ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli Bangaihen Zenpen ตอนพิเศษ 1.1 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 04, 2019, 06:27:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mummebufa

เรื่องนี้เหมือนกะเรื่องที่โดนเพื่อนกะอาจารยเรียงคิวเพื่อเปลี่ยนกลับเลยแต่อันนั้นไม่ได้เงินอันนี้หัวการค้ากว่าเยอะ

หัวการค้าจริงๆแต่ถ้าเป็นแอพเดียวอีกคนโดนจนโทรมแต้มยังไม่ครบเลย คิดค่าเสื่อมละยังไอหนูเอ้ย

B&B

อ้างจาก: B&B เมื่อ ตุลาคม 04, 2019, 12:45:10 หลังเที่ยง

แต่ก็จริงของมันนะ ผู้หญิงถ้าทำงานสายนี้ ได้เงินวันนึงดีกว่าผู้ชายทำเป็นเดือนอีก เผลอๆ ถ้าเจอคนรวยๆ ที่ยะเอาเราไปชุบเลี้ยงได้อีก ตัดมาที่ผู้ชาย ทำงานที่ทำงาน ฟังเจ้านายบ่นไปวันๆ อืมๆ แต่ก็นะ คนเรามีเส้นทางชีวิตที่ต่างกัน บางคนเลือกยอมเจ็บเพื่ออนาคต​ที่ดี บางคนก็เลือกที่จะอยู่กับปัจจุบัน​ ส่วนตัวผมยังเลือกไม่ได้เลย แง๋๋~

แบบนี้ก็เป็นแฟนพันธ์แท้ของท่านKaterซิครับ ของผมมันสายรักหวานแหว๋วปนฮา อาจจะไม่ค่อยถูกโฉลก
ว่าแต่ผู้หญิงขายตัว ได้เงินง่ายก็จริงแต่ก็ไม่เห็นมีใครรวยซักคน มีแต่ตกอับ อย่างสมัยก่อนอ้อยบีเอ็ม แม่เล้าตัวเป้ง(ทันหรือเปล่า) เห็นข่าวเร็วๆนี้ก็ตกอับเหมือนกัน

อันนี้ไม่เถียงครับ แต่ที่บอกคือถ้าโชคดี ก็อาจจะหลุดพ้นง่าย ถ้าเจอป๋าใจบุญ​มาชุบเลี้ยง แต่เอาจริงๆ ไอ้ที่ตกอับส่วนมาก จะไม่ต่างจากโดจินแนวดาร์คๆ ที่เราๆ อ่านกัน ติดเซ็กซ์​ไม่ก็ติดยา แต่ส่วนมากจะติดยานี่แหละ ที่จะทำให้ชีวิตตกอับ เอาจริงๆ ถ้าไม่ติดเซ็กซ์​หรือยา ก็หนี้สินนี่แหละ ถ้ามีหนี้เยอะ พอใช้หมด รู้สึกตัวอีกที ไม่เอดส์​ก็พังไปแล้วครึ่งชีวิต เพราะมีลูกด้วยแหละ อีกเหตุผล​

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

ตอนจบอาจจะติดใจร่างผู้หญิงก็ได้นะ55555 และก็ขายตัวหาเงินไรงี้

noohun

แอบคิดว่าหมอนี่ฉลาดกว่านางเอก(?)เรื่องหลักนะ
ไหนๆก็ต้องเก็บแต้มละ เรื่องอะไรจะยอมให้เอาฟรีๆ

ดันโดนความโลภเข้าครอบงำซะแล้ว จบไม่สวยแหงมๆ

ipor

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
ครั้งแรกยังโดนกดขนาดนี้ หวังว่าคงไม่ติดใจรสชาติที่รุนแรงแบบนี้หรอกนะ

นั่นไงเอาแล้วววววว เริ่มติดใจในคว...แล้ว ตอนต่อไปคงไม่หักมุมใส่กันแบบ 4 รุม 1 นะ

PiPitton Homla

ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆครับ

เม้นท์มักง่าย
แบน365วัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

คงไม่ได้กลับไปเป็นชายแล้วละ

หวังทางลัดซินะ ได้เงินแถมเสียวด้วย

neokiseki

ติดใจไม่กลับร่างเดิมแน่ๆ

ตามครดติดใจจริงๆ

nekki

อืมม ติดใจที่ยอมให้ตาลุงเปิดซิงนี่ละ อย่างอื่นโอเครหมดละ

เออ ก็ไม่แปลกหลอกที่ได้เงินเยอะก็แกไปให้เค้าเปิดซิงอะนะ ถ้าหาดีๆขายซิงนี่ได้เงินก้อนใหญ่กว่านี้อีก
ว่าแต่ความคิดมันปิดเบียวก็ตอนนี้ซินะ

alaaum

ติดใจแถมได้เงินด้วยแน่ๆเลย แล้วจะเปลี่ยนกลับไปเป็น ช รึเปล่าเนี่ย

Edit เริ่มเห็นลู่ทางหาเงินซะงั้นน่ะ

nakashima1596

พอดีหลุดเข้ามาลองอ่านดูไม่รู้จะใช้แนวทางรึเปล่าแต่ปกติไม่มาแนวนี้ เปิดโลกใหม่เลยคับ
เท่าที่ดูสงสัยท่านน่าจะไม่ได้กลับมาโลกนี้(ผช)แล้วแหละ โบกมือลาก่อนเลยละกัน

l3al3yl3ell

คงจะกลับมาเป็นชายยากแล้วแหละนะน่าจะติดใจยาวๆ

กู่ไม่กลับแล้ว ยังหาเงินง่ายอีก รอตอนที่ 5 อยู่นะครับ

bigboy001

::Thinking:: ถ้าให้เดาจากความร่านของผญ.ตอนกลายร่างไปแล้ว คงติดใจร่างผญ.และไม่ยอมกลับไปเป็นชายแน่ๆเลย  ::Thinking::

thai4id

มีแต่กำไรกับกำไร ต้องเปลี่ยนบ้างแล้ว

อ้าว ติดใจซะแล้ว ยังไงกันนี่
อะไรๆ ก็กู

TanukiKen

พอรู้ว่าเป็นครั้งแรกไม่เหลือแน่นอนแม่สาวน้อย
แบบนี้คงไม่กลับร่างเดิมแล้วหละ