[Openload-Censor] อุ่นเครื่องรอสาวทอม + ของแถมซับไทย

[Openload-Censor] อุ่นเครื่องรอสาวทอม + ของแถมซับไทย

• 195 ตอบ
  • 5034 อ่าน
*

ออนไลน์ (S)Kater

• Administrator
  • 2525
  • 37991
  • นักล่าวิญญาณ
ตอบกระทู้อย่างมีสาระ ขอบคุณเปล่า เมนต์มักง่ายไม่เกี่ยวกับหนัง ระวังIDหายไม่รู้ด้วย

ติดลมจากสาวทอมเมื่อกระทู้ที่แล้ว จึงหาอะไรมาให้ดูเล่นแก้ขัดระหว่างรอ

[SDDE-576] Kururigi Aoi

เมื่อชายกลายเป็นหญิงจะเกิดะไรขึ้นเมื่อต้องใช้ชีวิตแบบเดิมอยู่กับเพื่อนผู้ชาย

[STAR-918] Toda Makoto

เมื่อพี่ชายโดนรังแก น้องสาวจึงออกตัวหาทางช่วยพี่ชายด้วยการปลอมตัวเข้าไปในโรงเรียน
สุดท้ายเธอจะจัดการพวกมันได้มั้ย แต่ที่แน่ๆความรักระหว่างพี่น้องแน่นแฟ้นขึ้นแน่นอน

[STAR-976] Takeda Yume

อีกเรื่องที่ปลอมตัวไปช่วยพี่ชาย แรกๆไม่เป็นไร หลักๆดุ้นใครใส่เข้าไปบ้างก็ไม่รู้

[STARS-081] Tadai Mahiro

ทำไมแนวนี้ได้อารมแปลกๆ นางเอกที่คัดมาไม่ใช่ธรรมดานะ ครบรสขอบอก

ต่อไปขอเป็นรวมๆของ Nagase Yui ที่ผมโพสไว้ก่อนหน้านั้น ไม่นึกว่ากระแสจะแรงขนาดนี้
ขึ้นอันดับ3ของยอดขายเลยทีเดียว ออกเรื่องแรกวันที่ 1เดือน6 จนวันนี้3เดือน
นับคร่าวๆหนังออกมาถึง44เรื่องยันเดือนหน้า 90วันสี่สิบกว่าเรื่อง เล่นถี่แค่ไหน
แถมเธอเล่นแบบจัดเต็ม โดนรุม แตกใน รับทุกแนวแบบชิอินะ โซระ เลย
ไม่นึกว่าลุงๆจะชอบแนวหุ่นบางกรอบถึงขนาดนี้ เราก็ชอบนะ การแสดงหน้าตาได้อารมมาก

[KAWD-988] Nagase Yui

[MIAA-106] Nagase Yui แนวเพื่อสมัยเด็กช่วยปลอบใจ เคยลงไว้แล้วแถมซับไทยไปหาดู

[ATID-370] Nagase Yui งานมีตติ้งเหมือนตอนเธอเป็นไอดอล แต่แทนที่จะจับมือดันยัดดุ้นใส่หอยแทน

[HND-677] Nagase Yui นัดมาสัมภาษณ์ แต่โดนเอาตลอดงาน

[HND-726] Nagase Yui ปาตี้บ้านเพื่อน แต่ถูกแกล้งโดนเพื่อนผู้ชายลงแขกทุกคน

[MIAA-137] Nagase Yui โรงเรียนโหด มีคาบไหนที่เธอไม่โดนบ้างเนี่ย

[WANZ-890] Nagase แม้แต่นอนกโรงเรียนก็ยังโดน อะไรจะซวยขนาดนั้น

ต่อไปเป็นสาวผมสั้น อันนี้ชอบส่วนตัว

[SDSI-022] Asada Yuuri ขอบอกว่าได้อารม โดนตั้งแต่เข้ามาตลอดแต่งหน้าทำผม
ตลอดการสัมภาษณ์ จนก่อนจบงานยังโดนจัดหนักอีกหลายชุด วันนี้คุ้มจริงๆ

[ATID-351] Asada Yuuri ขออีกเรื่อง ลองเปิดใจให้เธอดู คนนี้น่ารักจริง
จับเธอมาขัง14วัน ดูซิว่าจะเชื่องวันไหน หรือจะติดอยู่ที่นี่ตลอดไปไม่ยอมกลับแล้ว

[WANZ-889] Shiina Sora เรื่องล่าสุดของโซระ แนวโรงเรียนน่าอยู่เหมือนเดิม
แต่สงสัยว่าเธอลดยังไงจากอวบๆกลับมาเพรียวได้เป๊ะเหมือนเดิม สุดยอดมาก

[HND-695] อีกเรื่องที่เห็นอัพไปแล้วนะ แต่อยากเสนอ หน้าตาได้ใจแนวโลลิหุ่นบาง ตาอ้อนมาก
เมื่อวันหยุดต้องมาอาศัยอยู่กับบ้านของลุง แถมได้กลับมาเจอลูกพี่ลูกน้องสมัยเด็กที่โตเป็นสาวแล้ว
ชนบทแสนน่าเบื่อ วันๆไม่มีอะไรทำ จึงต้องหาอะไรแก้เหงาทำกัน จะมีอะไรสนุกไปกว่าเล่น...

