ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tetsuna]Onnanoko ni Naru Appli Bangaihen Kouhen ตอนพิเศษ 2 [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 09, 2019, 06:39:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Sweat::  ดูทรงแล้วก็ไม่น่าจะแก้แค้นอะไรเค้าได้นะ

::Ajark:: กลายเป็นจบแฮปปี้ไปซะงั้น นึกว่าจะจบแบบดาร์ก ๆ

noohun

ตอนนี้ ตัวเอกมีความเบี่ยงเบนแต่แรก ดังนั้นเรื่องจะเก็บพ๊อยต์กลับร่าง คงไม่เอามาเป็นพล๊อตอีก
แต่ก็คงไม่แคล้ว โดนนายโจทย์เก่าจับไปเป็นทาสกามตามรุ่นพี่ทั้ง2ท่านนั่นล่ะ

รอบนี้ ตอนจบออกเทาๆ แต่ก็ติดค-ยไปอีกคน
ซีรี่นี้ จะมีใครได้กลับเป็นชายมั้ยเนี่ย

Noproblemman

ใจมันไปก่อนแล้วนี่ พอตัวตามไปได้
งานนี้ก็เลยเตลิด ท่าทางจะกลับยากแล้ว

น้ำแตกแล้วยังไม่แยกทาง
งานนี้ยาวไป
ขอบคุณครับ

alaaum

เสร็จคนรู้จักแน่ๆทรงนี้

Edit โห ควงกันได้เป็นปีเลยนะ ไม่ต้องกลับเป็นผู้ชายแล้วล่ะ

nekki

ผมว่าความอยากของนางเอกชนะความกลัวอยู่ดีสุดท้ายก็ติดใจอยู่ดีละ นางเอกออกจะร่านซะขนาดนั้น

ติดใจควงต่อเป็นปีซะงั้น เอาเถอะถือว่านางเอกชอบก็โอเครละ

exhausis123

อ่านเรื่องนี้ แล้วคิดไปคิดมา
ถ้าเป็นเรามีเพื่อนที่เป็นผู้ชาย แล้วเจออีกทีกลายเป็นสาวไปแล้ว
จะยังกล้ามีอะไรกันอยู่มะนะ

อ่ะนะ สุดท้ายจากคู่กัดเลยกลายเป็นคู่รักไป

Tdestiny

มันจะไม่ตกใจจริงๆหรอ แถมมาถึงแปปเดียวก็ล้วงเลย

โหดร้ายเกิ๊นนน

จบสวยแบบพลิคโผลจริงๆเรื่องนี้

tcm12599

ใช้แอพคุ้มสุดแล้วมั้งคนนี้  แต่ซวยไปหน่อย ::DookDig::  แต่ว่าอย่าเสียคนเดียวตอนก่อนหน้านะ  ::Orz::

ใช้คุ้มจริงๆด้วย  สบายใจ  เจ้าตัวถูกใจซะด้วย 

Summermay

หน้าตาโคตรไม่น่าไว้ใจ ว่าแต่มีอารมณ์กับเพื่อนผู้ชายแปลงเพศ ต้องหื่นเบอร์ไหนฟะ ไม่กลัวเจอสาวงูรึไง

siwapol55

ตอนจบ สงสัยได้กลายเป็นทาสเพื่อนชายไปอีกคนแน่
ขอบคุณมากครับ
กลายเป็นจบดีกว่าคิด เหมือนค้นพบเส้นทางของตัวเองมากกว่า

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เค้ากลายเป็นญไปแล้ว  เองก็อุสาห์จำเค้าได้อีกนะ

กลายเป็นญทั้งกายทั้งใจซะละ

pfrankz

ซวยจริงๆเจอกับอริเก่าสมัยเด็ก

มันจำได้ยังไงเนี่ย

โดนจัดหนักแล้วติดใจซะงั้น 

masterai

เอ้าไปกะเค้าซะงั้น อย่างว่าถ้าเป็นตัวเราจะรู้สึกยังไงเน้อ

pandanous

ไอ้ผู้ชายนี่นิสัยเลวจริง แกล้งทั้งตอนเป็นผู้ชายละก็ผู้หญิง คิดว่าน่าจะจบแบบฝ่ายหญิงเอาคืนให้หนักๆ จับตัดให้ด้วนเลยไรงี้
Edit อ่าวเห้ย ไมเป็นงี้ อย่าไปควงเค้าสิหนู