ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - ep01. อรุณสวัสดิ์

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 03, 2019, 06:44:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

underdough

Adriano

ขอบคุณมากจ้า พล็อตเรื่องแนวนี้ น่าติดตามมาก    ::DookDig::

iiouxsoe

งานนี้เสร็จช่างแน่เลย ให้ทางเมียชะขนาดนั้น
ขอบคุณครับ

dragonhead

แนวเมียแอบ ผัวลุ้น...ฟลุ๊คเอ๊ย...สงสัยฝันจะเป็นจริงหรือเปล่า...ยิ่งเมียค้างรอปลดปล่อย...

mdmanmax

outlawyer

ตื่นเต้นตามเลย ชอบแนวนี้เลยครับ

piggy111

แอบดูแล้วมาเล่าสู่กันฟังนะครับ

prajuab masorn

birdkung

แม้ผมจะไม่ใช่ฟลุ๊ค แค่คิดว่าเมียตัวเองไปมีอะไรกับคนอื่นก็เสียวจะแย่เหมือนกัน

แต่ทำแบบนั้นไม่ได้หรอก เพราะหวง 555

ชอบความแฟนตาซีของผัวเมียคู่นี้มากๆ แบบมีสวมบทบาทเพื่อเติมเต็มรสชาติบนเตียง
ชอบอ่านนิยายเสียว แชทเสียวแบบสมมุติเนื้อเรื่อง สนใจ PM มาหาได้เลยครับ :)

kenron

ช่างเอ็มจะได้เย็ดเมียเจ้าของบ้านรึเปล่าเนี่ย

moderndoc

เล่าเรื่องได้ตื่น้ต้นน่าติดตามครับ
ชอบๆ

Floridaaa

ลุ้นได้อีกครับ ตามต่ออยากรู้ว่าจะโดนใครก่อน

iaaaa

ท่อน้ำแตก ช่างก็มาซ่อม คิดมากไปได้ แต่แตกใส่หน้านี่ก็... อิอิ

ปิติ จิตกะพงษ์

เอาแล้วสิๆ งานนี้จะเป็นแบบที่ใจอยากให้เป็นรึป่าวนายฟลุ๊คแล้วแน่ใจนะถ้าเมียทำตามจริงๆจะทำใจรับไหว