ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยเอากับสาวผอมๆ บ้างครับ

เริ่มโดย positron, ตุลาคม 16, 2019, 01:09:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

positron

อยากรู้ว่าสาวผอมๆ ก้างๆ เอาแล้วเป็นยังไงครับ ต่างกับรูปร่างปกติมั้ย เคยอ่านมาบางคนบอกว่าเข้าลึกๆ แล้ว ฝ่ายหญิงจะเจ็บ จริงหรือเปล่าครับ

archi ongtong

จักรภพ อุดมสิน

แฟนผมผอมมากครับ เวลามีอะไรกัน นางจะบ่นเจ็บบ่อยมาก ผิดมุมผิดจุดไม่ได้เลย
แล้วนางจะบ่นเจ็บเวลาเอาเข้ามากว่าดันลึกๆนะครับ ดันลึกๆนางชอบซะอีก บอกไม่เจ็บมาก
คงแล้วแต่คน

johnyred59

เคยร่วมกับหญิงหุ่นไม้กระดาน หล่อนเจ็บหรือเปล่าไม่รู้ แต่ผมเจ็บเพราะกระแทกไปโดนกระดูก

dataman555

everythink

เจ็บทั่งคู่ เราเจ็บเพราะโดนกระดูก 55 นางเจ็บเพราะตัวเล็กผอมๆ

Simatic Field

สู้อวบๆไม่ได้ครับ เจ็บ กระดูกอุ้งเชิงกาน 

ikool285

ต้องเล้าโล้มเยอะๆครับ แบบให้หลุดสติ หูดับไปเลย
แล้วท่านจะเจอสวรรค์จากสาวหุ่นผอมๆ กระดานๆครับ