ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Himitsu no Yakata คฤหาสน์ลับอัพโชค [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2019, 02:47:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เดี๋ยวนี้จารย์ Yanagawa Rio ชอบวาดเรื่องแนวแปลกๆ เรื่องก่อนก็เมืองลับแลบูชาดุ้น
เรื่องนี้ผมสะดุดตอนแรกเลยลองแปลดู พอแปลไปเฮ้ย นี่มันแนวอะไรฟระ
Incest? Fantasy? Action? 3p? Treesome? แต่ถือว่าได้ใจผมอยู่ แปลกดี

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

กฎการขออ่าน

1. เดาซิว่าเรื่องนี้เป็นแนวไหน จะจบอย่างไร อะไรก็ได้เอาสักอย่างเกี่ยวกับเนื้อหาตอนต้น

2. อ่านเสร็จกลับมาEditคุยกันว่าคิดยังไง มึนกับเนื้อเรื่องมั้ย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kenata

ทายว่า จบแบบ 3P คุณพ่อ โดน คุณลูกยิงกระบาล แล้ว Incest พี่สาว+เมด แทน

edit : เหอ เหอ คุณพ่อ เอามา ปล่อยไว้เอง จะบ่นอะไรฟ่ะ

::Oops::

B&B

เอ่ออ ถ้าให้พูดน่าจะออกแนว incest พ่อลูกธรรมดาทั่วไปมากกว่านะครับไม่ถีงขั่น Fantasy​ จร้าแค่คล้ายคลึงเท่านั้น แถม 3p เป็นของแถมเท่าเอง

แต่อาจจะมีแนวพี่น้องท้ายๆ ตอนจบ แต่รู้ไหมผมอยากให้พ่อมันโดนยิงตายในตอนจบ ก็ไม่รู้สิ แค่ลางสังหรณ์

::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::

มันต้องให้ได้อย่างนี้สิ อย่างที่เดาไว้จริงๆ ไอ้ลางสังหรณ์​ขั้นนี้มันอารายยยย ทำไมตอนกดกาฉาไม่ดีแบบนี้บ้างฟ่ะ เกลืออยู่นั้นแหละ พอดีกดกาฉาตามลางสังหรณ์​นะเอ่อ

เรื่องนี้แอบ Action​ เหมือนกันนะ แต่จบง่ายไปนิด น่าจะต่ออีกหน่อย พระเอกดูบทน้อยๆ ไม่ค่อยโดดเด่นอย่างที่คิดไว้ แต่ก็สนุกดีเหมือนกัน

ชอบสาวผิวแทนคร้าบบบบ นางคือน​างเอกคร้าบบบบ อิอิ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ไม่เชิงแนวแปลกนะครับ แต่ก็สนุกดีเหมือนกันนะ ถ้าเป็นไปได้ หาแนวนี้มาให้อ่านอีกสักเรื่องสองเรื่องก็ดีนะครับ อิอิ

sutee seechart

ถ้าเป็นลูกแห่งเทพีโชคลาภจริง ถ้าได้กันเอง incent จะต้องมีพลังโชคลาภเพิ่มเป็น 2 เท่าแน่นอน
--------------
เดาเรื่องไม่ผิ
แต่ติดใจตรงมีคนรับใช้ผิวสีนี่แหละ ถ้าได้ 3 some อีกคนขาว อีกคนเข้มๆ โคตรสุดครับ

Paladin Din

::HoHo:: ::HoHo::เดาว่า เรียวโนะสุเกะ จะได้xxxกับพี่สาวและแม่บ้าน แทนพ่อที่อับโชคลง อิอิ

popterman

เนื้อเรื่องแปลกใหม่ดี รอติดตามต่อครับ

ไม่ต้องหรอก ไปมักง่ายเวปอื่นนะ

keatmano

เรื่องของผู้ชายที่เห็นแก่ตัวซึ่งก็น่าจะมีบทที่ทำให้ต้องได้รับการชดใช้ อาจจะเป็นลูกชายเข้าร่วมกับพี่สาวต่างแม่เพื่อรับโชคทั้งหลายมาก่อน แล้วพอพ่อมาเพื่อหวังเติมโชค แต่โดนลูกชายเอาไปก่อนแล้ว พอจะพิสูจน์โชค คราวนี้ลูกปืนเลยลั่น แล้วก็ตาย

