ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่่องเสียว ขนาดย้าวยาว ครูดวงใจ ตอนที่ ๓๔

เริ่มโดย hiromi39, ตุลาคม 14, 2019, 02:21:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

therasak

likestory

เรื่องนี้ เป็นเรื่องในดวงใจผมเรื่องนึง ที่ผมชื่นชอบมานานมาก ตั้งแต่สมัยท่านปลาแต่งจากบอร์ดในบ้านใหญ่ เนื้อหาทุกตัวอักษร อ่านแล้วสะท้อนภาพให้เห็นบทบาทของตัวละครได้อย่างชัดเจนมากๆ และดีใจมากๆที่ท่าน hiromi39 ได้กรุณานำมาแต่งต่อและได้นำมาให้เพื่อนสมาชิกชาวเราได้ชื่นชมผลงานเรื่องนี้ ต่อไปไม่รู้จะขอบคุณอย่างไร ขอเป็นกำลังใจให้แต่งต่อไปอีก อ่านแล้วสนุกมากครับ ^_^  ::Glad::

frogfrog

มันส์มากครับ ครูอุ๋มคงอยกโดนอยู่แล้วด้วย อะไรมันเลยง่ายไปหมด

hiromi39

อ้างจาก: likestory เมื่อ ตุลาคม 17, 2019, 08:38:01 หลังเที่ยง
เรื่องนี้ เป็นเรื่องในดวงใจผมเรื่องนึง ที่ผมชื่นชอบมานานมาก ตั้งแต่สมัยท่านปลาแต่งจากบอร์ดในบ้านใหญ่ เนื้อหาทุกตัวอักษร อ่านแล้วสะท้อนภาพให้เห็นบทบาทของตัวละครได้อย่างชัดเจนมากๆ และดีใจมากๆที่ท่าน hiromi39 ได้กรุณานำมาแต่งต่อและได้นำมาให้เพื่อนสมาชิกชาวเราได้ชื่นชมผลงานเรื่องนี้ ต่อไปไม่รู้จะขอบคุณอย่างไร ขอเป็นกำลังใจให้แต่งต่อไปอีก อ่านแล้วสนุกมากครับ ^_^  ::Glad::
ผมก็ชอบจนต้องลงมือเขียนต่อครับ แต่เริ่มจะตันๆ ที่ตอน ๔๗ - ๕๐ ไม่รู้จะผูกเรื่องยังไงต่อ
ขอบคุณมากครับ

unstable

เป็นวงเหล้าที่เร้าร้อนมากกก  มีสักขีพยามนเแบบนี้ เป็นผมคงเสียวทนไม่ไหวแน่ๆเลย

frogfrog

suriyamahajit

suriyamahajit