ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - ep03. แมวไม่อยู่1

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 07, 2019, 08:48:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

arsenyo

เอาแล้วนายฟลุ๊ค สมใจแน่นอน

Kwang,ploy

::Cheeky::

แฟนพระเอกน่าจะกำลังโดนพี่ปั๊บ ทำความฝันของพระเอกให้เป็นจริงอยู่แน่เลย

แต่ทำไมถึงรู้สึกว่า คนขับGrab Car จะมาแจมด้วยก็ไม่รู้ ...

เนื้อเรื่องสนุกมากต้องลุ้นกันต่ออย่างระทึกใจ
แต่สาวโอจะกล้าบอกความจริงไหมนะ
แล้วพระเอกจะมีความรู้สึกยังไง รับได้จริงหรือป่าว ... จะดราม่า หรือได้ไปต่อกันยาวๆน้า

Noproblemman

เรื่องจริงยังไงก็ไม่รู้
แต่ผัวคิดไปไกลแล้ว
ขอบคุณครับ

oraphe

game smith

รีบกลับบ้านด่วนคับ
แมวโดนหนูแทะแล้ววว

เดช12341

ผัวไม่อยู่เมียคงนอนเหงาน่าดู ::Hunger::

blackjack

::Horror::  สงสัยจะไม่รอดแน่ๆ. ถามว่าจะกลับตอนไหนไว้ด้วยสงสัยจะชวนพี่เขาค้างที่บ้านหรือเปล่านะ อิอิ คิดแล้วเสียว. สงสัยคงไม่รอดแน่ๆ งานนี้มีจัดหนักชัวร์ ขอต่อเลยได้มั้ยในค้างแบบสุดๆ เลยครับอิอิ

mighty

หยอกหลอกๆกลายเป็นติดใจหล่ะขำไม่ออกจิงจิงนะ

xonly8board board

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ตุลาคม 07, 2019, 09:13:54 หลังเที่ยง
เสียงโอ แปลกๆ  ทั้งเมื่อคืน  ทั้งตอน สายของวัน  แบบนี้ คิดเป็นอย่างอื่นไม่ได้   นอกจาก อะจื๊ยๆ......เมื่อคืนพี่ปั๊บมาส่ง แล้วคงไม่กลับแหละ  พี่แกคงจะ ล่อกันยาว หนักหน่วง ถึงได้ตื่นสาย เอาป่านนี้
     ภาวนา  ให้ กลับบ้านไปเจอ ฉากเด็ด ทีเถอะ  ถึงจะปวดใจ แปล็บๆ แต่ก็อยากเห็น ไอ้ที่คิดอยู่ในสมองเนี่ยให้มันเป็นจริงทีเท๊อะ....... เชื่อสิ ว่าใจแป๊ว  แต่หำโด่ ชัวร์  ว่าแล้ว ก็ต้องขอล้างหม้อ ต่อ จากพี่ปั๊บ ด้วยยิ่งดี   อุยยยยยยยย   ซ๊ดดดดด   นี่แค่คิดนะ  อิอิ ::Sobad::   ::Foo::

555 คิดซะดังเลย ชอบๆเม้นแบบนี้  ::WowWow::

xonly8board board

อ้างจาก: Kwang,ploy เมื่อ ตุลาคม 07, 2019, 09:35:18 หลังเที่ยง
::Cheeky::

แฟนพระเอกน่าจะกำลังโดนพี่ปั๊บ ทำความฝันของพระเอกให้เป็นจริงอยู่แน่เลย

แต่ทำไมถึงรู้สึกว่า คนขับGrab Car จะมาแจมด้วยก็ไม่รู้ ...

เนื้อเรื่องสนุกมากต้องลุ้นกันต่ออย่างระทึกใจ
แต่สาวโอจะกล้าบอกความจริงไหมนะ
แล้วพระเอกจะมีความรู้สึกยังไง รับได้จริงหรือป่าว ... จะดราม่า หรือได้ไปต่อกันยาวๆน้า

โว๊ะ!!! เจ๋งมากเลยครับ   ::WowWow::

aeonly89

ปั๊ปๆ โดนพี่ป๊าปๆ ออกไปขนาดนั้นหละ อย่าปล่อยให้รอด

kungkrub

ปูเนื้อเรื่องมาขนาดนี้แล้ว ถ้าไม่โดนรุ่นพี่เย็ดก็ยังไงๆอยู่นะ  ::Grimace::

gootum4676

สงใสโดนพี่ปั้๊ปเขี่ยเล่นอยู่แน่ๆๆเลยคับ กุกกักๆๆ

bbkja555

peteblack

โอร่านถูกใจจริงๆครับ รอติดตามผลงานนะครับ

ส่วนไอเดียที่ผมอยากจะเสนอคือ อยากให้เขียนในมุมมองโอด้วยอ่ะครับ ว่าลับหลังผัวโอร่านจริงๆอะไรแบบนี้ครับ