ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 12, 2019, 04:16:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

ดึงมันไว้มันจะเอาซิงเด็กแกไปแดกแล้ว มั่วชักช้าอยู่ได้ ไม่ทันใจเลยจริงๆ

edit มั่วแต่ตะลึงหมาคาบไปแดกจนได้ โถไอ้มดแดง

strikef.

ดีแล้วที่ยังห้าม แต่ไม่รู้ว่าจะทันไหม ถ้าสายดาร์คจริงต้องเสียบไปแล้วหละ อยากช้าดีนัก จริงๆ สงสารนะ แต่บางครั้งก็อย่าช้าเกินไปนัก สวรรค์เขาไม่ได้ช่วยได้ทุกเรื่องนะ

โหแม่งลึกล้ำ แบบนี้สมน้ำหน้าเอ็งแล้วหละ อย่างเอ็งได้เสียบถือว่าเป็นบุญมากแล้วหละ ไอ้กระจอกเอ๋ย

yoyogoza

โอกาสสุดท้ายละพระเอก. จะซื่อบื่อต่อไปหรือไม่

Edit. อิหยังวะ คู่นี้  สรุปน่าจะเป็นแผนของพี่สาว ไอ้นั่นแหละ 555

dilok211021

พระเอกนี้ ยอมให้เขาได้ตลอดเลย อะไรจะเป็นคนดีขนาดนั้น

ยังจะไปต่อที่โรงแรมอีก คู่นี้อะไรจะยอมกันง่ายขนาดนี้

KPZZTV

อ้างจาก: B&B เมื่อ ตุลาคม 12, 2019, 05:25:53 หลังเที่ยง
ภาพดีกว่าที่ลงเมื่อวานอีกแหะ อันนี้น่าจะตัวจริงสิน่าาา อืมๆ

ภาพดูเข้มมีแสงเงาสวยกว่าจริงๆ แถมลายเส้นกับตัวละครก็กลมกลืนอีก อืมๆ

อีกกี่ปีน่าาา ถึงเราจะทำได้แบบอาจารย์​น่าจะไม่กี่ปีถ้าเราไม่ขี้เกียจ​แง๋๋~ อยากให้ตัวเองหายขี้เกียจจัง

::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ไม่รู้เมนไรดี แต่มาเมนไว้ก่อน เผื่อท่านลงตอน 3 แล้วผมลืมเนื้อเรื่องตอน 2 จะได้กลับมาอ่าน แบบไม่ต้องเมน
ปล.2 เรื่องที่ท่านบอกว่าแปลไม่ไหว ที่แปลแล้วอยากจะอ้วกนั้นเรื่องอะไรเหรอครับ จำไม่ได้จริงๆ ที่จำๆ ได้มีแต่ไอ้เรื่องที่คนวาดเดียวกับเพื่อน้องตัวแสบนะครับ

เรื่องนี้ครับ https://nhentai.net/g/85197/

jarabaman

ไอ้พระเอก จะรอไปถึงไหน ยืนบื้อมานาน กว่าจะพูด 55

เฮ้อ ชวดอีกตามเคย บื้อแท้

Tee001

เห็นแล้วหงุดหงิด พระเอกมันจะปากหนักอะไรนักหนา  จะเสียนางเอกอยู่แล้วนะโว้ย!!!!

สุดท้ายก็โดนตัดหน้าจนได้  นี่พระเอกหรือควายกันแน่ เฮ้อ!!!!

gtonizuka

เอาแล้วไง จะเกิดอะไรขึ้น จังหวะขั้นตอน พอดีเลย เป็นไปตรมแผนสินะ ไปต่อกันอีก

wittaya09

โฮริ จะห้ามทันหรือเปล่านะ

สองพี่น้องสมหวังทั้งคู่เลยครับ

Alubard177

มาแนวเรื่อง level c b เลยแต่รอบนีเตัวนไยังพอมีไรทำ 55

louis100

ลายเส้นภาพไม่เหมือนเรื่องเดียวกันเลยอ่ะอันนี้คนวาดคนละคนป่ะน่ะ
เข้าเรื่องตัั้งแต่ตอนแรกพระเอกเรายืนโง่จนจะโดนตัดหน้าละ

Neanderthal

ลุ้นให้พระเอกได้นางเอก แต่ดูท่าจะเสดไอ้เกรียน
ทำไมต้องโนวิส

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ดูแล้วก็มาตามภาพเต็มอีกรอบ  ภาพดีขึ้น คำแปล แต่พระเอกเราก็ยังไก่อ่อนเหมือนเดิม

เอาจริงๆผมว่าผมดำก็แจ่มนะเว้ย

kriang

พระเอกจะได้ก่อนรึเปล่าน้า แต่มีสลับคู่แน่ๆ

เสร็จคนอื่นก่อนจนได้ แต่มีต่อแน่นอน