ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปสก. ดุ้นที่ 2 ของริน Part 1 หัดเล่าเรื่องครั้งแรก ไม่รู้พี่ๆจะชอบกันมัั้ย

เริ่มโดย RinNaruk, ตุลาคม 04, 2019, 03:02:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

RinNaruk

สวัสดีค่ะ รินจะมาเล่น ปสก. ดุ้นที่ 2 ให้พี่ๆฟังกันนะคะ เรื่องนี้ต้องเล่าย้อนไปตั้งแต่สมัยรินเข้าปี 1 ใหม่ๆค่ะ ช่วงนั้นรินฮอตมาก มีหนุ่มในคณะ นอกคณะมาจีบเยอะมากค่ะ เยอะมากจริงๆ รินมีแฟนแยู่แล้วแต่รินยังปิดไว้อยู่ค่ะ คือคนที่รินคบมาตั้งแต่ตอนอยู่ ม.4ค่ะ แฟนรินเปนรุ่นพี่อยู่ปีนึงค่ะ รินบอกพี่เค้าว่าขอปิดไว้ก่อน รินอยากบริหารสเน่ห์ค่ะ อิอิ อยากมีโมเม้นท์เด็กสาวปี 1 ที่กำลังโสดกับเค้ามั่ง ก้อคนมันสวยอ่ะ ช่วยไม่ได้ จะให้บอกเพื่อนๆที่มาจีบว่ามีแฟนแล้วตั้งแต่ต้นปีมันก้อจะดูแรดไป อิอิ พี่เค้าฟังเหตุผลพี่เค้า้อเข้าใจรินค่ะ แต่จะไปไหนกะใครต้องให้พี่เค้าเปนคนไปรับไปส่ง ห้ามไปเองค่ะ พี่เค้าจะคอยแอบดูอยู่ใกล้ๆค่ะ แบบว่าพี่เค้าหวงอ่ะ รินเลยชอบแกล้งให้พี่เค้าหึงเล่นโดยการอ่อยคนที่ชวนรินไปเดทด้วย เช่น เดินกอดแขนโดยให้นมรินไปโดนแขนเค้าบ้าง ก้มโชว์นมหกบ้าง สนุกดีค่ะ ตอนนั่งทานข้าวกะคนที่ไปเดทกะริน รินก้อแกล้งนั่งอ้าขาใต้โต๊ะหันไปให้แฟนดูบ้าง อ่อยทั้งกิ๊กอ่อยทั้งแฟนเลยค่ะ กลับห้องหลังจากเดททีไร พี่เค้าจับรินเย็ดทุกครั้งเลยค่ะ เย็ดดุกว่าปกติด้วย อิอิ รินเลยชอบแกล้งพี่เค้าบ่อยๆค่ะ รินเปิดตัวว่ารินมีแฟนตอนขึ้นปี 2 ค่ะ เพื่อนๆผู้ชายในคณะที่จีบรินหงอยกะนเปนแถบๆ ในบรรดาเพื่อนผู้ชายที่มาจีบริน มีที่รินสนิทมากๆอยู่ 3 คนค่ะ แต่มีอยู่คนนึงที่รินรู้สึกสนิทเป็นพิเศษ แบบว่าเปน มากกว่าเพื่อนแต่ไม่ใช่แฟนค่ะ เพราะว่าถึงเขารู้ว่ารินมีแฟนแล้วแต่ก้อยังตามดูแลรินเวลาที่รินไม่ได้อยู่กะแฟนค่ะ คอยอยู่เปนเพื่อน คอยไปรับไปส่ง กินข้าวก้วยกัน เข้าห้องสมุดด้วยกัน บราๆๆ แต่ไม่ได้ซัมติงกันนะคะ รินเรียนที่ มช ค่ะ ส่วนแฟนรินเรียนที่ แม่โจ้ รินชอบผู้ชายเถื่อนๆค่ะ เร้าใจดี แฟนรินรูปร่างสูงใหญ่ ผิวคล้ำ ผมยาวเซอๆค่ะ รินไม่ชอบผู้ชายผิวขาว มันดูบอบบางค่ะ แฟนรินถึงจะดูเถื่อนๆ เข้าผับทีเวลามีคนมาเผลอชนพอเหนหน้าต้องรีบยกมือไหว้ขอโทดแฟนของรินกันเลยทีเดียว แต่จริงๆแล้วพี่เค้าใจดีมากค่ะ ส่วนเพื่อนรินคนนี้จอใช้ชื่อย่อตัวอักษร บี ละกันนะคะ บีตัวสูงพอๆกับรินค่ะ เตี้ยกว่าแฟนริน ผิวคล้ำๆเหมือนกัน แต่เปนคนเรียบร้อยค่ะ ผมรองทรงสั้น แต่งตัวปกติ ไม่เซอค่ะ บีเคยมีแฟนตอนปี 2 กลางๆเทอมค่ะ แต่คบได้ไม่นานก้้้อเลิกกัน เพราะบีชอบมาเกาะแกะกับรินบ่อยๆค่ะ (ก้อเพื่อนกัน สนิทกัน ไปไหนไปด้วยกันบ่อยๆ เรียนห้องเดียวกัน กินข้าวด้วยกัน มันคงไม่แปลกที่แฟนบีคงไม่ชอบริน) รินจะเข้าเหตุการณ์เลยนะคะ ตอนนั้นรินขึ้นปี 4 ส่วนแฟนรินสอบบรรจุได้ลงจังหวัดตากค่ะ แฟนรินจะขับรถมาหารินที่ ชม ทุกเสาร์อาทิตย์ ค่ะ รินก้อเลยมีเหงาๆบ้าง พุธวันหนึ่งเพื่อนรินชวนไปเที่ยววอมค่ะ มี ก้อย  กวาง มิ้น กับแฟนของมิ้น รินเลยบอกว่าจาชวนแบ้งไปด้วย มีผู้ชายไปด้วยอีกคนจะได้ปลอดภัยขึ้นอีกนิด เรียกชื่อไปเลยละกันค่ะ ขี้เกียจจำชื่อย่อ รินกับแบ้งมักจะถูกเพื่อนๆแซวกันบ่อยๆค่ะ ว่าแบ้งเปนพระรอง  มิ้นแซวว่าแหม ชวนพระรองมาด้วยหวังอะไรอ๊ะป่าว รินก้อเขิลๆค่ะ แต่ก้อบอกว่าไม่มีไรกัน รินกับแบ้งอ่ะ อยู่ในสถานะเฟรนโซนกันมานานแล้ว กวางก้อถามว่าไม่สงสารแบ้งมันหรอ มันชอบแกนะเว้ย รินเลยบอกว่า ไม่มั้งแก เปนเพื่อนกันมาขนาดนี้แล้วคงเลิกคิดอะไรเกินเพื่อนแล้วมั้ง แล้วรินก้อโทรชวนแบ้งค่ะ รินเริ่มมองแบ้งมีเสน่ห์ตั้งแต่งตอนปี3เทอม 2 ค่ะ แบ้งไว้ผมยาวแล้วแต่งตัวเซอๆผิดกับตอนแรก รินมารู้ทีหลังว่าแบ้งพยายามเลียนแบบแฟนรินค่ะ คืนนั้นรินใส่ชุดกระโปรงสีฟ้าไปวอมค่ะ เปิดไหล่นิดหน่อยพอเซ็กซี่นิสๆ แต่กวางกับก้อยแซ่บมากค่ะ กวางใส่สายเดี่ยวกับกางเกงรัดๆสั้นๆ ส่วนก้อยใส่เกาะอกมาเลยค่ะ แหม ถ้าจะใส่เซ็กซี่กันขนาดนี้น่าจาบอกกันก่อน รินจาได้ใส่มาด้วย ก้อยบอกไม่ต้องเลย ถ้าแกใส่เซ็กซี่มาก้อแย่งซีนพวกชั้นหมดซิ (รินนมใหญ่ค่ะ พี่ๆคงได้เห็นกันแล้ว อิอิ ส่วนเพื่อนรินอกเล็กค่ะ) ส่วนมิ้นก้อเปนเสื้อรัดรูปกับเลคกิ้งค่ะ ตอนเข้างานคนแน่นมากเพราะวันนั้นมีวงดนตรีมีชื่อมาค่ะ เด็ก มช เลยแห่กันมา ขอไม่บอกชื่อวงนะคะ พอดึกเข้าดึกเข้าคนแน่นชนิดยืนตัวเบียดติดกันเลยค่ะ รินโดนลวนลามทั้งคืนค่ะ จับก้นจับนมหลายมือเลยค่ะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

err

ti ok

ผู้เฒ่าเซราะกราว

โดนดูแลมาตลอดแถมยังปรับปรุงตัวให้เหมือนแฟนอีก เลยทำให้น้องรินทร์เผลอตัวให้สินะ....อิอิ

anuchat2529

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

nowhereman

พอจะเข้าใจความรู้สึกของแบงแฮะ พยายามเปลี่ยนตัวเองให้คล้ายแฟนน้องริน
งานนี้คงไม่ต้องเดาเนอะว่า แบงได้ลิ้มรส ตายตาหลับ

อ้าวว ตัดจบรออ่านภาค 2 555

ZZZpangZZZ