ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามหา เรื่องเสียว ที่แม่เป็นหมอศัลยกรรม ที่มำให้ลูกชายเป็นทาส ของสมาคมล่าเนื้ออะ

เริ่มโดย tapakron22, ตุลาคม 04, 2019, 01:14:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tapakron22

มีใครพอรู้และจำได้บ้าง แม่เป็นหมอศัลยกรรมที่มีความซาดิส ทำให้ลูกชายเป็นทาส โดนทรมานต่างๆนา เป็นเรื่องที่ดาร์ค แบบนี้มีก็แนะนำหน่อยนะคับ จะขอบคุณมากเลยครับ ::Orz::

@_@

อ้างจาก: tapakron22 เมื่อ ตุลาคม 04, 2019, 01:14:30 หลังเที่ยง
มีใครพอรู้และจำได้บ้าง แม่เป็นหมอศัลยกรรมที่มีความซาดิส ทำให้ลูกชายเป็นทาส โดนทรมานต่างๆนา เป็นเรื่องที่ดาร์ค แบบนี้มีก็แนะนำหน่อยนะคับ จะขอบคุณมากเลยครับ ::Orz::
ถ้าได้ชื่อเรื่องแล้วบอกบ้างนะค่ะ แนวเรื่องน่าเอามาปรับใช้กับเรื่องแต่งเค้าได้