ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - ep04.แมวไม่อยู่ 2

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 09, 2019, 09:34:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chere Mat

อ้าวทำไมไม่เจอหล่ะอดดูเลย ::Shy::

I2ta3ta3

พี่ปั๊ปน่าจะได้เปนชู้คนแรก

sachinha

เอนก ใจดี

พี่ปั๊บโทรเช็คงาน แล้วชวนไปเยต่อ

momotaro z

โทรมาขัดจังหวะพอดี แสดงว่าแอบเห็นแน่เลย

mootest

หรือโทรมาถามว่าคืนนี้ไปหาได้อีกมั้ย อิอิ

maitree_kongton

สงสัยพี่ปั๊บคงจะโทรตามมาเพื่อเก็บงานต่อให้เสร็จ

nongfriend

สงสัยโทรมาถามว่าไหวมั้ย อยากโดนอีกมั้ย555

amkook

ลุ้นมากเลยครับ น้องโอคนสวย

YOGI02

โทรมาเช็คแน่เลยว่าสามีมายัง

chaiyota

ทำไปคุยโทรไป น่าจะเสียวน่าดู

myidol

ท่านนักประพันธ์เข้าใจเล่นกับจินตนาการของคน พระเอกและคนอ่านน่าจะเสียววาบไปกับจินตนาการแต่คนละแบบ บรรยากาศในเรื่องดูน่าสงสัยว่ามันเรื่องจริงแล้วด้นสดเพราะจวนตัว หรือไม่มีอะไรจริงๆ มุมคนอ่านอย่างผมใจหวิวเลย อินมาก จะควยแข็งก็ใช่แต่อีกใจก็แบบว่า นังเมียงูพิษ 5555 ยังชอบในบทพูดนางเอก น่ารักแฝงอารมณ์เงี่ยน ขออย่าให้นางเอกโดนเย็ดไวไปนะครับ เอาให้คนอ่านลงแดงเลย ผมนี่ก็ลงแดงอยู่

silverwolf

มาไม่ทันตลอดเลยน่ะ ตาฟลุ๊ก ตอนนี้ก็ตอนที่ 4 แล้วน่ะพ่อคูณ แต่ว่าหนุ่มปั๊ปอยู่ไหนว่า หรือว่ายังอยู่ในบ้านเพราะออกมาไม่ทัน แล้วเข้าไปแอบอยู่ที่ไหน อันนี้น่าคิด

rongler2524