ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli Bangaihen Kouhen ตอนพิเศษ 1.2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 07, 2019, 06:31:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mawin101

Noproblemman

ลูกค้ารายล่าสุด น่าจะมีอะไรพิเศษๆอยู่นะ

เล่นเอาอีหนูติดใจจนยอมเป็นทาสซะงั้น
งานนี้จบข่าวเลย
ขอบคุณครับ

alaaum

เจอจัดหนักแน่เลย ลูกค้าแบบนี้น่าจะลูกเล่นเพียบ

Edit กลายเป็นดาราไปซะงั้นน่ะ

tangkor

ลุ้นเลยว่าลุงทิปหนักจะลีลาเด็ดแค่ไหนเเต่สงสัยมีอ่วม

Tdestiny

ทิปหนักมันก็เอาหมด

สภาพแบบนี้มันอยากจะกลับไปเป็นชายจริงๆหรอเนี่ย

ว่าจะเชียวว่ามันจะติดลมแบบนี้555

bigboy001

::Thinking::  งานนี้หอยแหกแล้วแหกอีกแน่นอน คงเดินทางAV อย่างเต็มตัวชัวร์ป้าดเบย ::Thinking::

EDIT ถลำลึกไม่เหลือหรอ...งานนี้ยอมเป็นทาสกันเลยทีเดียว...

CoolNook Thangsakul

ลุงอ้วนไม่ธรรมดาแน่ อาจจะ10นิ้วเลยก้อได้นะ

CoolNook Thangsakul

ตายละ ถล้ำลึกจนลืมความเปนชายไปหมดแล้วนั้น

nekki

ให้ทริปหนักแบบนี้ต้อมมีอะไรแอบแฝงแน่นอน แต่ก็อย่างว่าติดใจเรื่องเซ็กกับเงินขนาดนั้นแล้วกลับตัวคงเป็นไปไม่ได้ละ

อื่มก็ไม่ถึงขั้นปวดตับนะ วิน-วินทั้ง2ฝ่ายแบบนี้ผมโอเครนะ ก็แค่นางค้นพบแนวทางที่ชอบเท่านั้นเอง

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

ลุงอ้วนน่ารักอร่อยนักซูซู ผมว่าเขาน่าจะเป็นเสี่ยโออออว แต่รวยน้อยกว่าเสี้ยคนนั้น

neokiseki

ทั้งสนุกทั้งได้เงิน ดีจริงๆ

สรุปไม่กลับไปผชแล้วสินะ

siwapol55

เดาว่าตอนจบ คงไม่ได้กลับไปเป็นผู้ชายแน่
จิตใจคงแหลกสลายแน่
ขอบคุณมากครับ
เดาถูกด้วย ตอนจบแทบสูญเสียความเป็นคนไปเลย

tcm12599

เนื้อเรื่องขนานกับเรื่องสินะ  มีผู้ใช้แอพมากกว่า1คนสินะ ::Suffocate::

เลยเถิดไปไกลแล้ว นี่มันอะไรกันเนี่ย   จากขายตัว  สู่นักแสดง

unstable

เห็นสภาพแล้วท่าทางคงจะจัดจนคุ้มเลยมั้งเนี้ย สภาพจะเป็นอย่างไงตอนออกมาน้อ

Summermay

จ่ายหนักขนาดนี้ หน้าโรคจิตขนาดนี้ ไม่น่ากลับบ้านสภาพดีได้ สงสารวิตถารแหง กลัวจะติดใจเอาสิ

มาไกลมาก ได้เป็นดารากะเค้าเลยเว้ย