ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] อุ่นเครื่องรอสาวทอม + ของแถมซับไทย

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2019, 02:10:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้อย่างมีสาระ ขอบคุณเปล่า เมนต์มักง่ายไม่เกี่ยวกับหนัง ระวังIDหายไม่รู้ด้วย

ติดลมจากสาวทอมเมื่อกระทู้ที่แล้ว จึงหาอะไรมาให้ดูเล่นแก้ขัดระหว่างรอ

[SDDE-576] Kururigi Aoi

เมื่อชายกลายเป็นหญิงจะเกิดะไรขึ้นเมื่อต้องใช้ชีวิตแบบเดิมอยู่กับเพื่อนผู้ชาย

[STAR-918] Toda Makoto

เมื่อพี่ชายโดนรังแก น้องสาวจึงออกตัวหาทางช่วยพี่ชายด้วยการปลอมตัวเข้าไปในโรงเรียน
สุดท้ายเธอจะจัดการพวกมันได้มั้ย แต่ที่แน่ๆความรักระหว่างพี่น้องแน่นแฟ้นขึ้นแน่นอน

[STAR-976] Takeda Yume

อีกเรื่องที่ปลอมตัวไปช่วยพี่ชาย แรกๆไม่เป็นไร หลักๆดุ้นใครใส่เข้าไปบ้างก็ไม่รู้

[STARS-081] Tadai Mahiro

ทำไมแนวนี้ได้อารมแปลกๆ นางเอกที่คัดมาไม่ใช่ธรรมดานะ ครบรสขอบอก

ต่อไปขอเป็นรวมๆของ Nagase Yui ที่ผมโพสไว้ก่อนหน้านั้น ไม่นึกว่ากระแสจะแรงขนาดนี้
ขึ้นอันดับ3ของยอดขายเลยทีเดียว ออกเรื่องแรกวันที่ 1เดือน6 จนวันนี้3เดือน
นับคร่าวๆหนังออกมาถึง44เรื่องยันเดือนหน้า 90วันสี่สิบกว่าเรื่อง เล่นถี่แค่ไหน
แถมเธอเล่นแบบจัดเต็ม โดนรุม แตกใน รับทุกแนวแบบชิอินะ โซระ เลย
ไม่นึกว่าลุงๆจะชอบแนวหุ่นบางกรอบถึงขนาดนี้ เราก็ชอบนะ การแสดงหน้าตาได้อารมมาก

[KAWD-988] Nagase Yui

[MIAA-106] Nagase Yui แนวเพื่อสมัยเด็กช่วยปลอบใจ เคยลงไว้แล้วแถมซับไทยไปหาดู

[ATID-370] Nagase Yui งานมีตติ้งเหมือนตอนเธอเป็นไอดอล แต่แทนที่จะจับมือดันยัดดุ้นใส่หอยแทน

[HND-677] Nagase Yui นัดมาสัมภาษณ์ แต่โดนเอาตลอดงาน

[HND-726] Nagase Yui ปาตี้บ้านเพื่อน แต่ถูกแกล้งโดนเพื่อนผู้ชายลงแขกทุกคน

[MIAA-137] Nagase Yui โรงเรียนโหด มีคาบไหนที่เธอไม่โดนบ้างเนี่ย

[WANZ-890] Nagase แม้แต่นอนกโรงเรียนก็ยังโดน อะไรจะซวยขนาดนั้น

ต่อไปเป็นสาวผมสั้น อันนี้ชอบส่วนตัว

[SDSI-022] Asada Yuuri ขอบอกว่าได้อารม โดนตั้งแต่เข้ามาตลอดแต่งหน้าทำผม
ตลอดการสัมภาษณ์ จนก่อนจบงานยังโดนจัดหนักอีกหลายชุด วันนี้คุ้มจริงๆ

[ATID-351] Asada Yuuri ขออีกเรื่อง ลองเปิดใจให้เธอดู คนนี้น่ารักจริง
จับเธอมาขัง14วัน ดูซิว่าจะเชื่องวันไหน หรือจะติดอยู่ที่นี่ตลอดไปไม่ยอมกลับแล้ว

[WANZ-889] Shiina Sora เรื่องล่าสุดของโซระ แนวโรงเรียนน่าอยู่เหมือนเดิม
แต่สงสัยว่าเธอลดยังไงจากอวบๆกลับมาเพรียวได้เป๊ะเหมือนเดิม สุดยอดมาก

[HND-695] อีกเรื่องที่เห็นอัพไปแล้วนะ แต่อยากเสนอ หน้าตาได้ใจแนวโลลิหุ่นบาง ตาอ้อนมาก
เมื่อวันหยุดต้องมาอาศัยอยู่กับบ้านของลุง แถมได้กลับมาเจอลูกพี่ลูกน้องสมัยเด็กที่โตเป็นสาวแล้ว
ชนบทแสนน่าเบื่อ วันๆไม่มีอะไรทำ จึงต้องหาอะไรแก้เหงาทำกัน จะมีอะไรสนุกไปกว่าเล่น...

