ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - ep01. อรุณสวัสดิ์

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 03, 2019, 06:44:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

adios2nd

ตัวเองไม่อยู่ เมียคนอื่นล่อที่บ้าน

gardener

เปิดเรื่องได้น่าติดตามมากเลยครับ
มีจำลองสถานะการณ์ด้วย

Blackmay

ชอบๆ แนวให้บุ้นแบบนี้ ตื่นเต้นดีคับ

badanntina

Tanadon Ramasong

ไม่ต้องคิดมาก เอา ลูกน้องสองคนนั้น มาสวิงกันไป

Wandit Iempan

เมียสาวสวยผัวไม่อยู่ แถมเปิดช่องให้มีกิ๊กอีกต่างหาก เข้าสูตรแม่บ้านเหงาแล้วใครจะเป็นตัวช่วยดี

Noproblemman

ปากก็บอกให้มีได้ แต่พอเอาเข้าจริงๆ
จะรับได้ไหม
ขอบคุณครับ

Noom Noomnoom

ต้องแอบลุ้นให้แฟนได้ลองกับลูกจ้างหนุ่มแน่เลย

theera

Alan

เปิดมาตอนแรก ก็ลุ้นว่าจะเสร็จคนอื่นซะแล้ว ไม่พ้นช่างซ่อมประปา...

Daniel Dear

สงสัยว่างานจะเข้าอย่างที่คิดไว้ซะแล้ว

แมว69

phuwarin

ชอบแนวแบบนี้เหมือนกันครับ อ่านแล้วได้อารมณ์มากจริงๆ มันลุ้นๆดี

PB

เมียร่านขนาดนั้น คงจะรอดอยู่หรอก ผัวก็เปิดทางให้อีก