ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอ...มาเจอพี่ ตอนจบที่แท้จริง (แบบหักมุม)

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 08, 2019, 05:50:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ตุลาคม 08, 2019, 07:09:19 หลังเที่ยง
บอกตามตรงเลยครับ ตอนนี้ ผมจิตตกไปพร้อมกันกับ ตาม ไปแล้วครับ  และก็เชื่อว่า หลายท่าน ที่ได้อ่าน พาร์ทนี้ คงเป็นเหมือนผมแหละ   ::Crying::  ตอนนี้ มันมองหาความเสียวไม่เจอเลยสักนิ๊ดดดดด.... ::Elder::  ทำไม่ คนดีๆ มักจะโชคร้ายนะ  สงสารตามครับ.......
    แต่ผลกรรม ที่นี่ กับไท  ทำร่วมกัน มันก็  ตามสนองเขาทั้งสองไม่แพ้กัน   ::Foo::   
    สุดท้าย นี้  ต้องขอขอบคุณ ไรท์ เป็นอย่าง มาก ครับ ที่ นำผลงาน ชิ้นนี้ ปิดจ็อบ ได้อย่าง สมบูรณ์   ส่วนใครจะชอบ จบ แบบไหน  ก็ เลือก เอา เอง  สักพาร์ท  ละกัน เนอะ!?   ขอบคุณอีกครั้งครับ ::Thankyou::
ขอบคุณครับ แต่เรื่องราวของรี่ยังไม่จบครับมีต่ออีกครับ
Koog Google

blackjack

::Dizzy::  สามีคงรู้อะไรที่รี่ท้องแน่ๆ สงสารสามีรี่จับใจเลย

××Mon××

คิดว่าตามคงช๊อคก็ในเมื่อตามอยู่ต่างประเทศแล้วรี่ท้อง มันก็น่าสงสัยใหม

0851655958

Mix_Xer

หักมุมแบบที่ตามก็มีชู้เหมือนกันรึเปล่าเนี้ย

kul1

มาแล้ว แต่จั่วหัวมาแบบนี้สงสัย พระเอกของเราต้องออกตัวแรงกว่าแน่เลย

peddo

มีเมียอย่างนี้ถ้าทำใจไม่ได้ก็เลิกเถอะครับ มีไว้เอามันอย่างเดียว มันเอาเราคนเดียวไม่พอหรอก
ขอบคุณครับ