ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Cherry (4)

เริ่มโดย Koog Google, ตุลาคม 16, 2019, 01:03:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Koog Google

วันเวลาผ่านไปวันแล้ววันเล่า  รี่ทุ่มเทกับธุรกิจของตัวเองจนเริ่มเข้าที่เข้าทางโดยมีชีต้า(ดารา)เพื่อนสาวคอยช่วยเหลือ แต่ต้องแลกกับการที่ลูกสาวที่ต้องไปอยู่กับไท รี่ปวดใจมากถึงแม้ไทกับเธอจะไปกันไม่รอดแต่ยังไงลูกก็คือลูก คนเป็นเเม่ยังไงก็ทำใจไม่ได้จนกระทั้ง......

ณ โรงพยาบาล

รี่ยืนร้องไห้จิตตกอยู่หน้าห้องฉุกเฉิน โดยมีชีต้าอยู่ข้างๆคอยปลอบใจไม่ห่าง จนเวลาผ่านไปรี่ก็ต้องพบข่าวร้าย

คำเตือน
เนื้อหาเต็มไปด้วยความรุนแรง แต่มิได้ต้องการจะสร้างความเสื่อมเสียหรือสนับสนุนให้ใช้ความรุนแรงแต่อย่างใด

ไม่ได้ออกทะเลนะจ้ะ แต่พล็อตเรื่องมันจะดาร์คๆหน่อย
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
Koog Google

hunter4869

ตามมาฆ่าเด็กเลยหรือนี่

Nu metal

ลูกหรือไท เป็นอะไร แน่เลย  อาจโดนตามจัดการไปละ  ลุ้นๆๆ

dodoza2

ใครเป็นอะไรน้อ แต่จะโหดไปไหมนิ ลุ้นๆ ขอบคุณมากครับ

pingak

ผู้เขียนเริ่มพาเข้าโหมดดาร์ค
จะดาร์คแค่ไหน ต้องติดตามอ่าน
ได้อ่านแล้ว ตามน่าจะเริ่มลงมือแล้ว แต่ทำร้ายเด็ก โหดร้ายเกิน

Sessiri Ratanatharakeat

จากโหมดเอ็กซ์จัดๆ เข้าสู่โหมดด๊าก ดูสิจะทำได้ดีแค่ไหน แต่บอกตรง ผมเองไม่ใช่สายด๊ากครับ

veget

ใครอยู่ในห้องฉุกเฉินกัน ไทหรือลูกสาว ถ้าไท ก็ไม่น่าสงสาร เวรกรรมตามทัน

err

ไท  โดนตามแก้แค้นรึเปล่า  ถึงกับเข้าโรงบาลเลย   เพราะแรงแค้นแท้  ใช่เปล่าก็ไม่รู้ลองเดา

Kinga

โชคชะตาพาไปน้องรี่จะเสียใครไปอีกเนี่ย น่าสงสารละครับ

sophon1

modena

แค่อ่านคร่าวๆ ตับฉันก็เริ่มโหวงๆแล้ว

I2ta3ta3

การแก้แค้นกำลังเริ่มใช้ไหม

Ratpoom mini

คงไม่ไปลงที่เด็กด้วยใช่ไหม

retirenavy

กำลังจะสนุกแล้วซินะครับใ

M_ne

โหดเกินแล้ว ถ้ามาลงที่เด็ก