ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kojima Miu] Otonari-san | Neighbor คุณนายข้างห้อง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 16, 2019, 06:20:34 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beethayu

คำถาม:
1.ท่านคิดว่าคุณนายข้างห้องสุดสวยติดใจอะไรอีตาลุงนี่
ผมว่าคุณนายต้องวางแผนไรสักอย่างนอกจากเซกแน่
/ ผิดพลาดอย่างแรง คุณนายเพี้ยน
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงยังไง?
ลุงน่าจะไม่รอด โดนงาบ เมียจับได้ 
/ ลุงเป็นสังคังแน่นอนน้ำไม่ได้อาบ

tapakron22

แกล้งคนแก่หรือปล่าวครับเนี่ย
โดนลุงเย้้ดแน่นวล

darknessjk

ติดใจใสซื่อ
น้ำแตกแล้วแยกทาง
พลิกโผซะงั้น

siwapol55

คุณนายข้างห้องน่าจะมีรสนิยมชอบแอบกินสามีชาวบ้าน เลยชอบลุงคนนี้
ส่วนตอนจบ คุณนายข้างห้อง น่าจากไปหลังได้กินแล้ว
ขอบคุณมากครับ
เดาผิดหมดเลย แต่เหตุผลแบบนี้ก็น่าจะรับได้อยู่ ได้เย็ดคุณนายข้างห้องฟรีๆ

zeenongme

เห็นนางจ้องหน้าตาลุงนี่มันตั้งแต่ทีแรก..ไม่ก็ตาลุงนี่หน้าตาคล้ายๆแฟนเก่าของนาง

p_hart

::Sobad::
คำถาม:
1.ท่านคิดว่าคุณนายข้างห้องสุดสวยติดใจอะไรอีตาลุงนี่
ตอบ สาวข้างห้องคงเหงา เลยหาคนมาแทนผัวไปก่อน
2.ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงยังไง?
สาวข้างบ้านรักหมาและมีผัวเป็นหมา เลยติดใจจริงๆหรือนี้

Chikong

คุณนายอารม เปลี่ยวแน่นอนแบบนี้ของขาดมานาน จบแบบแอบเป็นชู้กินยาวๆครับพี่น้อง ::Fighto::

Phatsakorn Kamkom

jajaboss01

สงสัยนางคงขาดของก็เลยจะกินลุง
ตอนจบนางคงได้กับลุง

mspeed

ติดใจอะไรนะ น่าจะชอบคนแก่รึเปล่าครับ
สุดท้ายลุงมีทีเด็ดแน่นอนเลย
กลายเป็นหมาน้อยน่ารักแบบนี้ก็คุ้มค่าไปอีกแบบนะครับ

tractorman

คุณนายคงเคยเห็นควยลุงใหญ่เวลาชักว่าวเลยอยากลองของจริง
ตอนจบคุณนายต้องยั่วลุงสำเร็จลุงทนไม่ไหวเลยจัดคุณนายจนครางทั้งคืน

abarekiller

คำถาม:

คำตอบ:
1. คิดไม่ออกเลยแฮะ โดนจ้างมารึเปล่า
2. คิดว่าเมียลุงน่าจะจ้างมาอ่อย