ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 15, 2019, 09:34:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

หลานสาวค่อยๆติดใจจนในที่สุดกู่ไม่กลับแล้วแบบนี้
มันทำกันอย่างไงให้พ่อที่นั้งอยู่โซฟาข้างๆไม่รู้สึกตัวนะ ดูแลหลานสาวติดใจไปเรียบร้อยแล้วตอนหน้าคงตามลุกกลับไปบ้านยายแน่

B&B

เอิ่มมม... สรุปมันมีเมียรึเปล่า ในตอนก่อนยังพูดถึงเมีย พอมาตอนนี้กับพูดถึงแม่หรือยายของนางเอกแทน(ไม่สิถ้าเป็นแม่ของพ่อต้อง ย่า สิครับ)​ เอิ่มมม...

น่าจะเป็นแม่ของสองคนนี้อ่ะ ผมน่าจะพิมพ์ผิดตั้งแต่ตอนแรกละ ไอ้นี่น่าจะไม่มีเมีย

อย่างที่คิดจริงๆ นะ มันทำตัวมันเองแหละ ที่มั่วจิตตก ถ้าตั้งใจทำงาร แล้วลดหุ่น นางอาจจะกลับมามองใหม่ก็ได้ แต่ก็นะ  ครจิตตกก็เป็นแบบนี้แหละ กว่าจะฟื้นตัวได้ก็อาจสายไปแล้ว

ทำไมผมถึงรู้สึกมีความลับลมคมใยเกี่ยวกับการตายของแม่นางเอกไงไม่รู้แหะ อืมๆ รออ่านๆ

::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

ชักจะเห็นความบรรลัยของตับมา​แต่ไกลๆ ซะแล้วสิน่าา

ในตัวอย่างเผลอๆ นางอาจจะโดนจัดหนักแน่ๆ จะว่าไปพ่อมันนี่แก่แต่เด็กเลยแหะ ส่วนตาลุงหน้าตาก็พ่อได้ ถ้าลดหุ่นน่าจะหล่อพอตัวเลยนะเออ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ท่านครับ ผมไม่เกี่ยวนะครับ แต่ถ้าอยากได้ข้าวผัดโอเลี้ยงก็บอกได้นะครับ แหม่~ แซะแรงจริงๆ น่าา อิอิ

เดี๋ยวๆๆอยู่ด้วยกันก่อน  ::Horror:: ::Horror:: ::Horror::

exhausis123

หลานเริ่มไม่ขัดขืนแล้วแหะ
พ่อจะไม่รู้ไปถึงเมื่อไหร่นะ

สงสัยจะไม่รู้ไปเรื่อยๆ รู้อีกทีก็ท้องเลยมั้ง
จากตัวอย่าง ไปต่อที่โรงเรียนแน่นอน

aoomaimza

ใจอยากปฏิเสธลุงแต่ร่างกายไม่ยอมทำตามเลย ลุงแกก็ดันรู้จุดเสียวด้วย เคยแต่ช่วยตัวเองพอมาเจอของจริงจากลุงก็ติดใจ

โดนลุงจัดระยะใกล้กับพ่ออยู่ ทั้งเสียวทั้งมันสินะจ้ะ นิ้วหรือจะสู้เอ็นอุ่นๆได้55555

poloxz

แค่คอนสองก็ขนาดนี้แล้ว
ตอนต่อๆไป พ่อปวดตับแน่ๆ

ลูกต้องตามไปบ้่นคุณยายแน่ๆๆ

Thepprasit Klinthanom

เย็ดหน้าห้องน้ำ อยากให้พ่อออกมาร่วมแจมด้วยจัง

kantap9

แอบติดใจตาแก่นี่ซะละไม่มีปฏิเสธเลย วันนี้คงไม่รอดโดนแตกในอีกตามเคย

นั่นไงโดนแตกในอีกละนานาโอะก็ไมเคยขัดขืนเลย เสียดายจิงๆงๆ

virgoranger

หลานก็ขัดขืนมั้งก็ได้

Edit ตอนหน้าสงสัยหลานตามไปให้ลุงเยถึงบ้านย่าแน่

Boran Mark

ตาลุงไม่ยอมกลับบ้านแน่่นอน แถมนานาโอะก็ชักติดใจซะด้วย
edit:เห็นตัวอย่างตอนต่อไป ตาลุงไปจัดหนักที่โรงเรียนด้วย เฮอะ เอาทุกที่ทุกเวลา

thelegendary29

จัดกันทุกที่ทุกเวลาจริง

Edit อีกไม่นานหรอกติดใจลุงแน่

elviswhat

อ่อ เคนจิจัดการอินาโอะนี่เองนึกว่าพ่อลูกเค้าเล่นกันเองอยู่แล้วเราเข้าใจผิดนี่เองเป็นภาพย้อนของตาลุงหื่นที่นึกถึงอดีต แต่ตาเคนจินี่ก็ร้ายไม่เขาจัดไปดอกเดียวป่องเลย แล้วดูเหมือนนานาโอะนี่จะชอบการมีเซ็กด้วยนะเนี่ย ไม่ยอมเดินหนีหรือฟ้องพ่อเลย

ตาลุงนี่ได้ใจจริง ๆ เอากันต่อหน้าเคนจิเลย แบบนี่นานาโอะคงตื่นเต้นสุด ๆ ไปเลยล่ะที่ทำแบบนี้ สงสัยนานาโอเอะจะกลายเป็นทาสกามของตาลุงหื่นเอานะเนี่ย

gutongnk59

บางทีลุงก็รุกเกิน แต่สงสัยนะ น้องหนูไม่ใส่บราเลยเรอะ ลุงเปิดแต่ละที นมโผล่ตลอด ::Dizzy::

น้องหนู คงไหม่ตามลุงไปนะ...

theoza007

ไม่เต็มใจหรอก แต่หาซื้อถุงยางรอเลย 55
ห้ามใจได้แต่ฟ้ามกายไม่ได้เลย
ลุงนี่ก็ แม่เขาไม่ชอบลุงยังมาข่มขืนลูกเขาอีกนะ
Edit:ตอนต่อไปมีลุมหรอ ลุงจะกลับแต่คิดว่าต้องมีแผนอะไรแน่ๆ

homhuayai

เรื่องนี้น่าสนใจจริงๆ มีปมของตัวละครซ่อนอยู่ด้วย มิน่า อีตาลุงถึงจัดการลูกสาวน้องชายซะ เรื่องนี้ไม่ธรรมดาจริงๆ ต้องติดตาม

nicky.supakorn

ล้นคุณพ่อจะเห็นไหม โดนเเบบเน้เเอบติดใจเเน่เลย ตื่นเต้นดี ตอนต่อไปโดนที่โรงเรียนแอบตื่นเต้นนะเนี่ย โดนเเบบเน้บ่อยๆระวังติดใจไปอยู่กะลุงนะ