ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปสก. ดุ้นที่ 2 ของริน Part 1 หัดเล่าเรื่องครั้งแรก ไม่รู้พี่ๆจะชอบกันมัั้ย

เริ่มโดย RinNaruk, ตุลาคม 04, 2019, 03:02:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

M_ne

kijato005

อยากให้แบ่งช่วงหรือใส่"..."ในช่วงที่เป็นคำพูด มันค่อนข้างจะอ่านยากนิดนึง

wardfury97

เรื่องราวชวนน่าติดตามยิ่งนักอยากจะรู้ว่าน้องรินโดนบริการไปแบบไหนมั้ง อิอิ

Hungry

น้องรินกลับมาแล้ว แฟนใจดีจังมีแล้วยังขอเชคเราติ้งได้ ::Pull::

onepucheiw1

Schnitzel

อยากรู้ว่าแล้ว part 2 จะเป็นแบบไหน

DR.MAN

พี่ขออนุญาตย้ายเรื่องมาไว้ในห้องนี้นะครับน้องริน

ถ้าลงรูปก็ลงในห้องส่วนตัวไปเหมือนเดิมนะครับ   แต่เรื่องเล่า รบกวนมาโพสต์ที่ห้องนี้นะครับ

โหยยยย นี่พี่นับแล้วนะว่ารินโดนอีตานั่นเสียบไปแล้ว  ถึงไม่มิดด้ามก็เหอะ       ร่านได้ใจจริงๆแม่คุณเอ้ยยยย

อีตาแบงค์จะได้มั้ยเนี่ย แอบสงสารรอคอยมาตั้งหลายปี

icanfly

เห็นชื่อคนเขียนแล้วตกใจนึกว่าหันมาเดินทางสายนี้ แต่จะยังไงก็ติดตามไปเรื่อยๆเลย

ลุ้นซะตัว(แข็ง)โก่ง

gai