ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - ep02. Office Syndrome

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 04, 2019, 11:53:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

myidol

สุดยอดจริงๆ ตอนสองเพิ่งมาอ่านหลังจากอ่านตอนสาม แต่แบบว่าได้อรรถรสไม่เหมือนกันเลย ผมชอบที่่ท่านใช้สรรพนาม เตง น่ารักมาก ทำให้คนอ่านรู้สึกร่วมไปด้วยว่านางเอกน่าจะน่ารักแบบวัยน่าเย็ดแบบสมัยนี้ แอร๊ยๆนี่ก็ใช่ ประเทศไทยนักแต่งเรื่องเสียวไม่เคยขาดตอนจริงๆครับ ผมให้ท่านเป็นดาวรุ่งแบบท่านไวไฟสมัยก่อนเลยครับ คืออยู่ๆทะลุมาต่างจากคนอื่น ท่านไวไฟมาด้วยแนวจะเย็ดไม่เย็ดซักทีเขียนซะคนอ่านเสียน้ำไปหลายรอบมากกว่าในเรื่องจะเย็ดจริงๆ ส่วนท่านจับบทสทนา สรรพนามนางเอก เป็นกลิ่นเป็นลายเซ็นต์เฉพาะตัว โดดเด่นกว่าคนอื่นมากกกกกก

ใจเย็นๆนะครับ อย่าเพิ่งโดนเย็ดไวไปนะครับน้องโอ

beeriero

โดนลุงล้วงมาแล้วไม่ัถึงสิ

xonly8board board

อ้างจาก: myidol เมื่อ ตุลาคม 08, 2019, 05:23:16 หลังเที่ยง
สุดยอดจริงๆ ตอนสองเพิ่งมาอ่านหลังจากอ่านตอนสาม แต่แบบว่าได้อรรถรสไม่เหมือนกันเลย ผมชอบที่่ท่านใช้สรรพนาม เตง น่ารักมาก ทำให้คนอ่านรู้สึกร่วมไปด้วยว่านางเอกน่าจะน่ารักแบบวัยน่าเย็ดแบบสมัยนี้ แอร๊ยๆนี่ก็ใช่ ประเทศไทยนักแต่งเรื่องเสียวไม่เคยขาดตอนจริงๆครับ ผมให้ท่านเป็นดาวรุ่งแบบท่านไวไฟสมัยก่อนเลยครับ คืออยู่ๆทะลุมาต่างจากคนอื่น ท่านไวไฟมาด้วยแนวจะเย็ดไม่เย็ดซักทีเขียนซะคนอ่านเสียน้ำไปหลายรอบมากกว่าในเรื่องจะเย็ดจริงๆ ส่วนท่านจับบทสทนา สรรพนามนางเอก เป็นกลิ่นเป็นลายเซ็นต์เฉพาะตัว โดดเด่นกว่าคนอื่นมากกกกกก

ใจเย็นๆนะครับ อย่าเพิ่งโดนเย็ดไวไปนะครับน้องโอ

ขอบคุณที่ชื่นชอบนะคร้าบบ ผมก็แค่เขียนให้มันสนองตัณหาตัวเองล้วนๆครับ เพื่อนๆอ่านแล้วชอบผมก็ดีใจแล้วครับ ไม่กล้าเอาตัวเองไปเทียบพี่ๆระดับตำนานหรอกคร้าบ 555

NightShadow

rinrin

edgeemperor

โดนหมอนวดจนเงี่ยนแล้วมาลงกับผัวนี่นา

aliass

เอ้ คุณโอ นต่าจะโดนอะไรดีๆ แล้วแล้วแหงๆ อารมณ์พุ้งพล้านซะขนาดนี้

AC Schnitzer

cfp

Sam7244

สงสัยโดนนิ้วลุงจนเงี่ยนอั้นไม่อยู่แน่เลย

patrict

ค้างอีกตามเคย น่สวงสาร

Leolaz1141

evanesence

เจอลุงย้อยเขี่ยให้ตื่นแน่ๆ

Mchao01

::HeyHey::ลุงคงไปกดโดนจุด...อะไรเข้า

ppp_pp