[ABP-855] Airi Suzumura ลักกี้แมนรักแรกแตกไม่นับ(ซับไทย)

หนังแนวเนื้อเรื่องแสนสนุก จะเป็นยังไงเมื่อย้ายบ้านมา แต่เพื่อนข้างห้องคือนางเอกAVที่ชื่นชอบ

ไฟล์ซับไทย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Puriwat Sridurongkatham

สุดยอดไปเลยครับ ::Glad::

ขอบคุณที่มาเป็นตัวอย่าง อยู่มานานตอบ13เรื่อง แถมตอบเฉพาะอันที่ซ่อนของผม
ไม่เคยมีนํ้าใจขอบคุณใคร ไปดูดที่อื่นนะครับ ที่นี่ไม่ต้อนรับคนมักง่ายไร้นํ้าใจ

ิ22goodboy

::Oops:น่าดูทุกเรื้องเลย

ดีครับ มาเรื่อยๆ

paozakiboy1

ชอบมากครับ

B6105280

Sora ผอมเพรียวแบบเดิมดีที่สุด

Edit nagase เอาเรื่อง

sangsang

ผมสั้นๆเป็นอะไรที่ดูแปลกไปอีกแบบ ส่วนมากเจอแต่ผมยาวๆ

marinefish08

ชอบแนวนี้ด้วยเหมือนกันครับ

ball20

ชุดนี้นางเอกน่ารักทุกเรื่องเลยครับ

แต่ชุดนี้ผมฝากอยู่สามวัน ทำภาพอีกสองชั่วโมง สร้างกระทู้อีก1ชั่วโมง คุณตอบแบบนี้ซํ้าๆกันมา5กระทู้ ไปเถอะครับ

eeb

แหม่ มีการเอาสาวผมสั้นมาให้วอร์มมือรอก่อนด้วย โหดจริงๆ

ส่วนตัวชอบแนวสาวอวบ หรือมีอายุหน่อยๆ ด้วยซ้ำ
ส่วนแนวบางกรอบนี่ไม่ใช่ทางเลย   
แต่ แต่ กรณี Nagase Yui  นี่ยกเว้นเลย
อาจเพราะหน้าน้องซื่อๆ น่าเอ็นดู แล้วเวลาเล่นก็ดูมีอารมณ์ร่วมสุดๆ
เลยกลายเป็นโดนตกอย่างเต็มเปา

ปล.แล้วน้องเหมาะกับการโดนกระทำ รังแกด้วย 
ปล.2 อยากดูน้องทอมเจ้าฮะ  แล้ว โง้ยยย

akejunhom

::Bloody::สาวผมสั้นก้อน่าดูไปอีกแบบคับ ขอบคุนมากคับผม

civil2

ปกติจะชอบสาวผมยาว แต่เห็นสาวผมสั้นในนี้แล้วแบบว่า น่ารักทุกคนเลยฮะ

ถ้ามีแฟนพันแท้AVผมว่าจะไป 55

superdo

nagase yui นี่ดีมักๆบอกเลย ใครไม่เคยดูต้องดูนะครับ

คลิ๊กได้นะจ๊ะ
▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ X♥ONLY ▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒▒ (ทางลัดย้อนกลับหน้าแรก :P)

midnightman

ลากเก้าอี้มารอสาวทอมเหมือนกัน แต่ของแถมก็เด็ดไม่ใช่น้อย โดยเฉพาะ Nagase Yui อันนี้เป็นแฟนเลยครับ ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆ

onibakuzuza

มีไฟล์ซับไทยด้วยนานแล้วที่ไม่เจอครับ​ ขอบคุณ​มากครับที่หามาแนวๆนี้openloadโหลดง่ายด้วยขอบคุณ​มากนะครับที่นำมาแบ่งปัน(ผมชอบแนวๆสาวทอมภรรยาที่บ้านนี้ก็ห้าวๆมาก่อนตอนนี้จะแต่งแล้วครับ555ฟื้นฟูอารมณ์​สักหน่อยนะครับ)​ขอบคุณ​ครับ

fuckerman

เห็นแล้วนึกถึงความหลัง ตอนเป็นวัยรุ่น สมัยนั้นหลานเรียนอยู่ ม ปลาย ได้กะเพื่อนหลานสองสามคน เมื่อก่อน ม ปลาย บางโรงเรียน ยังไม่ให้ผมยาว ก็ผมสั้นแบบนี้แหละ  ชอบๆ