[ABP-855] Airi Suzumura ลักกี้แมนรักแรกแตกไม่นับ(ซับไทย)

หนังแนวเนื้อเรื่องแสนสนุก จะเป็นยังไงเมื่อย้ายบ้านมา แต่เพื่อนข้างห้องคือนางเอกAVที่ชื่นชอบ

ไฟล์ซับไทย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2019, 06:43:25 pm โดย (S)Kater »
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

*

Puriwat Sridurongkatham

Re: [Openload-Censor] อุ่นเครื่องรอสาวทอม + ของแถมซับไทย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 02:26:11 pm »
สุดยอดไปเลยครับ ::Glad::

ขอบคุณที่มาเป็นตัวอย่าง อยู่มานานตอบ13เรื่อง แถมตอบเฉพาะอันที่ซ่อนของผม
ไม่เคยมีนํ้าใจขอบคุณใคร ไปดูดที่อื่นนะครับ ที่นี่ไม่ต้อนรับคนมักง่ายไร้นํ้าใจ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2019, 02:52:33 pm โดย (S)Kater »

*

ิ22goodboy

Re: [Openload-Censor] อุ่นเครื่องรอสาวทอม + ของแถมซับไทย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 02:27:30 pm »
 ::Oops:น่าดูทุกเรื้องเลย

ดีครับ มาเรื่อยๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2019, 02:52:42 pm โดย (S)Kater »

*

paozakiboy1

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 02:43:21 pm »
ชอบมากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2019, 02:53:45 pm โดย (S)Kater »

*

ออฟไลน์ B6105280

• Full Member
  • **
  • 92
  • 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 02:46:00 pm »
Sora ผอมเพรียวแบบเดิมดีที่สุด

Edit nagase เอาเรื่อง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2019, 02:47:00 pm โดย B6105280 »

*

ออฟไลน์ sangsang

• Junior Member
  • 397
  • 0
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 02:47:47 pm »
ผมสั้นๆเป็นอะไรที่ดูแปลกไปอีกแบบ ส่วนมากเจอแต่ผมยาวๆ

*

marinefish08

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 02:54:19 pm »
ชอบแนวนี้ด้วยเหมือนกันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2019, 03:58:10 pm โดย (S)Kater »

*

ball20

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 02:59:31 pm »
ชุดนี้นางเอกน่ารักทุกเรื่องเลยครับ

แต่ชุดนี้ผมฝากอยู่สามวัน ทำภาพอีกสองชั่วโมง สร้างกระทู้อีก1ชั่วโมง คุณตอบแบบนี้ซํ้าๆกันมา5กระทู้ ไปเถอะครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2019, 05:52:50 pm โดย (S)Kater »

*

ออฟไลน์ eeb

• Junior Member
  • 596
  • 63
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 03:05:45 pm »
แหม่ มีการเอาสาวผมสั้นมาให้วอร์มมือรอก่อนด้วย โหดจริงๆ

ส่วนตัวชอบแนวสาวอวบ หรือมีอายุหน่อยๆ ด้วยซ้ำ
ส่วนแนวบางกรอบนี่ไม่ใช่ทางเลย   
แต่ แต่ กรณี Nagase Yui  นี่ยกเว้นเลย
อาจเพราะหน้าน้องซื่อๆ น่าเอ็นดู แล้วเวลาเล่นก็ดูมีอารมณ์ร่วมสุดๆ
เลยกลายเป็นโดนตกอย่างเต็มเปา

ปล.แล้วน้องเหมาะกับการโดนกระทำ รังแกด้วย 
ปล.2 อยากดูน้องทอมเจ้าฮะ  แล้ว โง้ยยย

*

akejunhom

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 03:10:55 pm »
 ::Bloody::สาวผมสั้นก้อน่าดูไปอีกแบบคับ ขอบคุนมากคับผม

*

ออฟไลน์ civil2

• Veteran Member
  • 1602
  • 357
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 04:12:14 pm »
ปกติจะชอบสาวผมยาว แต่เห็นสาวผมสั้นในนี้แล้วแบบว่า น่ารักทุกคนเลยฮะ

ถ้ามีแฟนพันแท้AVผมว่าจะไป 55
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2019, 07:29:30 pm โดย (S)Kater »

*

ออฟไลน์ superdo

• Supreme Member
  • 5714
  • 26
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 04:41:41 pm »
nagase yui นี่ดีมักๆบอกเลย ใครไม่เคยดูต้องดูนะครับ

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

*

ออฟไลน์ midnightman

• **
  • 226
  • 0
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 04:50:26 pm »
ลากเก้าอี้มารอสาวทอมเหมือนกัน แต่ของแถมก็เด็ดไม่ใช่น้อย โดยเฉพาะ Nagase Yui อันนี้เป็นแฟนเลยครับ ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆ

*

ออฟไลน์ onibakuzuza

• **
  • 69
  • 0
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 05:06:04 pm »
มีไฟล์ซับไทยด้วยนานแล้วที่ไม่เจอครับ​ ขอบคุณ​มากครับที่หามาแนวๆนี้openloadโหลดง่ายด้วยขอบคุณ​มากนะครับที่นำมาแบ่งปัน(ผมชอบแนวๆสาวทอมภรรยาที่บ้านนี้ก็ห้าวๆมาก่อนตอนนี้จะแต่งแล้วครับ555ฟื้นฟูอารมณ์​สักหน่อยนะครับ)​ขอบคุณ​ครับ

*

ออฟไลน์ fuckerman

• **
  • 69
  • 0
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2019, 05:17:39 pm »
เห็นแล้วนึกถึงความหลัง ตอนเป็นวัยรุ่น สมัยนั้นหลานเรียนอยู่ ม ปลาย ได้กะเพื่อนหลานสองสามคน เมื่อก่อน ม ปลาย บางโรงเรียน ยังไม่ให้ผมยาว ก็ผมสั้นแบบนี้แหละ  ชอบๆ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