ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2019, 05:12:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รู้นะว่าอ่านอยู่

มันจะพีคมากๆถ้านานาโอะเป็นลูกตัวเอง

------------------

ไม่ใช่นี่หว่า ดูแล้วไม่น่าจะเคยมีอะไรกับคนแม่ กลายเป็นความแค้นซะงั้น อ่านไปลุ้นไป แต่คนลูกน่ารักดีนะ

piratss

ลุงมาแก้แค้น สงสัยเอาทั้งคืนแน่นอน

วางแผนเอาหลานตัวเอง หลานน่ารักขนาดนี้ ต้องมียก2แน่ๆ

maroon

ขอบคุณนะครับ ชอบผลงานของคุณเลยนั้งลองเปิดไล่ดูงานเก่าฯมาเจอผลงานอาจารย์ท่านนี้ สุดยอดเป็นแฟนพันเเท้อาจารย์ท่านนี้อยูเเล้ว เห็นลายเส้นอาจารย์เเก่เคยพอสรุปใดเลยครับลูกสาวเสร็จลุงเเน่นอนเเล้วก็ติดใจด้วยไม่เกินนี้ครับ

chu66

หลายตอนจัง..ค่อยๆอ่านไป..ตอนแรกก็ดูดีนะ..ติดตามๆ

TZONE

อยู่กับลุง2ต่อ2 สงสัยวันแรกก็ไม่รอดแล้วมั้ง

Ksksks Snksks

ลูกสาวน่าจะเสร็จตาลุงนี่แน่ คิดว่าน่าจะอยู่ด้วยกันยาวๆ

ตอนต่อไปจะกลับไปเล่าตอนที่โดนแย่งผู้หญิงหรอครับ ผมค่อนข้างงง

Yazava

มโน สกลนคร

lekyai