ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

AV Debut ที่น่าสนใจอีก3เรื่อง + ของแถม??

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 10, 2019, 06:02:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับเหนังแล้วจะเห็นลิ้งโหลดเรื่องที่3+ของแถม

คนแรกจากค่าย S1 Sora Amakawa  (天川そら) รหัส SSNI-617 ออกวันที่ 7/11/2019

สัดส่วน สูง 165cm
หน้าอก 87cm Cup F
เอว 56cm
สะโพก 86cm
Twitter @sora_amakawa

คนที่สอง Aiiro Nagi รหัส MIFD-087 ออกวันที่1เดือน11นี้

สาวหมวยมากความสามารถ เล่นกีฬาได้หลากหลาย สังกัดค่าย Moodyz

คนที่สาม Ichinose Kaho สาวน้อยนางแบบ Ero

พอครบ 18 เขยิบมาเล่นเอวีทันที เปลี่ยนชื่อเป็น nakamori sayaka
หนังรหัส DIC-063 ออกวันที่ 4 เดือน 10 (ออกแล้ว)

เรื่องนี้หนังออกแล้วเลยอัพให้แบบOpenload

ของแถม1 (UNCEN) ไม่ต้องเดาไม่ต้องรอนาน

แต่ก่อนที่เธอจะมาเดบิว! มีคนสังเกตุเห็นว่าเธอเคยรับงานและมีหนังขายในเวปFC2
แถมยังเป็นUNCENซะด้วย ถ้าใครคิดว่าใช่หรือไม่ ลองดูและเปรียบเทียบได้ตามสบาย
แต่เธอก็รับงานหลังจากอายุ18น่ะนะ ชื่อเปลี่ยนเยอะมาก ลองคัดมาให้จาก10กว่าเรื่อง

FC2 PPV 626908 Lolly shaved girl is cum shot with scoops and ecchic

FC2 PPV 793288 18-year-old 16th yearning super popular

FC2 PPV 823311 18-year-old 9th time in the famous coffin of active J series

FC2 PPV 887266 Azusa 18 years old Massive cum shot with idol

FC2 PPV 1013964 Azusa 18 years old Girls caught a raw cum sh

FC2 PPV 903292 18 years old 18 th Erotic service Underwear C

เรื่องสุดท้ายนี้น่าจะถ่ายหลังหนังเดบิวของเธออกด้วยรึเปล่า แบบว่าเยกันไปแล้วเปิดหนังเดบิวเธอไปด้วย
อะไรจะสุดขนาดนี้ ผมว่าเธอเหมือนมาเดบิวเพื่อให้ดังขึ้นเท่านั้นเอง ถ้าเป็นแบบนั้นจริงกลัวแสดงไม่นาน

ของแถม2

HEYZO-0270 Satomi Suzuki อาจารย์ซาโตมิสอนเสียวแบบซับไทย

ลิ้งแบบกูเกิลไดร์พร้อมซับ

ลิ้งแบบOpenload

ซับเปล่าๆเอาไปตั้งชื่อให้ตรงกับหนังหรือใส่ในOpenload

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

yental24

ของดีต้อนรับเย็นนี้เลยครับ ปกติไม่ค่อยดู debut แต่เซ็ทนี้พลาดไม่ได้แล้ว

Yoddoi

ของแถมอย่างแจ่ม uncenอืกตะหากสุดยอดเลยครับ

asd1589654

oyoyo

สาวๆเดบิวใหม่ๆ งามๆทั้งนั้น โดยเฉพาะ2คนแรก
ขอเซพไว้เป็นฐานข้อมูลก่อน เดือนหน้าค่อยไล่หาของ

sangsang

สาวๆเดบิวสวยครับ และของแถม uncen ซับไทยอีกอย่างแจ่มเลยครับ

karunsa

รอดู 3 เรื่องที่ออกใหม่นะครับ  ส่วนของแถม Uncen ก็ดีเลยครับ น่ารักด้วย

leolouis

::Glad:: สุดยอดเลยครับพี่ ของแถมโครตรแจ่ม อย่างสุดๆ ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับท่าน

alex2432

สาวๆเดบิวสวยตัวเล็กๆ น่ารักๆ ดีครับผม โดยเฉพาะSora Amakawa สเปกเลยครับ ::Thankyou::

jirasakgolf7

Ichinose Kaho นี่ถือว่าเป็นงาน Debut ที่ใจกล้ามาก ๆ ถ้าเทียบกับคนอื่นที่มาเปิดตัวในค่าย

เป็นไปได้สูงที่เธอจะเคยถ่ายมาก่อน อาจเคยถ่ายงานใต้ดินตั้งแต่ยังไม่ 18 ด้วย

คิดว่าน่าจะคนเดียวกับงาน Uncen ที่มีมาก่อนหน้าครับ

pkksz

เด็ดทั้ง3 เรื่องและของแถมอย่างแจ่มเลย ขอบคุณมากครับ ::Bloody:: ::Thankyou::

Pm Nuttakan

ขอบคุณมากครับ ชอบแบบ uncen มากเลยคนนี้สวยจริง

polka2012

คัดมาให้น่าดูทุกเรื่องเลยครับโดยเฉพาะเรืองแรกผมชอบเป็นพิเศษเลย
ของแถมก็เด็ดดีจริงๆน่ารักสุดๆขอบคุณมากครับ ::WooWoo::

richard123

คัดสรรอย่างคุณภาพมาก ชอบมากครับ ต้องขอขอบคุณเจ้าของกระทู้อย่างมากๆเลยครับต

kumjamoon

แต่ละเรื่องน่ารักทั้งนั้นขอบคุณมากครับ