ความเป็นพ่อลูกไม่สำคัญกว่าทรัพย์สิน ... มันแย่จริง ๆ

Soulsteal Attapon

ตัวเอกน่าจะอยากช่วยพี่สาว ที่โดนพ่อตัวเองข่มขืน แต่น่าต้องได้กับพี่สาวก่อนเพื่อเอาโชคมาเข้าตัวเองแล้ว พ่อก็จะโชคหมด คือถ้าพ่อไม่ตายก็ต้องเสียสติ แต่ที่แน่ๆ ตัวเอกได้เล่นเมดแน่นอน อิอิ

edit : นั่นไง อย่างที่เดาแต่ผิดไปนิดตรงที่นึกว่าจะได้เมดก่อนแล้วถึงได้พี่สาว ดันสลับเป็นได้พี่สาวก่อนซธงั้น แต่ตอนจบ พ่อก็ตายจริงๆเพราะโดนตัวเอก ยสตน. พี่สาวไปหลายดอกดูดโชคจากพ่อกลับไปหมด 5555555

B6105280

น่าจะเป็นแนวพลังวิเศษ แล้วพระเอก้ฆ่าพ่อตัวเอง

Edit ดวงซวยฉิบหาย แม็กหมดเฉย

กระสุนมันขัดลำกล้องครับ ดวงกลับด้าน

อรรถพร โทอิ้ง

พอส คล้ายๆแบบหวังผลประโยชน์ละหลอกใช้เลยครับ แต่ไม่น่าจะตับเท่าไหร่

จบสวยงามมาก เป็นพอสเรื่องที่ดีมากเลยครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

คนพ่อนี่เห็นแก่ประโยชน์ของตัวเองจริงๆ เริ่มตั้งแต่คนแม่แล้ว เอาทำเมียเพื่อหวังพลังพิเศษเท่านั้น พอแม่ตายก็เอาลูกสาว ทำเมียเพื่อหวังพลังพิเศษอีก แล้วพอลูกชายกลับมาก็หวังอยากให้สืบทอดอีก แต่ดูเหมือนลูกชายจะไม่ชอบวิธีการของคนพ่อ คำพูดของแม่บ้านที่บอกว่าถ้าคนพ่อตายทุกคนก็จะพ้นจากสภาพที่เป็นอยู่ แถมยังถูกคนพ่อพูดถากถางอีก แบบนี้ก็คงจะโดนลูกชายกำจัดแน่นอนเลย....หึหึ
   หึหึ....กลายเป็นว่าเรียวโนะสุเกะเป็นลูกแม่เดียวกัน แถมยังทำให้พี่สาวท้องได้อีก เลยทำให้ดวงของคนพ่ออ่อนลง จนสามารถกำจัดได้ แต่งานนี้คุ้มมากๆเลยได้ทั้งพี่สาวคนสวยได้ทั้งเมดคนงามเป็นเมีย....อิอิ

CoolNook Thangsakul

เดาว่า ลูก คงกินทั้งเมด ทั้งพี่สาว แล้วช่วยกันเก็บคุณพ่อละมั้ง

cdot

มาแนวนี้ ผมขอเป็น น้องได้กับพี่ พลังย้ายไปที่น้อง 555

หลังอ่านจบ เกือบถูกด้วยแหะ แต่เหมือนพระเอกมันไหลตามเรื่องง่ายไป แล้วตัดจบง่ายไปแหะ นึกว่าจะมีดราม่าเข้มกว่านี้อีก

elviswhat

เป็นพี่ต้องต่างแม่น้องชายมารับโชคแทนพ่อไง พ่อเลยหมดโชคมาตกที่ลูกชายหมดจะทำอะไรก็โชคเข้าข้างทำให้สาว ๆ ได้รับอิสระภาพจากพ่อจอมชั่วร้าย

น้อลมีลูกกับพี่สาวแถมคนใช้ที่จงรักภัคดีขนาดนี้ เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอมแล้วแบบนี้ แต่คนบ้าอะไรจัดกันยังไม่ทันข้ามวันเลยท้องป่องซะละ น้ำเชื้อดีจริง ๆ นะเนี่ยพ่อหนุ่มเคียวสุเกะ

pui7919

คล้ายๆมังกรซ่อนลายเลย  การ์ตูนเก่าสมัยเด็กๆชอบมาก สงสัยXกับพี่สาวทีเดียวพลังไปอยู่ที่น้องชายหมดแน่ๆ