ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cherry (1)

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 09, 2019, 05:59:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

นิละน้อกรรมติดจรวด

John Conner

ทำไมกรรมตามมาทันเร็วจัง เอาน่า สวยแบบนี้เดี๋ยวก็หาใหม่ได้เนอะ

dodoza2

เวรกรรมมีจริงๆครับ แต่เนื้อเรื่องจะดำเนินยังไงต่อน้อรอครับรอ

sophon1

Phoowadol

กรรมเกิดจากการกระทำ  ที่รี่ต้องเป็นแบบนี้ จะโทษใครอื่นไม่ได้ นอกจากตัวเองนั่นหละ กิเลส ตัณหา ราคะ ครอบงำบังตา  เสียจน ต้อง สูญเสีย คนดีๆ ที่มีแต่รักแท้ ให้กับนี่ ไป.อย่างไม่น่าให้อภัย...... ::Crying::   มันคือสัจธรรม จริง  การที่กว่าเราจะรู้ ว่า อันไหนคือเพชรแท้  ก็ต้องสูญเสียไปซะก่อน  เฮ้อ!?  ::Foo::  น่าเห็นใจนะ  แต่ว่า  จะไงดีหละ  ตามเขารัก รี่ แน่นอน แต่จะให้อภัย ง่ายๆนะเหรอ  มันยากจะทำใจอยู่นะ  แต่ก็ไม่แน่  บทสรุป สุดท้าย เขาอาจ กลับมาคืนดีกันก็เป็นได้ กาลเวลา.อาจ จะทำให้ทั้งสอง โหย หา อาทร กันก็ได้  แบบว่า   ทั้งรักทั้งเกลียด  แต่รักมากกว่า  ?
    เฮ้ย......เอาอีกละ นี่เรา คิดไปไหน ไกล เกินไปรึเปล่า นิ 555.. ::Sobad::

Koog Google

อ้างจาก: phoowadol เมื่อ ตุลาคม 09, 2019, 06:52:55 หลังเที่ยง
กรรมเกิดจากการกระทำ  ที่รี่ต้องเป็นแบบนี้ จะโทษใครอื่นไม่ได้ นอกจากตัวเองนั่นหละ กิเลส ตัณหา ราคะ ครอบงำบังตา  เสียจน ต้อง สูญเสีย คนดีๆ ที่มีแต่รักแท้ ให้กับนี่ ไป.อย่างไม่น่าให้อภัย...... ::Crying::   มันคือสัจธรรม จริง  การที่กว่าเราจะรู้ ว่า อันไหนคือเพชรแท้  ก็ต้องสูญเสียไปซะก่อน  เฮ้อ!?  ::Foo::  น่าเห็นใจนะ  แต่ว่า  จะไงดีหละ  ตามเขารัก รี่ แน่นอน แต่จะให้อภัย ง่ายๆนะเหรอ  มันยากจะทำใจอยู่นะ  แต่ก็ไม่แน่  บทสรุป สุดท้าย เขาอาจ กลับมาคืนดีกันก็เป็นได้ กาลเวลา.อาจ จะทำให้ทั้งสอง โหย หา อาทร กันก็ได้  แบบว่า   ทั้งรักทั้งเกลียด  แต่รักมากกว่า  ?
    เฮ้ย......เอาอีกละ นี่เรา คิดไปไหน ไกล เกินไปรึเปล่า นิ 555.. ::Sobad::
ก็ไม่แน่นะครับ ฮ่าๆต้องดูกันต่อไป
Koog Google

Ganakorn Gongmag

ถึงลีลา เซ็กจะดีจริง แต่ก็ควรจะแยกให้ออกนะ กับความจริง อนาคต

novem_ber

มาลุ้นกันต่อไปกับเรื่องนี้
ขอบคุณ

Anawat Por

ไม่ต้องไปแคร์ไทหรอกพอคลอดลูดเสร็ก็หาใหม่ได้

peddo

เกรงว่าเรื่องจะลามไปถึงเพื่อนๆทั้งแก๊งสิครับน้องรี่ น่าจะต้องรอตามกลับมาแก้แค้นก่อน กรรมถึงจะตามถึงไท
ขอบคุณ​ครับ​

akerue

นิสัยแบบนี้ไม่มีหยุดอยู่ที่คนเดียวหรอก

sutee seechart

เนื้อเรื่องช่วงหลังๆ มาสั้น และข้ามไปข้ามมานิดนึงครับ
ผมพยายามเรียงTIMELINE แล้ว ยังงงๆ เหมือนกัน ต้องย้อนกลับไปกลับมาทุกครั้งที่อ่าน

po3026

คุณเธอคิดถึงใคร ไทหรือทาม

blackjack

::Hmmm::  ดูสิ รี่จะเดินไปทางไหนหลังจากพลาดมาแล้ว

pputter

จะไปยังไงต่อนะ ลุ้นๆ