ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2019, 05:12:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

siwapol55

ลุงคงซ้ำใจกับแม่นางเอกมาก เลยมาลงที่หลานสาวแทน
และดูท่าแล้วหลานสาวก็คงติดใจ ลุงเป็นแน่
ขอบคุณมากครับ
ตอนหน้าลุงจัดหนักกับหลานเพิ่มขึ้น ทำต่อหน้าน้องชายและพ่อเลยทีเดียว

wittaya09

นานาโอะสวยน่ารักนะครับ คุณลุงผิดหวังจากแม่ ไม่น่าคิดร้ายกับน้องเลย

ได้แก้แค้นสมใจแล้วสินะครับ คุณลุง

DeMo20220

มาละ ::Glad:: เสียคนรักให้น้องชายพอคนรักตายไปก็มาลงความรัก (รักสุดๆ) ที่หลานสาวแทน โอ้ยยยเรื่องนี้หายแล้วตับชำรุด

คุณหลานเองทีแรกก็ไม่ชอบพยายามขัดขืนแต่สุดท้าย....

ขอเข้ามาอ่านแบบแปลเป็นไทยหน่อยนะครับท่าน ::Sweat::

Deep Sea

หน้าตาลุงมันได้จริงๆเห็นความหื่นมาเลยทีเดียว
ลุงเล่นหลานซะเเล้วเป็นตัวเเทนซะแม่ซะเลย

ChaX

ลุงจะล่อหลานตัวเองซะเเล้ว แต่ชื่อเรื่องแปลกๆยุนะดูกันยาวๆ

kit Nana

ลุงแบบนี้ ไม่น่าไว้ใจ
เหมือนฝากปลาย่างไว้กับแมว
แล้วมันจะเหลือไหม???
...
ลุงแก้แค้น...
แล้วกรรมจะตกอยู่กับหลาน....
น่าสงสาร...

longleng

Winterlux

ตาลุงนี่ ทรงหื่นมาเลย มาถึงก็ทักเรื่องนม งงใจกับพ่อจริงๆ ทักขนาดนี้แล้วยังให้มาอยู่กับลูกเฉยยยย 555

แล้วกับแม่นี่มีซัมติงแน่ๆ รอดูหลังจากนี้จะเป็นยังไง  ::Thinking::

xnaja

เห็นแขนตั้งแต่รูปแรกก็คิดละ ไม่ได้โดนดีๆแน่

ผิดคาดไปมาก คิดว่าจะโดนปล้ำ ขืนใจ หรือล่อลวง ข่มขู่ยังไง
ใช้หนังโป๊เปิดล่อ 555 นานาโอะก็อยากรู้อยากเห็นจริงๆเลย
น่าจะเร้าร้อนเหมือนแม่มั้งเนี่ย

wavetome

ชอบลายเส้นมาก แบบว่าอ่านเพลิน แนวนี้น่าจะ mind break เดาว่าสุดท้ายได้ทั้งแม่ได้ทั้งลูก

สุดยอดครับ ชอบลายเส้นมาก รอตอนสองอยู่

ไอ่เต้น ชินจัง

หน้าตาอิลุงแม่มหื่นมาตั้งแต่เข้าประตูบ้าน

Tdestiny

เลวจริงไอลุง อ่านแล้วขัดใจมาก

แต่ตอนจบสุดท้ายนางเอกคงจะติดใจแน่เลย

กลายเป็นลุงนี้ลาภลอยเลย รอชมตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อเลยครับ

Peeba Aomaom

คุ้นๆว่าเคยอ่าน ชอบลายเส้นแบบนี้ครับสวยดี ไม่ได้เข้าเวปมานาน
จำรหัสเดิมไม่ได้แล้ว ตั้งแต่สมัย xonly4
วันนี้เลยใชล็อกอินผ่าน google เอา

pfrankz

ลูกสาวนีี่ดูจเซ้นซิทิฟมากกว่าตกใจอยู่เหมือนกันนะเนี่ย

ลุงจะวางแผนจัดหลานานยังไงดี

ดูแล้วหลานน่าจะติดใจนะเนี่ย

พ่อไม่อยู่ตั้ง3วันท่าทาง จะได้หลาน

HeadEgg

แบบนี้ติดค_ยลุงแน่ ๆ ห้าๆๆ