต่ก็ถือว่าเป็นผัวเมียกันแล้ว ก็ โอเคแล้วละครับ
     คนจนก็ต้องทำงานเอง ยิ่งมีคนเข้ามาเพิ่ม ก็ยิ่งต้องทำงานหนักขึ้น  แต่วันนี้ขอพักก่อนเพราะว่าเหนือยจากการเตรียมงานแต่ง มาทั้งอาทิตย์แล้ว  แถมยังต้องเก็บของจัดของอีก  ผมก็ทำไป เมก็ออกมาช่วยเก็บด้วย ก็เก็บไปก็ จับแขนบ้าง ลุบขาบ้างแอบชนนมบ้าง จับนมจับตูด แต่เมไม่เคยหลบครับ (ถึงวันนี้เราจะเป็นผัวเมียกันแล้ว แต่เราสองคน ไม่เคนมีอะไรกันเลยครับ) 
     พอควยผมเริ่มโด้ได้ที่ แต่ จริงๆคือโด้ตั้งแต่เช้าแล้วนะครับ  เมก็ลวงลงไปจับแล้ว ลากควยผมเดินไปเลยนะครับ (ในกางเกงนะ)
จุดหายคือห้องนอนละครับ 

" แม่ ๆ ๆ วันนี้ อาไก่จะพาหนู ไปทะเลใช่ไม่แม่  "
   เสียงจาก ลูกสาวเม  ตามมาข้างหลัง ทำให้เม ต้องหันไปดู 
  " พ่อ ไก่ ไปเล หรือ  หนูไปด้วยนะ พ่อ "
   ลูกสาวผมก็เอากับเขาด้วย โดยสรุป ควยต้องหด แล้วไปทะเล กันทั้ง  4คน 

i_robot

น่าสงสารมากๆ ครับ ไข่ดันทั้งวันแน่นอน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

555...ดวงคนจะไม่ได้ซั่มเมียจริงๆน่ะแหละ  ลูกๆมาขัดตล๊อด ทั้งลูกตัวเองลูกติดเมีย....อิอิ

elviswhat

จะได้จะได้เมีย แต่ลูกน้อยก็มาขวางทุกครั้งไป 555

sunnies

เหมือนลูกจ่ะขัดตลอดเลย ต้องมีสักวันสิน่า

swss2511

ช่วงนี้คงดวงตกมีคนขัดลาภตลอด

devilzoa

ohodaya

ตอนนี้ยังไม่ได้อีก รอลุ้นต่อ

yourbuddy

แบบนี้คาดว่าวันนี้ก็อดอีก

dan49

555555อดอีกแล้ว สงสัยต้องวางยาลูกทั้งหมดให้หลับ จะได้ไม่มีใครมาขัดจังหวะ 555555

suriyamahajit

จะทำไงให้มันนอนได้นะจะได้เล่นเมียสะหน่อย