ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Roman Shoten] No one can notice me! ไม่มีใครมองเห็นผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 04, 2019, 07:18:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theoatboy139

โอ้ แนวของวิเศษอีกแล้วว ขอบคุณครับ ขออ่านเลย
อยากได้ไว้ซักอัน อะไรก็ได้ในบรรดาที่แปลๆมาเนี่ย555555
..
เป็นวิธรการใช้แอพที่ถูกต้องแล้วครับ ในการ์ตูนน่ะนะ555555
แต่พระเอกเรานี่จัดหนักเลยนะแค่วันแรก เดาว่าตอนต่อไปเนี่ย ต้องมีค่ายเพลง คอนเสิร์ต ไรงี้แน่ๆ

sniperteam

Zชอบแนวนี้จังโดนทำแบบไม่รู้ตัว

สวรรค์ชัดๆได้ทำแบบนี้ แต่ถ้าให้ดีหน้าจะทำให้คนโดนเสียวด้วย

eka1325

แอพแบบนี้ดีสุด  ได้สาวแบบสบายๆเลย ไปปล้นร้านทองมาเก็บไว้ก่อนดีไหมนะ  ถ้าได้แอพแบบนี้จริงๆจะได้  1 อาทิตย์คุ้มมากๆ

Peck23

เอาแล้ว เข้าไปหอหญิง
เป็นผม
ไล่เข้าทุกห้องแน่ๆ

kriang

จริงๆใช้แบบนี้มันก็ดี แต่มีเวลาแค่ 1 อาทิตย์ เอาไปหาเงินให้รวยๆดีกว่า แล้วจะมีเท่าไรก็ได้

ipor

ถึงขนาดจับแก้ผ้า จับเสียบแล้วยังแตกในใส่ ผู้หญิงเขายังไม่รู้สึกตัวเลย ผมว่าแบบนี้ไม่ค่อยโอเท่าไหร่ แต่ก็นะ เล่นเดินแก้ผ้าแบบนั้นเดี๋ยวแอปหมดอายุนี่ซวยเลยนะ

อ่านไปก็ลุ้นไปว่าเมื่อไหร่แอจะหมดอายุแล้วตัวได้เผยออก มันจะโดนอะไร

สวัสดีค้าบ

น่าจะสะกดจิตมากกว่าล่องหนนะ เพราะผู้หญิงไม่รู้ตัวว่าโดนเย็ดเลย

ทำไมมันอึกแบบนี้วันเดียวล่อทั้งตึก.... ถ้ามีแอปนี้ผมไปสถานีโทรทัศน์ละ ฟัดดารา ห้าๆ

jomza537

แบบนี้มันแปลกๆ เพราะผู้หญิงโดนกระทำแต่ไม่ตอบสนองสิ่งที่เกิดขึ้นเลย

Akira Watanabe

::Sweat:: มันดีตรงหายตัว  แต่ผุ้หญิงไม่รู้ตัวเหมือนมันหยุดเวลา

::Sweat:: มันเหมาทั้งตึกเลย หมดไปกี่น้ำเนี้ย

g9898

App ของ IOS หรือ ANDROID ครับ

กว่าจะครบ 1 อาทิตย์ไอหนุ่มคนนี้คงน้ำหมดตัวตาย  ::Hunger::

::HoHo::

yopern

ล่องแบบไร้ตัวตนจริงขนาดแตกในยังไม่รู้เลย แต่มันเมหือนทำข้างเดียวเลย ขณะที่อีกฝ่ายยังคุยเรื่องอื่น อารมณ์มันไม่สุดจริงๆ

edit ถ้าเอาตะกละแบบนั้นยังไม่ถึง 6 วันก็น่าจะเสร็จ คือผู้ชายเสร็จก่อนแน่ เดี๋ยวต้องเปิดโทรศัพท์ดูก่อนว่ามีข้อความมาบ้างหรือเปล่า

nowhereman

ของวิเศษตอนใหม่มาแล้ว... ว่าแต่พระเอกเราใช้ผิดวัตถุประสงค์ไหมเนี่ย แต่เป็นผมคงใช้แบบเดียวกัน 555

ผิดคาดแฮะไปถล่มหอม.ต้น อันนี้ไม่ไหว แต่เด็กๆสมัยนี้ก็โตเร็วเกิ๊นนน

DARKAXL

ก็รู้ๆกันอยู่ ว่าถ้าได้แอปแบบนี้จะเอาไปทำอะไร โคตรมนุษย์ล่องหนแบบนี้ เสร็จโจรสิครับ

ท่านkaterแปลถึง300เรื่องแล้วเหรอเนี่ย? เราได้แค่50เรื่องเอง แถมเป็นมังงะรวมเล่มไปซะ7เรื่อง แถม3เรื่องในนั้นเป็นมหากาพย์ไตรภาคยาว2-3เล่มอีก ที่แปลก็เพราะความชอบส่วนตัวแหละ ชอบเรื่องนั้นเรื่องนี้แต่ไม่มีใครแปล แปลเองก็ได้วะ แปลวันละนิดวันละหน่อยเพราะแอบแปลลับหลังพ่อแม่ แต่บางเรื่องที่อยากแปลก็โดนคนอื่นตัดหน้ามีเคืองอยู่เหมือนกัน จากนี้ก็จะแปลไปเรื่อยๆเท่าที่ยังมีแรงแปล(แต่กว่าจะออกซักเรื่องคงนานหน่อย ต้องปั่นให้ทันเส้นตายของfsayaอีก)

แค่วันแรกยังบันเทิงขนาดนี้ อีก6วันที่เหลือ แมร่มฟาดเรียบหมดหอแน่นอน ::HoHo::

kornsipa

แปนี้มันดีจริงแต่กลัวตอนจบจะหมดช่วงทดลงใช้นี่ซท่าจะอนาจ

Boss`

แอพสุดยอด แต่ดันไปข้ามวิธีใช้
อย่างแรกต้องไปหาเงินก่่อน