ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Himitsu no Yakata คฤหาสน์ลับอัพโชค [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2019, 02:47:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nikkyp

ลูกจัดการพ่อ แล้วก็เอาเมียพ่อมาครองเองแน่ๆ แต่เดาตอนจบไม่ออกเลยครับ

EDIT: อ่อ เพิ่งเข้าใจว่าพระเอก นางเอก เป็นพี่น้องกัน เรื่องสั้นจริงๆนะครับ 55+
เกือบไม่เข้าใจ

ddcc

อะไรฟระเนี่ย อยู่ดีก็พามา อยู่ดีก็ให้เจอพี่สาว อยู่ดีพระเอกก็หน้าแดง อยู่ดีพี่สาวดันโดนพ่องาบไปแล้ว อยู่ดีมาเวทมนตร์ ผมเดาว่าเรื่องนี้เกี่ยวกับกาวล้วนๆเลย พ่อมันกาว ตัวเองเก่งดันอ้างเวทมนตร์ เดาสุดๆไปเลยมั้ยล่ะ555
มั่วสุดๆเลยว้อยย555 ท้องกันไวดีเนอะ ถ้าพ่อไม่ตาย ลูกพระเอกจะเรียกว่าอะไรอ่ะ ปู่ หรือ ตา 5555
ก็ไม่งงนะ

nekki

จะพาพระเอกมาเป็นตัวแทนทำไมหว่า อันนี้มันปักธงฆ่าตัวตายชัดๆ ปกติก็ดวงดีอยู่แล้วเอาพระเอกมาขัดดวงตัวเองชัดๆ

ก็บอกแล้วเอามาปักแฟล็คฆ่าตัวตายชัดๆ
ปล.คุณเมทสุดยอด น่ารักมากครับ555

ipor

อย่างแรก ต้องรับพลังจากพี่สาวก่อน เพราะต้องเอาชนะพ่อ ต่อไปคือการ ผ่อนคลายกะเมด อิอิอิ

นั่นไงเมื่อได้รับพลังมาแล้วก้อสามารถต่อกรกับพ่อได้.........คนอะไรอับโชคขนาดนั้น

dryice32

น้องต้องพยายามดึงโชคมาจากพ่อเพื่อช่วยพี่สาวในฮาเร็มแน่นอน

Edit ตัดจบสั้นไปหน่อยนึกว่าจะมีหลายตอน อยากให้พระเอกใช้พลังสร้างฮาเร็มเพื่อขึ้นมาแทนพ่อด้วย

thai4id

โชคลาภ ถ้าทำแบบนี้ได้ ใครจะปล่อย

น่าพาไปเข้าบ่อนนะ คงรวยเลย
อะไรๆ ก็กู

tadds

พระเอกอาจโดนหลอกให้ทำลูกมั้งครับ
Edit สุดท้ายพ่อตายสะงั้น555

virgoranger

สูบเอาพลังโชคลาภจากพี่สาวแล้วพ่อโชคหมดตาย555น

Edit สอยกันทั้งวันทั้งคืนจน จนพลังโชคพ่อหมด พ่อยิงไม่โดนอีดสุดจัด

veronicaz

งานดีน่าสนใจมากครับ เปิดมาแม่งก้อบ้าๆบอๆมีแกนเงี่ยนตรงกลาง ใช้ได้ๆๆ

ว่าแต่ ผมก้อลุ้นให้ให้หวยออก จบแบบดาร์คนะ แบบแตกในได้ลูกสาว คลอดออกมาเจอพ่อโซ้ยซ้ำ ครบสามเจนเนอเรชั่นเลย

yopern

ก่อนอื่นเลย ต้องจัดพี่สาวเสียก่อน อาจจะทำให้ความโชคดีของพ่อลดลงหรือเสื่อมอะไรประเภทนั้น แล้วความโชคดีจะมาอยู่ที่ตัวน้องแทน ( เดาล้วนๆเลย )

edit จัดไปแค่คืนเดียวพี่ท้องซะแล้ว  งานหนักก็ตกไปที่เมดละซิ

siwapeeza

พอได้จัดทั้งสองแล้วน่าจะมาแนที่พ่อเลย พ่อคงหมดโชคทันทีแน่ๆเลย

สุดท้ายพ่อดับอนาถจริงๆด้วย

FAEROH

เนื้อเรื่องมันน่าติดตามยิ่งนักพะย่ะค่ะ หนุ่มน้อยผู้ที่กำลังจะได้ครอบครองโชคลาภ 

------------------------------
อินกับแนวแบบนี้จริงๆ พี่น้องท้องชนกัน แล้วพ่อแท้ๆต้องตายเพราะพี่สาวคนสวย  แต่พ่อแกมันเลวจริงๆแหละๆ  ::Goaway::

tuix

สรุปว่าคนพ่อเย็ดลูกสาวตัวเองเพื่อโชคลาภทางธุรกิจสินะ
แต่เป็นแนวรัสเซี่ยนรูเล็ตเพื่อเพิ่มความตื่นเต้น หรือ ยืนยันความโชคดี อีกด้วย

เนื้อเรื่องดาร์คเหมือนกันนะเนี่ย
พ่อเย็ดลูกสาว น้องชายเย็ดพี่สาวแล้วท้อง
ลูกชายยิงพ่อตาย แล้วหนีไปกับพี่สาว
แต่ก็จบแบบแฮปปี้เอนดิ้ง

วทัญญู ศร

พ่อพาพระเอกมาเอาโชคแต่โชคดันไปอยู่ที่พระเอก
แต่ก็สนุกดีเหมือนกันนะ ถ้าเป็นไปได้ หาแนวนี้มาให้อ่านอีกสักเรื่องสองเรื่องก็ดีนะครับ อิอิ

มักง่ายก็อปตอบ เชิญที่อื่น

nowhereman

เนื่อเรื่องน่าสนใจจริงๆ คาดว่าตอนจบสองพี่น้องน่าจะร่วมมือกัน  เอาโชคเป็นของตัวเองแล้วจัดการกับพ่อซะ

ร่วมมือกันอย่างที่คิดจริงๆด้วย แต่ไม่นึกว่าจะมีหักมุมธุรกิจล่ม แต่ดวงยังดีพอรอกลับมาได้