ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - (Behind the Scene) ep01.อรุณสวัสดิ์

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 09, 2019, 09:35:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

meowmeng

h-man

ความลับกับช่างประปา
ยั่วยวนจริงๆน้องโอ

maguro

โอโอโอ  แค่อ่านจินตนาการน้องโอไปไกลแล้ว

xonly8board board

อ้างจาก: silverwolf เมื่อ ตุลาคม 10, 2019, 09:38:42 ก่อนเที่ยง
ผมว่านี้เป็นความคิดที่ดีครับ หลังจากเราได้อ่านจากฝั่งของสามี(ฟลุ๊ก)แล้ว ก็มาเฉยฉากสำคัญในตอนนั้นๆว่าจริงๆเหตุการณ์ที่เกิดกับภรรยา(โอ) นั้นเป็นแบบไหน
ซึ่งจริงๆแล้วผมอยากให้ ตอนของโอออกมาหลังจากตอนของฟล๊กมากเลยครับ เพราะมันเหมือนเป็นการเฉลยว่าในตอนนั้นโอจะโดนหรือว่าไม่โดนครับ

ฝากพิจารณาด้วยครับ

เนื้อเรื่องสนุกมากครับ

เฉลยเร็วก็ไม่ได้ลุ้นสิครับ 555  ::HeyHey::

peteblack

เย้ๆๆๆๆ มีภาคของโอจริงๆด้วย ขอบคุณมากครับ

ติดตามผลงานนะครับ

xonly8board board

อ้างจาก: maitree_kongton เมื่อ ตุลาคม 10, 2019, 09:10:56 ก่อนเที่ยง
สงสัยว่าช่างเอ็มจะวางยาเพื่อกลับมาซ่อมเพิ่มอีกมั้ย

โอ๊ะ!! ร้ายกาจจจ  ::Shower::

somc217

ได้รู้เบื้องหลังโดนครั้งแรกก็คราวนี้เองว่าเรื่องเกิดขึ้นได้ยังไง แล้วเบื้องหลังครั้งอื่นๆล่ะจะได้รับการเปิดเผยอีกมั๊ย รอลุ้นครับ
ขอบคุณมาก

แฟ๊ต บอย

Paitoon Kongsit

ก็อยากให้เมียลองเองนิ..กลัวจะกู่ไม่กลับมากกว่า ลองของคนอื่นไปเรื่อยๆครับ

Mchao01

automilo

delealpi

xleoz

ดวงใจ คำแสงราช

::HoHo::จะถึงขั้นเย็ดใหมนี้โอเอยขอร้องให้เย็ดเถอะถ้าเงี่ยน

Jim Lord