ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

AV Debut ที่น่าสนใจอีก3เรื่อง + ของแถม??

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 10, 2019, 06:02:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rizz`

น่าสนใจทุกเรื่องเลยครับ โดยเฉพาะเรื่องแรก ::HeyHey::

Nickeezz

น่ารักทุกคนเลยครับ ชอบ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะครับท่าน  ::Shy:: ::Shy::

FIREMAN2

ขอบคุณมากเลยนะครับสำหรับการ update หนังใหม่ๆ ขอบคุณครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

babieshottie

ผมรู้สึก Sora Amakawa มีสเนห์แปลกๆนะ  แต่ที่ผมขอบคุณมากๆคือของแถมเป็น Satomi จัง  <3  ::JubuJubu::

gt2010a

คัดมาแต่ละเรื่องแจ่มๆทั้งนั้นครับ  ของแถมก็ยังแจ่มอีก  ต้องดูครับ  ช้าไม่ได้แล้ว

kawee91

benity18

::Dribbling:: สาวเดบิวใหม่ ดูเด็กน่ารักมาก โดยเฉพาะ2คนแรก น่าติดตามผลงานต่อไปจริงๆ  ขอบคุณนะครับ  ::Bloody::

BearBlez

สาวน้อยนางแบบ พอ18แล้วลุยเลย สุดจริงครับ ใจน้องได้มาก สเปกเลย

rainydoll

งานเดบิวท์ !! แต่จยอมรับว่าจริงๆ แล้วโดนของแถมล่อลวงครับ ผมชอบ Satomi Suzuki มากเลย ตามมาตลอด แพ้สาวอวบๆ นัยน์ฺตาแบบเน้ เวลาเล่นแล้วดูร่านๆ เซ็กซี่

Mcguyver

ติดตาม AV Debut ของน้อง Hikari Aozora ก็เพิ่งจะออกมาเดือนตุลาคมนี่แหละ ส่วนค่าย S1 กับน้อง Sora ก็รออยู่เพราะรูปร่างและส่วนสูงของน้อง บวกกับรอยยิ้มน่ารักนี่แหละครับ

kenky

xcom34

ti ok

แต่ละเรื่องเด็กๆ ทั้งนั้น น่าเย็ดมาก ถ้าได้เย็ดจริงๆ คงจะดีสุดๆ

sanitary5612

::Bloody:: เรื่องแรกสูงยาวเข่าดีครับ ส่วนเรื่องอื่นๆ น่ารักสดใสชอบมากเลยครับ

foreveriq

ของแถม 1 นี่เหมือนเคยดูบางเรื่องแต่ไม่ได้เอ๊ะใจว่าเป็นคนเดียวกันน
แต่ถ้ารับงาน ขนาดมี FC2 เยอะขนาดนี้ เดบิล นี่ถือว่ามือใหม่ได้ไหมนะ  ::Thinking::
แต่ของแถมรอบนี้สุดยอดมากเลย