ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย Kwang,ploy, ตุลาคม 06, 2019, 03:29:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrzoom

bittion

ขอบคุณครับ น้องพรอบเหมือนจะทันคนนะครับ ไปเสริฟเหล้าครั้งนี้จะทันคนหรือโดนคนครับ ว่าแต่เปลี่ยนตัวเดินเรื่องหรือเปล่าครับ

Phoowadol

จากที่คอย ติดตาม ผลงาน ของไรท์มา  จะเห็นได้ว่า นางเอกของเรื่อง  มักจะเสียท่าให้  ตัวโกงก่อน อยู่บ่อยๆ  นั้น เรื่อง โลกสีเทา ใน พาร์ท น้องพลอย  เห็นที ก็คงไม่แคล้ว เช่นกันสินะครับ
    อีกอย่าง   น้องพลอยไปแหย่ รังแตน แบบนี้  เชื่อได้เลย  ไอ้ ท่านรอง มันต้องผูกใจเจ็บ  จนต้องหาทางเอาคืน แน่ๆอย่า ชะล่าใจไปนะ หนูพลอย  กว่าจะรู้ตัว พี่ ท็อป ก็อาจ จะช่วยอะไรไม่ได้  ก็ได้ นะ    ::Foo:: 
..ปล.  เพลงประกอบ  เพราะดีครับ  ดูแล้ว ออกจะโรมานซ์นะ   แต่เสียดาย  พี่แปลไม่ออกนี่แหละ   แต่ก็ชอบนะครับ  เพราะดี......
   เอ....เห็นไรท์  ชอบ นำเพลง มาประกอบนิยาย ด้วย  แสดงว่า  เป็นคน มีหัวใจในเสียงเพลง.... ว่างไป  แวะไป ห้อง  karaoke ของบอร์ด นั่งเล่น มั่งก็ได้นะครับ
ส่งเสียงร้อง มาร่วม สนุกกัน  นะๆๆๆ ::WooWoo::   ::WooWoo::   ::WooWoo::   ::DookDig::

namchar

น้องพลอยจะโดนลุมในห้องจัดเลี้ยงหีอเปล่านะ

กำพล

kriangkrai.likhitaumpai

waddafux

ชอบเรื่องนี้ ตรงที่พลตอของตัวละคร ผูกกันไปมา มีมิติดีครับ

psgnobu

โลกสีเทาแต่ละตอนเป็นเรื่องราวที่ไม่สามารถคาดเดาล่วงหน้าได้เลย

automilo

XQ

มาถึงเรื่องราวของพลอยกับท๊อปแล้ว ต้องลุ้นแล้วว่าพลอยจะเป็นยังไง

××Mon××

กลัวใอ้ท่านรองใช้ยาใส่น้องพลอยแท้ ดูการดำเนินเรื่องเหมือนจะโดนบังคับไปท่านนั้น

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ น้องพลอยจะโดนมอมเหล้า หรือเปล่าหนอ

Monit Chon

สงสารนางเอกในเรื่องทุกคนเลย ชีวิตจะเศร้าไป T T

unnunn